• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 V78 (Core 21876) + NEW LEO's OEM

chi mình hỏi thêm vài câu nũa:
.
.
auto rotation... có chạy không?
.
đồng hồ báo thúc có thay đổi đuọc hoặc hoạt động không?
.
mình muốn dùng một media player khác thì đổi "registry " làm sao?

Bác Quang xem lại giúp em App change screen không hoạt động được. Có xoay màn hình nhưng không hiển thị được nội dung. Có cách nào khắc phục không Bác Quang

Bác Quang xem lại giúp em App change screen không hoạt động được. Có xoay màn hình nhưng không hiển thị được nội dung. Có cách nào khắc phục không Bác Quang

Đến thời điểm này thì Manila 2.5 chưa hỗ trợ màn hình Lanscape (xoay ngang) đâu bạn ạ.
Có lẽ phải chờ các KTV họ patch lại đã.

chi mình hỏi thêm vài câu nũa:
.
.
auto rotation... có chạy không?
.
đồng hồ báo thúc có thay đổi đuọc hoặc hoạt động không?
.
mình muốn dùng một media player khác thì đổi "registry " làm sao?

Các câu hỏi của bạn đều có thể tìm thấy câu trả lời nếu bạn tải Kitchen về, mở ra xem, tất cả đều rõ ràng.

Cảm nhận bản này nghe nhạc hơi nhỏ.Có bác nào giống e hok?
100% mà nghe vẫn ko = mấy bản trc...
Nhưng bù lại chạy rất mượt...

Bạn dùng pocket music ý nghe hay hơn nhiều và có nhiều ứng dụng hơn.:)):)):D

đây là bản Rom mình cần...thanks bác

bác ơi bản này và bản của bác ancola 66 post khác điểm j hả các báchttp://pdaviet.net/showthread.php?t=73056&page=11

em đang dùng bản v78 của bác thấy ổn định và thích lắm! pin ngon! chạy nuột !

bác Quang ơi ...máy cháu up rom này về ...thấy ko có nhạc tin nhắn ..chỉ rung ko thôi ah ...mà kím phần cài nhạc cho tn thì ko có ...huhu ....

Back