• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOPIC chia sẻ những niềm vui,nỗi buồn

Status
Không mở trả lời sau này.
ối trời!sao anh chị hanh phúc quá.em sẽ cố gắng lấy 1 cô vơ cũng xinh như chị.CHÚC ANH CHỊ HẠNH PHÚC.HEEEEEEEEEEEEEEEE

Một lần nữa, mình chân thành cảm ơn tấm chân tình của các anh em PDAVIET trong ngày trọng đại của mình!
Và bây giờ, tất cả chúng ta hãy cùng nhau xây dựng PV phát triển ngày càng vững mạnh! Hơn 40.000 thành viên, và số 50.000 sẽ không xa lắm... Rất nhiều trách nhiệm nặng nề đè nặng lên Ban quản trị và những thành viên tâm huyết.... Làm gì, làm như thế nào,... đang là những câu hỏi làm chúng ta trăn trở...
Vợ chồng Phong rất cảm kích anh em PV, nhưng cuộc vui nào rồi cũng có hồi kết thúc! Phong và vợ vừa mới đi tuần trăng mật về với bao niềm vui trong vòng tay yêu thương của gia đình và bạn bè.... có một gia đình ảo...mà rất thật: PDAVIET...!
Xin cảm ơn và xin BQT đóng Topic này lại trong niềm hạnh phúc vô biên...!

Bận quá không off được để nhận thiệp mời . Chúc hai bạn trăm năm hạnh phúc

=D>=D>=D>​

Chúc mừng Hungnokia3300 lên chức bố chúc cháu bé mạnh khỏe và thành tài trong tương lai.

Vậy là diễn đàn mình có SMod... và có cả BMod nữa hén ta?! ... Chúc mừng anh Hùng nhé! Ráng phấn đấu khoảng 20 năm nữa sẽ lên được chức OMod he he he
Gần một tháng tuổi, con của anh Hùng được bao nhiêu ký rồi?!

Chúc bé đầy tháng những lời chúc mừng tốt đẹp nhất kèm theo... 300 PVD nhé:))

Thằng ku dễ thương quá, làm bố thích không anh Hungnokia3300. Chúc gia đình anh luôn hạnh phúc, bé Hungnokia3300 con mạnh khỏe chóng lớn.

Thằng ku dễ thương quá, làm bố thích không anh Hungnokia3300. Chúc gia đình anh luôn hạnh phúc, bé Hungnokia3300 con mạnh khỏe chóng lớn.

Oái, con mình là girl mà :p

@ Anh Linh: Cảm ơn anh, tháng trước vừa rồi phải vào cách chỗ anh khoảng 20km mà không thể liên lạc được với anh vì chỗ đó không có sóng :(

@ 7777777: Cảm ơn bạn. Con gái mình bây giờ gần được 5kg rồi :D . Cháu hay ăn chóng nhớn lắm :D

@ Long: Cảm ơn cậu và cho mình gửi lời hỏi thăm các anh em bên đấy và hỏi thăm đặc biệt đến mấy anh em mới có baby giống mình :D

mình lập topic này ra nếu sai thì MOD có thể xóa thẳng tay,xin lỗi vì mình SPAM.
Mình nghĩ hầu hết các TOPIC đã có rồi,nhưng ngược lại TOPIC chia sẻ ủng hộ đồng bào miền trung ảnh hưởng thiên tai,lũ lụt hay các trẻ em nghèo gặp khó khăn lại chưa có...vì vậy nay mình lập ra TOPIC này mong toàn thể anh (chị) em ủng hộ

khai trương TOPIC này,mong ADMIN lập ra 1 toàn khoản riêng để toàn thể anh trong 4RUM có thể ủng hộ đồng bào miền trung 1 số tiền nho nhỏ,mong bà con sớm vượt qua những khó khăn mà năm vừa qua đã bị bão,lũ,hạn hán...
Nói chung tùy tâm các bạn thôi,ít hay nhiều không quan trọng bằng tấm lòng các bạn ah,chúng ta đều là những con người VIỆT NAM,đùm bọc lẫn nhau là điều tốt ah....nhân tiện đây xin nói luôn,nếu admin mở tài khoản riêng để anh em đóng góp,mình xin đóng góp trước với số tiền mọn là 500.000K dành cho các trẻ em mồ côi cho trại trẻ mồ côi SAO MAI,GIA LAI

Chuyện này phải đợi Admin thông qua đã,nhưng làm cách nào thu tiền được mọi người nhỉ?Chẳng lẽ Admin sẽ đưa tài khoản cho mọi người gửi tiền vào đó,rồi ai sẽ trực tiếp đi đưa bà con đây?Admin kiêm luôn nhiệm vụ đưa tiền đến tận tay nhá!Cái này phải tính lại àh!:)

Chủ đề này đã có.Xin mọi người không post bài ở đây nữa nhé.Khóa tạm thời.Cám ơn nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back