• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp link nhanh các bản Android [MAGLDR/CWM/SD]

Bác dùng bản Rom WM nào vậy ạ? Em đang định dùng bluesea V15 bác thấy sao?

Em đang dùng bản A66_Android_DualBoots_Build21916_OS3.14_LITE_v08 của bác ancola, thấy rất nhẹ và nhanh. Còn xét chung thì tất cả các built WM giờ chạy Android đều ổn hết bác ạ^^

Em đang dùng bản A66_Android_DualBoots_Build21916_OS3.14_LITE_v08 của bác ancola, thấy rất nhẹ và nhanh. Còn xét chung thì tất cả các built WM giờ chạy Android đều ổn hết bác ạ^^

Tớ cũng muốn đú theo mà từ lúc mua HD2 về là cho em nó qua NAND Android lun, hihi, nên chưa có up ROM WM6.5 bao h hết, máy em là Tmous, máy bác là Tmous hay thường để em còn đú theo với :D, WM6.5 pin tốt ko nhỉ

Em k dùng NAND, vẫn dùng bản desireZ 4.3 trên SD thôi.

Em cũng mới bị đứt link tối qua. không hiểu sao hotfile dạo này chán thế nhở

do mạng cáp quang trên biển bị đứt ở Vũng Tàu nên mạng quốc tế nó chậm đấy các bác. khoảng hơn 10 ngày nữa thì may ra sửa xong.

Tớ cũng muốn đú theo mà từ lúc mua HD2 về là cho em nó qua NAND Android lun, hihi, nên chưa có up ROM WM6.5 bao h hết, máy em là Tmous, máy bác là Tmous hay thường để em còn đú theo với :D, WM6.5 pin tốt ko nhỉ

Máy em HD2 thường. Bác muốn up thì phải down đúng bản ROm cho TMous đấy nhé. Nói chung em thấy pin cũng ổn, tầm gần 1,5 ngày nếu dùng bình thường

do mạng cáp quang trên biển bị đứt ở Vũng Tàu nên mạng quốc tế nó chậm đấy các bác. khoảng hơn 10 ngày nữa thì may ra sửa xong.
Hix. Mấy hôm nay download chậm như rùa bò. Chán thế

Đưa lên bài đầu nào.Mấy hôm nay em chẳng down hotfile đc, chán.

- [SD MAGLDR] DS SuperRam SENSE 0.1
bạn nào cho mình xin link down bản này với.
Link của trên bị chết

- [SD MAGLDR] DS SuperRam SENSE 0.1
bạn nào cho mình xin link down bản này với.
Link của trên bị chết
Dạo này mạng mẽo chán quá. em không tài nào down từ hotfile với cả RS về được nên không cập nhật lại link được, bác thông cảm

Back