• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tool]i-FunBox & iTool - Phần mềm hỗ trợ cho IOS(Có thể thay thế cho iTune)

Dear,,
Minh su dung Itools install games vao bi loi : " Installs failed: verification failed as the authority is in ... "
Ai biet fix no thi chi minh voi.
Thanks
Bạn chọn lại đường dẫn file app đó tới itool rồi kết nối với iphone hay ipad và cài ra.Có thể file app bạn cần cài bị lỗi hoặc nó đã được chuyển tơi vị trí khác nên cần chọn lại đường dẫn.Theo mình để cài app lên dùng itune là ổn định nhất

help Itools

Bạn chọn lại đường dẫn file app đó tới itool rồi kết nối với iphone hay ipad và cài ra.Có thể file app bạn cần cài bị lỗi hoặc nó đã được chuyển tơi vị trí khác nên cần chọn lại đường dẫn.Theo mình để cài app lên dùng itune là ổn định nhất

Minh cung da thu nhieu file khac nhung van loi nhu vay.. IPhone cua minh mua code ko co cydia hixx
- Su dung itune down nhung game hay khong ko dc. no bat dong tien hixx
Co ai giong minh khong Help me

Minh cung da thu nhieu file khac nhung van loi nhu vay.. IPhone cua minh mua code ko co cydia hixx
- Su dung itune down nhung game hay khong ko dc. no bat dong tien hixx
Co ai giong minh khong Help me
Máy bạn chưa JB thì cài IPA lậu bên ngoài sẽ lổi với máy bạn chỉ cài app bản quyền hoặc dùng kuaiyong để cài thôi ...
Có khi sáng mai đây JB 6.x ra như dự kiến thì bài trả lời này của mình sẽ vô nghĩa ngay thôi

help Itools

Máy bạn chưa JB thì cài IPA lậu bên ngoài sẽ lổi với máy bạn chỉ cài app bản quyền hoặc dùng kuaiyong để cài thôi ...
Có khi sáng mai đây JB 6.x ra như dự kiến thì bài trả lời này của mình sẽ vô nghĩa ngay thôi

Tinh La Gi cho minh xin nick yahoo duoc ko ban ?? minh muon hoi vai van de
Thanks

Back