• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

....Topic UPDATE các bản BUILD [NAND] Android....

hix, rốt cuộc là bản nào tối ưu nhất cho Leo 512 vậy ah?
em đang phân vân ko bít flash [NAND] MDJ Revolution Hd + Froyo sense; GingerBread với kernel mới nhất MDJ S9.1 OC] hay [NAND]-=MDJ Revolution HD v.2.1=-[kernel:MDJ S9.1 OC]
các bác giúp em với :D thank các bác trước ^^!

hix, rốt cuộc là bản nào tối ưu nhất cho Leo 512 vậy ah?
em đang phân vân ko bít flash [NAND] MDJ Revolution Hd + Froyo sense; GingerBread với kernel mới nhất MDJ S9.1 OC] hay [NAND]-=MDJ Revolution HD v.2.1=-[kernel:MDJ S9.1 OC]
các bác giúp em với :D thank các bác trước ^^!

Em vừa mới Flash xong bản Froyo 2.1, cảm giác là tuyệt vời bro ạ, mượt mà kinh, mà chạy nhanh nữa, e mới cài xong 1 đống apps và games dùng titanium
Ram free bây h là 240Mb, ngon lắm hehe, dòng thấy báo là 1-3ma mà thấy phê quá, chiều sẽ rì viu cho các bro :D

Em vừa mới Flash xong bản Froyo 2.1, cảm giác là tuyệt vời bro ạ, mượt mà kinh, mà chạy nhanh nữa, e mới cài xong 1 đống apps và games dùng titanium
Ram free bây h là 240Mb, ngon lắm hehe, dòng thấy báo là 1-3ma mà thấy phê quá, chiều sẽ rì viu cho các bro :D

đang đợi của bác đây, down cả 2 bản về rồi mà chưa bít nên cài bản nào ^^!

@@ sao tự nhiên mạng down chậm quá, nghe bác nói mà sướng thế
Bác dùng bản radio nào vậy

Bản MDJ Revolution HD v.2.1 ok thật, nhanh, mượt, ít hao pin... chỉ có mỗi tội là ko dùng đựoc applanet, ko biết các bạn có bị như vậy ko hay do server của applanet.

Bản MDJ Revolution HD v.2.1 ok thật, nhanh, mượt, ít hao pin... chỉ có mỗi tội là ko dùng đựoc applanet, ko biết các bạn có bị như vậy ko hay do server của applanet.

vào đc maket ko bạn chứ bản 2.0 vào đc maket nhưng ko cài đươc ứng dụng

Desire HD còn không vào applanet kia kìa:)) Mấy hôm nay chợ đen bị công an đuổi nên không vào được đâu:)). Nhưng bản v2.1 này dùng font không hỗ trợ unicode nên lỗi font tiếng Việt:( và khởi động lâu vãi : Lửa bay tung tóe mãi mới vào được home:(

Desire HD còn không vào applanet kia kìa:)) Mấy hôm nay chợ đen bị công an đuổi nên không vào được đâu:)). Nhưng bản v2.1 này dùng font không hỗ trợ unicode nên lỗi font tiếng Việt:( và khởi động lâu vãi : Lửa bay tung tóe mãi mới vào được home:(

đã có công cụ fix font rùi bác An kìa link : http://www.pdaviet.net/showthread.php?115110-FIX-l%E1%BB%97i-Font-ti%E1%BA%BFng-Vi%E1%BB%87t-cho-Android-HD2

híc đợi nó khởi động lên đc mà e buồn ngủ luôn. may mà mấy lần sau nó khởi đọng nhanh hơn ^^!

mệ mdj nó update liên tục, test còn ko kịp nữa 8-}
trong khi mccm thì mãi chưa thấy Release :(

Bản 2.2 chạy rất hay nhưng chạy cho HD2 thường thì bộ nhớ trong chỉ có hơn 30Mb:-? cài tí là đầy:( >>> Chạy trên Tmobile chắc là rất ngon =D>

[NAND] MDJ Froyo sense có nhược điểm là sạc pin đến đoạn 80% cực cực chậm có ~100mA trong khi các bản khác đến tầm này thì cũng ~300, ngoài ra ko có gì phàn nàn

Chỉnh sửa cuối:
làm sao cài thêm theme và cách cài app, với root bản DJ Revolution HD v.2.2=-[kernel:MDJ S9.1 OC] thế nào bác

làm sao cài thêm theme và cách cài app, với root bản DJ Revolution HD v.2.2=-[kernel:MDJ S9.1 OC] thế nào bác
Nếu theo mình hiểu câu hỏi của bạn thì:
bạn đi chợ cài bt thôi huac cài trực tiếp từ thẻ sau khi đã caì ESexplorer, còn tạm thời chưa chuyển đc hết tất cả apps sang thẻ bạn ạ :D
nếu ko dùng installAPK beta1 mà cài từ máy tính bạn
máy bạn mà là 1024 thì cài ngon :D

Back