• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Skin 3.4x - 3.7x cho S60v3 (st)

thanks chủ 2pic nhiều. hic sao mấy cái đẹp toàn dùng cho 3.6 3.5 thôi vậy nhỉ. 3.7 ít cái đẹp hơn ,hichic

KUNG FU POP
WMP 11

@w2k :Mình chỉ góp ý ngoài lề một xíu nhé, nếu có gì sai bạn thông cảm cho mình nhé. Lá cờ tổ quốc là một vật rất thiêng liêng, nếu là mình mình sẽ không đem đi làm Avatar và chữ kí đâu. Mình chỉ góp ý vậy thôi, đừng chửi mình nhé.

@w2k :Mình chỉ góp ý ngoài lề một xíu nhé, nếu có gì sai bạn thông cảm cho mình nhé. Lá cờ tổ quốc là một vật rất thiêng liêng, nếu là mình mình sẽ không đem đi làm Avatar và chữ kí đâu. Mình chỉ góp ý vậy thôi, đừng chửi mình nhé.

Mình cũng ngoài lề tý lun :p

Việc này là cùng chung sức để chào mừng ngày 30/04 sắp tới đó bạn.

Bạn sang ĐÂY sẽ rõ hơn!

vậy là bạn ko theo hết các mục trong diễn đàn rồi. ko phải chỉ riêng mình mà rất nhiều mem trong diễn đàn đều làm vậy đó.:)):))

cho mình hỏi muốn cài skin này thì cài kiểu gì chạy file sis ah.mình tưởng là cop file skin vào thư mục thui mình down về thấy đuôi sis

cho mình hỏi muốn cài skin này thì cài kiểu gì chạy file sis ah.mình tưởng là cop file skin vào thư mục thui mình down về thấy đuôi sis

Thì cài bình thường như b cài các phầnmềm khác thôi.đó là ngươi ta đóng gói thành file sis thôi mà.cài xong mở ttpod lên là nó đã nằm trong mục giao diên rồi đó.

cho mình xin mấy cái skin về phong cảnh đi.mình thấy nó đẹp hơn mấy cái skin hình con gái hay nhân vật phim.góp ý tí.

up skin lên bạn có thể chỉnh sửa lại tên skin được không? cài vô toàn tiếng trung ko thích lắm:(

up skin lên bạn có thể chỉnh sửa lại tên skin được không? cài vô toàn tiếng trung ko thích lắm:(

Những skin này mình chỉ sưu tầm thôi. nếu bạn muốn chỉnh sửa, bạn sang bên NÀY yêu cầu các mem làm giúp.

Mới tải ở trang chủ cái skin khá pro !

Các bạn muốn thấy 2 đôi bạn khiêu vũ thì bấp phím xanh ( gọi ) 2 lần nha !
Kick here to download

bạn ơi,mình thích cái skin này,mà hình như nó ko xài được cho bản 3.70 Final phải không bạn,cài vô được,nhưng khi set skin thì nó văng ra ngoài,hoặc là báo memory full (mặc dù máy còn 14mb),rồi treo máy luôn :|,tiếc thật

Cho em bon chen xí....mấy đại ca pro làm 1 lố skin cho v5 giúp em với....bên v5 em ko thấy topic skin mà lấy của v3 thì cái màn hình thì thôi rồi...nó còn có chút chíu luôn.....

Back