• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC ẢNH CHỤP BỞI HD2 - SẺ CHIA KHOẢNH KHẮC!!!

thấy dùng camera 360 cũng dc @@
nhưng mà đúng miui chụp k đc đẹp bằng bản room chạy htc sense vì dùng phần mềm camera miui còn bản kia là camera stock...

thấy dùng camera 360 cũng dc @@
nhưng mà đúng miui chụp k đc đẹp bằng bản room chạy htc sense vì dùng phần mềm camera miui còn bản kia là camera stock...

Mà các bác cứ chém thế nào ấy chứ. Mình chưa thấy bản Rom nào cũng như soft camera nào cho HD2 mà có Macro cả. bác nào chỉ giáo phát !

Mà các bác cứ chém thế nào ấy chứ. Mình chưa thấy bản Rom nào cũng như soft camera nào cho HD2 mà có Macro cả. bác nào chỉ giáo phát !

macro thì bạn đưa gần hd2 vào vật thể để cam lấy nét vật thể đó, phông nền ở đằng xa sẽ tự động bị xóa nhòa đi.
Công nhận là hd2 chụp macro khá đẹp. Nhưng quan trọng là góc máy, ánh sáng, màu sắc... tất cả mới làm nên 1 bức ảnh đẹp.

Cũng up vài cái theo hầu các bác :
1. chụp đêm, đèn bàn chiếu thẳng xuống:

2.Như ảnh 1:

3. chụp ngược sáng, gần tv là cái cửa sổ:

4.vừa chụp chiều nay :)):))

Bác này toàn đồ độc nhỉ cho em hỏi cái happy forever kia là mua hay tự chế vây.

Bác này toàn đồ độc nhỉ cho em hỏi cái happy forever kia là mua hay tự chế vây.

Cái này em cũng chả biết bác ạ, em đi học về nhà mở cặp ra tự nhiên thấy, cũng chả biết của ai nữa.

em thấy hơi kỳ lạ bác xem lại coi sao lại có hình người in lên cánh tủ. Mà ở đó có cửa sổ nào đâu nhỉ

em thấy hơi kỳ lạ bác xem lại coi sao lại có hình người in lên cánh tủ. Mà ở đó có cửa sổ nào đâu nhỉ
Làm gì có ai in lên cánh tủ hả bác ??? cửa sổ ở bên phải tivi nên ánh sáng qua cửa chiếu ngược thẳng vào hd2 của em nên ảnh nó mới nhòe nhòe bác ạ, chụp ngược sáng ý mà :D:D

Làm gì có ai in lên cánh tủ hả bác ??? cửa sổ ở bên phải tivi nên ánh sáng qua cửa chiếu ngược thẳng vào hd2 của em nên ảnh nó mới nhòe nhòe bác ạ, chụp ngược sáng ý mà :D:D

Cái ngược sáng đó nếu không hoa mắt vì nhìn thì hoa mắt vì bị bác nhòe. Nhìn mà thấy gớm ! Bác chuân bị mời thầy cúng vê đi bác ạ !

Cái ngược sáng đó nếu không hoa mắt vì nhìn thì hoa mắt vì bị bác nhòe. Nhìn mà thấy gớm ! Bác chuân bị mời thầy cúng vê đi bác ạ !

Bác nói gì em ko hiểu hả bác, mời thầy cúng là sao ạ, ý bác là gì ?

có hình người trên cánh tủ...mời thầy cũng về làm thịt con ma đó đi

Thật đấy có hình người in trên cánh tủ tóc buông xoã đeo kính Bác không thấy à.Tui thấy ông kia bảo mời thầy cúng có lý đấy

Mấy bác đang hùa với nhau doạ em đấy à, em nhìn kỹ rồi làm gì có ai? >:)

Chả hiểu nổi ai cũng nhìn ra con ma ở trên cánh tủ đeo kính đàng hoàng mà bác lại bảo là ko có lạ nhỉ? Hay là hôm nay e quá chén?

Đúng đó mình cũng thấy con ma mà. mang áo trắng đội mũ, đeo kính. Mà con ma đó thấy cũng đẹp đó chứ:-?? :-?? :O

Back