• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 ROM V79 (C28002) & V80 (C28004) - MANILA 2.1

Status
Không mở trả lời sau này.
What is the difference in performance between V76 and V79? Is the V79 faster or smoother?

bác Quang ơi, sau khi cài Sbp Keyboard 4.1 con không vào setting/input để tinh chỉnh được, vào là bị treo máy dù đã soft reset. test rom của TranMinhMan (build 28xxxx) cũng bị như vậy, không biết build này có ổn định không nữa, rom rất mượt mà.
còn cái đồng hồ tròn màu đen, bác có cái nào thì cho con với

Chỉnh sửa cuối:
là có bất cứ bảo vệ mật khẩu? nếu có, nơi tôi có thể tìm thấy nó?
Xin vui lòng cho tôi biết làm thế nào để thay đổi "My Location" trong lần đầu tiên tap?

Last edited by a moderator:
bác Quang ơi, sau khi cài Sbp Keyboard 4.1 con không vào setting/input để tinh chỉnh được, vào là bị treo máy dù đã soft reset. test rom của TranMinhMan (build 28xxxx) cũng bị như vậy, không biết build này có ổn định không nữa, rom rất mượt mà.
còn cái đồng hồ tròn màu đen, bác có cái nào thì cho con với

Nếu không nhầm thì Build này hỗ trợ tốt các bàn phím cài hỗ trợ thêm đấy.
Chúng tôi chỉ Build các bản ROM mang tính phổ thông mà thôi, muốn cài thêm các skin, đồng hồ, theme,... bản hãy tham khảo khu vực ứng dụng, sẽ thấy.

Trong bài đầu đang đưa giới thiệu và link tải phiên bản V80 với Build 28004.5.3.0.
V80 với Core mới này có tốc độ và mượt rất khá.

really another great rom, but allow me a few questions:

- how do i change the right shortcut into programs instead of the camera?

- how do i get manila style two slider volume display?

thanks and keep going!

Vùa mói chạy v79 đang ổn lại có V80 :) chú mình sẽ thủ rồi cho ý kiến sau
chu quang sao khong co cho rom stadard page pool 16mb
Bac Quang và các bác cho em hỏi.. ...
có cách nào chỉnh registry de thay đổi winmedia player vói lại một cái khác không?..
Làm cách nào để điều chỉnh âm thanh dùng "single" volume chú không có dùng cái mà cài sẵn vào nút volume lên và xuống của rom V80.

Last edited by a moderator:
các sư huynh và tiền bối cho em hỏi thêm 1 câu:
** làm cách nào để đổi bằng "registry" they thế cái window media player của cái rom V80 này bằng một cái standard player khác.
**
Tại vì khi em dùng "music player tab" thì nó nói không kiếm được nhưng khi dùng "file explorer" để mở thì lại chơi được.
**
Xin các bác giúp dùm và em vẫn còn vấn đề cái nút âm thanh khi dùng để tăng hay giảm âm thanh lúc chơi nhạc thì nhạc bị ngưng lại ...thật bực mình :(

....
Cám ơn

а как на счет русской прошивки или отдельно каба русского языка?

I am running V76. I gave a try to V79 but do not see recognizable difference in speed and smoothness. V79 is one idea faster (very slight faster) than V76. How about V80?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back