• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Trò bắn máy bay cực hay] ~ Dragon Bird v1.01 S60v3 SymbianOS9.1 Unsigned(FULL)

dung1291985

SOrry các bạn hum nay phải đi ngủ sớm nên chưa dịch ra tiếng Việt đc, hẹn ngày mai mình sẽ edit lại và upload lên link khác dễ down hơn nếu như có yêu cầu

Developer: U Mobile Game
Language: English
Management: Stylus
Description: DragonBird - an excellent shooter with a view from above, with outstanding 2D/3D graphics and high-quality music. This game is very similar to Sky Force, but what she concedes, but what it surpasses.

Features Dragon Bird:
-- Four types of aircraft technology, each of which has its own unique opportunities
-- 8 large locations
-- A variety of enemies
-- The more you destroy the enemy, the more you will have money to modernize its air-ship

Mã:
http://www.ziddu.com/download/3143432/agonBirdv1.01S60v3SymbianOS9.1UnsignedCrackedCNPDA.zip.html
Mã:
http://rapidshare.com/files/181447330/U.Mobile.Game.Dragon.Bird.v1.01.S60v3.SymbianOS9.1.Unsigned.Cracked.HunterX_CNPDA.rar

Trò này chơi trên P990i tháng trước.Qua hết 8 cửa,mình tưởng trò này đã có rồi :D ^^.Chơi công nhận hay phết nhưng đánh mau hết cửa quá.Mỗi cửa cuối đánh thú là khó thôi

Developer: U Mobile Game
Language: English
Management: Stylus
Description: DragonBird - an excellent shooter with a view from above, with outstanding 2D/3D graphics and high-quality music. This game is very similar to Sky Force, but what she concedes, but what it surpasses.

Features Dragon Bird:
-- Four types of aircraft technology, each of which has its own unique opportunities
-- 8 large locations
-- A variety of enemies
-- The more you destroy the enemy, the more you will have money to modernize its air-ship

Phát triển: U Mobile Game
Ngôn ngữ: tiếng Anh
Quản lý: Stylus
Mô tả: Dragon Bird - 1 game bắn súng tuyệt đỉnh với góc nhìn từ trên xuống, với đồ hoạ 2D-3D và nhạc chất lượng cao. Game giống như Sky Force (câu sau ko dịch dc ~_~, sáng mới ngủ dậy)

Các tính năng trong Dragon Bird
- 4 loại máy bay chiến đấu, mỗi loại có 1 chức năng ưu việt khác nhau
- 8 khu vực lớn (8 màn)
- Kẻ địch rất đa dạng :-s
- Giết địch càng nhiều thì càng có tiền để nâng cấp phi cơ.

:D:D:D

This game is very similar to Sky Force, but what she concedes, but what it surpasses.
but còn có nghĩa là ngoại trừ
she ở đây là the game. Hồi còn học ở trường, luôn bất đồng với giáo viên về vấn đề giống của danh từ (gender of noun). Giáo viên theo kiểu Anh, mình cứ theo kiểu VN.
concede: thua kém, surpass: vượt trội

Do đó có thể dịch như sau:
Ngoại trừ những ưu nhược điểm riêng, trò này rất giống với Sky Force.

xui xẻo quá, mình cài thì báo "update error", do thằng Fake3rdParty.dll có sẵn trong E:\system\bin, move nó đi chỗ khác rùi thì cài đc, nhưng đến 80% thì khựng lại 1 lúc sau đó báo lỗi "Unable install" bó tay thật :-/:(

Sao mình cài vào máy N96 không đc . Nếu phải sjgn nhờ bạn giúp dùm mình !! Số imel của mình 354863020290121 !! Giúp mình nhé !! Thanks bạn trc' :D

Sao mình cài vào máy N96 không đc . Nếu phải sjgn nhờ bạn giúp dùm mình !! Số imel của mình 354863020290121 !! Giúp mình nhé !! Thanks bạn trc' :D

đã có trang hướng dẫn lấy Cer từ ODPA, bạn xin Cer và sign nhé!

xui xẻo quá, mình cài thì báo "update error", do thằng Fake3rdParty.dll có sẵn trong E:\system\bin, move nó đi chỗ khác rùi thì cài đc, nhưng đến 80% thì khựng lại 1 lúc sau đó báo lỗi "Unable install" bó tay thật :-/:(

bây h thì okie rồi,đã có cách khắc phục rùi, mình nghĩ ra 1 mẹo để có thể chơi cài game này tốt, ai bị như mình thì Reply mình sẽ hướng dẫn cụ thể >:):D

bây h thì okie rồi,đã có cách khắc phục rùi, mình nghĩ ra 1 mẹo để có thể chơi cài game này tốt, ai bị như mình thì Reply mình sẽ hướng dẫn cụ thể >:):D

Dũng hướng dẫn mình nhá!mình cũng bị y như Dũng vậy!

mình cũng vậy cài không được bạn có thể gửi qua mail hướng dẫn mình được không mình sài N73ME let_dung@yahoo.com.vn Thanks

may cua toi da hack dung hello nhung cai vao ko choi dc tro nay
co ai cho lơi khuyen cai
cam on nhìu

Back