• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp link apps, games và mọi thứ về QT

Bạn giúp mình tí nhé, mình đang dùng N97 bản CFW C6/40 của bạn Ntv-79. Mình đã cài Qt 4.7.3 ở trên nhưng khi cài phần mềm thì máy báo "băt buộc tải về 1.16MB, máy chạy một lúc rồi baó không cài đặt được. Bạn chỉ cách khắc phục giúp mình nhé.
ĐT cua mình là: 0982200279
Thanks!

Bạn giúp mình tí nhé, mình đang dùng N97 bản CFW C6/40 của bạn Ntv-79. Mình đã cài Qt 4.7.3 ở trên nhưng khi cài phần mềm thì máy báo "băt buộc tải về 1.16MB, máy chạy một lúc rồi baó không cài đặt được. Bạn chỉ cách khắc phục giúp mình nhé.
ĐT cua mình là: 0982200279
Thanks!
Dùng siscontents bung file cài.sẽ thấy 1 file có tên tương tự.lấy file đó cài.

moi ng oi sao gio minh ko tai dc file dinh kem tren pda vay.minh dung opera an vao file dinh kem toan ra hinh anh thoi.sorry vi bai viet ko co dau

moi ng oi sao gio minh ko tai dc file dinh kem tren pda vay.minh dung opera an vao file dinh kem toan ra hinh anh thoi.sorry vi bai viet ko co dau

moi ng oi sao gio minh ko tai dc file dinh kem tren pda vay.minh dung opera an vao file dinh kem toan ra hinh anh thoi.sorry vi bai viet ko co dausỏmoi ng oi sao gio minh ko tai dc file dinh kem tren pda vay.minh dung opera an vao file dinh kem toan ra hinh anh thoi.sorry vi bai viet ko co dausormoi ng oi sao gio minh ko tai dc file dinh kem tren pda vay.minh dung opera an vao file dinh kem toan ra hinh anh thoi.sorry vi bai viet ko co dausỏmoi ng oi sao gio minh ko tai dc file dinh kem tren pda vay.minh dung opera an vao file dinh kem toan ra hinh anh thoi.sorry vi bai viet ko co dau

moi ng oi sao gio minh ko tai dc file dinh kem tren pda vay.minh dung opera an vao file dinh kem toan ra hinh anh thoi.sorry vi bai viet ko co dausỏmoi ng oi sao gio minh ko tai dc file dinh kem tren pda vay.minh dung opera an vao file dinh kem toan ra hinh anh thoi.sorry vi bai viet ko co dausormoi ng oi sao gio minh ko tai dc file dinh kem tren pda vay.minh dung opera an vao file dinh kem toan ra hinh anh thoi.sorry vi bai viet ko co dausỏmoi ng oi sao gio minh ko tai dc file dinh kem tren pda vay.minh dung opera an vao file dinh kem toan ra hinh anh thoi.sorry vi bai viet ko co dau

@@:sao 1 thời gjan bị các hacker phá nên file đính kèm hư hết rùi.đang tromg quá trình sửa chữa.tìm ứng dụng gj thì để lại lời nhắn ae ai còn link thì úp cho mấy a.vậy thôi.chứ đây là 2pic quytê mà mấy a vô hỏi vấn đề ko liên quan gj cả.
_ĐỪNG VIẾT 1 CÂU HỎI MÀ NHIỀU LẦN NHƯ VẬY CHỨ!

@@:sao 1 thời gjan bị các hacker phá nên file đính kèm hư hết rùi.đang tromg quá trình sửa chữa.tìm ứng dụng gj thì để lại lời nhắn ae ai còn link thì úp cho mấy a.vậy thôi.chứ đây là 2pic quytê mà mấy a vô hỏi vấn đề ko liên quan gj cả.
_ĐỪNG VIẾT 1 CÂU HỎI MÀ NHIỀU LẦN NHƯ VẬY CHỨ!
viết bài k dấu nữa chứ

phó xe vay sự siêng năng của bác Boy.
cơ mà có ai bik tích hợp QT và cfw ko?

phó xe vay sự siêng năng của bác Boy.
cơ mà có ai bik tích hợp QT và cfw ko?

Giải nén rồi vứt vào rofs2 ko đc à? Mình vẫn đang dùng N97v12 nên ko bị lỗi khi cài Qt, chưa thử vứt vào rofs2 bao h. Mà hình như rofs2 của X6 lớn nhất so với mấy dòng máy khác thì phải, 523x max là 11x Mb, của X6 là 13xMb.

Giải nén rồi vứt vào rofs2 ko đc à? Mình vẫn đang dùng N97v12 nên ko bị lỗi khi cài Qt, chưa thử vứt vào rofs2 bao h. Mà hình như rofs2 của X6 lớn nhất so với mấy dòng máy khác thì phải, 523x max là 11x Mb, của X6 là 13xMb.
xao bik tui xài X6?

xao bik tui xài X6?

Mình còn nhớ một số bác trên diễn đàn đang xài loại máy nào nữa chứ ko riêng mấy bác xài X6 đâu :)).
Hôm nay là tròn 1 năm tham gia PDA nè, vài ngày nữa cũng đúng tròn 1 năm mình rước em X6-8G về. Tình trạng hiện tại của em nó: Chụp ảnh có vết ố đen rất mờ (ko biết ống kính bẩn hay bị xước nữa), bong một tí sơn ở chỗ cắm tai nghe, góc máy bị xước do bị rơi xuống nền bê-tông vài lần =)), còn lại OK hết: chưa ra care lần nào, mới phải thay tấm dán 1 lần ;;), mỗi tội pin bị chai do mới mua về nghịch luôn ko sạc theo đúng hướng dẫn của chị nhân viên + mấy tháng cắm máy làm modem :|

Cần xin hướng dẫn cách gỡ bỏ Qt để cài đặt bản khác, mình nhấn tùy chọn rồi sắp xếp > xóa ứng dụng Qt đó ko đc :( riêng các ứng dụng khác thì xóa bình thưởng :( à link sau ko down đc các anh ơi :D

HearAndWrite 1.01(0) - Chuyển giọng nói thành văn bản

Ứng dụng chuyển giọng nói thành văn bản, hỗ trợ các ngôn ngữ: Tiếng Anh (Anh và Mỹ), Ý, Pháp, Đức, Tây Ban Nha và Nga. Việt Nam ngồi nhìn:|. Hoặc bác nào đang muốn tập nói tiếng Anh cho chuẩn thì nó cũng có ích đấy ;;)

DOWNLOAD

Lyrics 1.01(2)

Ứng dụng chơi nhạc và tìm lời bài hát trực tuyến (ko download được lyrics về máy), cho biết thông tin ca sĩ và một số thứ liên quan khác :D

DOWNLOAD

Ứng dụng chuyển giọng nói thành văn bản, hỗ trợ các ngôn ngữ: Tiếng Anh (Anh và Mỹ), Ý, Pháp, Đức, Tây Ban Nha và Nga. Việt Nam ngồi nhìn:|. Hoặc bác nào đang muốn tập nói tiếng Anh cho chuẩn thì nó cũng có ích đấy ;;)

DOWNLOAD
pm này hay đấy nhưng ko có chức năng nhiều,ước gì có pm nào giống siri của iphone

Back