• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 ROM V88 (Core 23517) với MANILA 2.5

Status
Không mở trả lời sau này.
Thanks Anh Quang, cho em hỏi nhờ bản này có sử dụng được resco audio recorder được ko ạ ??? Xin lỗi nếu làm phiền anh.:(:(

Rom này lâu màn hình đang tối bỗng sáng lên dù ko có tin nhắn hay cuộc gọi hay gì gì cả....

Bác Quang ơi !!

Rom này của bác chạy tốt rồi. Nhưng cháu muốn hỏi làm cách nào chỉnh cái phím Start ra giữa thanh công cụ không. Để menu và phone sang hai bên thì cháu nghĩ sẽ đẹp rất nhiều.

Rom này của bác chạy tốt rồi. Nhưng cháu muốn hỏi làm cách nào chỉnh cái phím Start ra giữa thanh công cụ không. Để menu và phone sang hai bên thì cháu nghĩ sẽ đẹp rất nhiều.

Ý tưởng của bạn quá "nghiệt" đấy.Cái này phải feedback lại cho MicroSoft :-??

Bản này 1 vài ứng dụng bị mất 1 khúc bar ở dưới bác Q ợ :(
(Ví dụ như:Resco Explorer. Mobipocket...)

Really a good rom !
Just need to install e-Natives WM6.5.x Position Fix for Resco Explorer (but it's nothing).
Everything work well except "my location" in wifi (i haven't try with gprs).
But i don't really use this function.
And 2 days use with no problem ! (phone calls, SMS, wifi, net, etc...)

Xin hỏi các bác là em muốn tắt đi 3 nút bấm Start - Phone - menu ở màn hình chính có được kg vậy ? cảm ơn. ;;)

Cháu bị hiện tượng cứ di chuyển xa xa tẹo là máy bị sai giờ và bị chuyển về My Location chứ ko phải Hanoi nữa. Cháu phải tắt chức năng My Location đi thì mới hết :(

Bác Quang làm ơn cho cháu hỏi, sao khi cháu built rom bang manila 19222911 thì bị lỗi phần window media player. Khi cháu chơi file mp4 thì hình ảnh chuyển động rất chậm, vẫn file mp4 đó mấy bản manila trước cháu play rẩt mượt. Không bao giờ bị hiên tượng này, Bác chỉ giúp cháu cách nào để khắc phục vấn đề này nha. Cháu xin cảm ơn Bác

Bác Quang làm ơn cho cháu hỏi, sao khi cháu built rom bang manila 19222911 thì bị lỗi phần window media player. Khi cháu chơi file mp4 thì hình ảnh chuyển động rất chậm, vẫn file mp4 đó mấy bản manila trước cháu play rẩt mượt. Không bao giờ bị hiên tượng này, Bác chỉ giúp cháu cách nào để khắc phục vấn đề này nha. Cháu xin cảm ơn Bác

Thử thay lại DShow cũ xem sao bạn!;)

Đại ca có thể giúp em được ko, Em không biết nên dùng bản nào nữa. Làm từ hôm qua tới giờ vẫn chưa được, Đại ca có thể cho em biết version mà đại ca đang dùng được ko.

em xài bản room này thấy cũng rất good. nhưng rất hay bị treo máy mà ko rõ nguyên nhân. thường thì xài xong bình thường, để máy đó 1 lúc sau mở thì màn hình ko lên, hay bị treo nhất là để qua đêm, sáng hôm sau là fải reset lại máy chứ ko có cách nào bật màn hình lên dc :(

chà lâu quá mới trở lại diễn đàn có nhiều cái mới quá. Thank bác Quang nhé phải up ngay thôi.

a quang ơi e đã test thử bị treo máy và ko thấy bàn phím để bấm số đt gọi, và hay bị treo máy. ko bít là do dt e có vấn đề hay do rom. e xài con blackstone. mong a chỉ giáo giúp e. yahhoo:nguyenhienphuoc90

Status
Không mở trả lời sau này.
Back