• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp link apps, games và mọi thứ về QT

Mình dùng 5530xp đã cài bộ qt 4.7.3 sao khi vào cái ứng dụng AK47 và pm bật đèn không được. Bật lên nó không chạy.

Mình dùng 5530xp đã cài bộ qt 4.7.3 sao khi vào cái ứng dụng AK47 và pm bật đèn không được. Bật lên nó không chạy.
các pm trong topic này đều đã được kiểm duyệt hết ở các topics nhỏ lẻ rồi boy mới dẫn link vô đây.
Lưu ý quan trọng App Qt là cần bộ cài QT chuẩn và lưu ý các phần mềm xung đột.nên xem lại các topic cũ xem phần mềm đó xung đột với app QT nào khác hay k(hay xung đột nhất là phần mềm đổi font )

Ak quên.cập nhật cái youtbe download

Sticky cái topic nỳ lên cho ace tiện theo dõi :p App "Kiu Ti" ngày 1 nhiều lên mà ;)) Chú e Boy thỉnh thoảng bỏ thời gian ra update đấy nhá :p

sao mình đã cài qt rồi. nhưng các ứng dụng chạy trên nền qt mình cài vào thì không chạy được vây?:-/

cả nhà ơi cho em hỏi gấp ngày trước em cài file 12m với mibilyti.sis là ok em flash máy nên phải cài lại nhưng không hiểu sao tới bây giờ em cài lại file 12m đáng lẽ nó trước nó trọn gói cài nhiều thành phần như Open C LIBSSL Patch.
• Open C LIBSSL Commons.
• OpenC LIBS Support Files.
• Symbian OS PIPS Upgrade.
• Symbian OS Pipes Upgrade.
• PIPS Installer.
• Standard C++ library.
• Standard C++ Common.
• sqlite3.
• Qt "Qt thư viện".
• QtWebkit "QtWebkit thư viện".
• Qt Installler.
mà sao bây giờ cài nó chỉ chạy file 12m 1 phát xong nó chả cái cái gì khác nữa huhu ứng dụng không dùng đc các bác giúp em mau lên . đa tạ đa tạ

The nao mấy link qt mấy bạn đưa link die hết luot. Đc link t cài 10mb thi cài app qt k cái nào mở đc. Ai đang dùng qt ngon lành có thể dẫn link cho t đc k. Nokia 5230 rm 588. Hacked phone +Cfw! Thank!

Bạn ơi. T cài qtmobility nó bảo lỗi cap nhat. Mà tớ có cài nó trước đó đâu. Và sau t cài mấy phần mem tren deu k mo dc.

lưu ý: Viết tiếng việt có dấu theo quy định. Các bài viết sau sẽ tự động bị xóa bỏ mà không cần báo trước

Last edited by a moderator:
a nào bít phần mềm khóa chỉ 1 thư mục 1 tin nhắn tin ... và danh bạ nữa... nếu a bít thì a send e link nhé... thanks

a nào bít phần mềm khóa chỉ 1 thư mục 1 tin nhắn tin ... và danh bạ nữa... nếu a bít thì a send e link nhé... thanks

Khóa chỉ 1 thư mục tin nhắn và danh bạ là sao e. :-?
Khóa danh bạ và tin nhắn thì có rất nhiều UD mà

Back