• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TouchHD WM6.5 V78 (Core 21876) + NEW LEO's OEM

I got a very stange problem with this rom, when install an chinese language pack to it, the schedule flash and disapeared in month of Nov and DEC 09, others working normally.what may happen to it? :((

Room này up xong, cài thêm một số phần mềm, khi có cuộc gọi đến chỉ rung một lần rồi im lìm. mặc dù đã đặt chế độ rung và chuông. Có ai bị như mình ko???:-?:-?:-?:-?

Tôi cũng bị như vậy, cuộc gọi không nghe được âm từ phía bên kia. Sao vậy bác Quang ơi?
Các bản trước em cài không sao cả. Lần nì lại bị.

Nhờ bác Quang và các bạn hướng dẫn Kitchen Rom light (bỏ những ứng dụng ít sử dụng) wm6.5 với manila2.1 để vẫn được up bản rom có giao diện đẹp mầu sắc sắc nét như các bản rom hiện nay nhưng có tốc độ tốt chiếm ít ram hơn.

Nhờ bác Quang và các bạn hướng dẫn Kitchen Rom light (bỏ những ứng dụng ít sử dụng) wm6.5 với manila2.1 để vẫn được up bản rom có giao diện đẹp mầu sắc sắc nét như các bản rom hiện nay nhưng có tốc độ tốt chiếm ít ram hơn.

Còn đòi hỏi gì hơn nữa không vậy? :-?:-?:-?
Kitchen đưa lên nó rõ như ban ngày vậy mà còn phải hướng dẫn thêm nữa hả bạn? :D

lần trước up o Mediafire thì ko sao ko hiểu link mới thế nào http://www.4shared.com/file/15434464...21876COM2.html
thành thạt xin lỗi mod và mọi người.
Trả lời kèm theo trích dẫn này
cũng vậy thôi, không dowload được. mong giúp đỡ, mình ghiền quá rồi. :-??

mình đang upload lên mediafire đây
các bác vào thư mục này down nhé
http://www.mediafire.com/?sharekey=4693f1ce3860cdaf95af63b7d44918aafe76319b164b1ff5
have fun :D

bạn vào tài khoản của mình, lấy lại link vì link bạn đưa chưa đúng.
kiểm tra thấy file của bạn đã upload rồi tuy nhiên bạn phải lấy đúng link tải xuống cấp cho người khác.

Mình vào tài khoản rồi vào mục shear rồi sao vẫn ko dc bạn nhỉ có thể hướng dẫn mình dc ko???

mình down được rồi, manila chạy ào ào, hỗ trợ ứng dụng tốt, kết nối cuộc gọi bình thường nhưng quá hao pin. thank bác Quang. xin thông báo đã có opera 10 beta, test ok =D>

Cảm nhận bản này nghe nhạc hơi nhỏ.Có bác nào giống e hok?
100% mà nghe vẫn ko = mấy bản trc...
Nhưng bù lại chạy rất mượt...

đã test được 3 ngày, bản Rom chuẩn, chạy mượt mà. up thêm cho 3 máy nữa, uống cafe mệt nghỉ. thank bác Quang =D>

bác Quang ơi, giao diện đồng hồ này cổ lỗ sỉ quá. Bác có cái đồng hồ nào cổ hơn nữa không, tặng cho con một cái (chẳng hạn đồng hồ tròn nhưng của manila 2.5):D

Chỉnh sửa cuối:
có ai cho mình biết cái rom này V78 gồm có nhũng cái duói đây không:
Driverpack3 by NeoS2007, e-natives WM6.5 Position of FIX Amarullz on XDA

Room này up xong, cài thêm một số phần mềm, khi có cuộc gọi đến chỉ rung một lần rồi im lìm. mặc dù đã đặt chế độ rung và chuông. Có ai bị như mình ko???:-?:-?:-?:-?

mình không bị, có thể soft reset lại xem, nhiều khi ram bị chiếm dụng nhiều có thể giống như treo máy.:)

Back