• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod Skin 3.4x - 3.7x cho S60v3 (st)

bạn ơi,mình thích cái skin này,mà hình như nó ko xài được cho bản 3.70 Final phải không bạn,cài vô được,nhưng khi set skin thì nó văng ra ngoài,hoặc là báo memory full (mặc dù máy còn 14mb),rồi treo máy luôn :|,tiếc thật
bạn dùng máy gì?
Do ram or máy k hổ trợ. N95 8GB test ok bạn ơi :)

mình xài N73,ừ,thì mình nghĩ máy mình Ram yếu nên đã reset máy,vừa khởi động lên là có 13mb,mở TTpod chơi cái skin này vẫn ko được, hic,tiếc wá :((

up skin lên bạn có thể chỉnh sửa lại tên skin được không? cài vô toàn tiếng trung ko thích lắm:(

bạn có thể tự chỉnh sửa đc mà, chuột phải vào file .xml rồi chọn edit

<?xml version="1.0" encoding="UTF-8"?>

<Theme Name="Dawnx" Author="Tomorrows" Ver="3.50" EMail="support@ttpod.com" WebPage="http://www.ttpod.com">
<Bitmap ID="BackGround" File="Dawnx.ttb" />
<Font ID="DefaultFont" FontName="936_S60" FontStyle="13 0" />

thay tên muốn đổi vào chỗ bôi đậm, và thay cả tên của 2 file nữa

muốn đổi cỡ font chữ thì thay FontStyle="13 0" = FontStyle="x 0" với x=cỡ font muốn đổi, cũng như vậy nếu muốn đỗi màu chữ thì thay các mã màu

<Theme Name="Dawnx" Author="Tomorrows" Ver="3.50" EMail="support@ttpod.com" WebPage="http://www.ttpod.com">

muốn đổi cỡ font chữ thì thay FontStyle="13 0" = FontStyle="x 0" với x=cỡ font muốn đổi, cũng như vậy nếu muốn đỗi màu chữ thì thay các mã màu

Mình đổi fontstyle như bạn nói mà vào trong thấy chẳng có gì thay đổi cả là sao?

đổi tên theo cách này vẫn không được bạn ơi. hình như thiếu

đổi tên theo cách này vẫn không được bạn ơi

Mình đổi fontstyle như bạn nói mà vào trong thấy chẳng có gì thay đổi cả là sao?

ặc bạn dùng notepad để edit, sử dụng chức năng replace của notepad để thay đổi toàn bộ những cụm từ FontStyle="13 0" = FontStyle="x 0" mới đc chứ ;;)

đổi tên theo cách này vẫn không được bạn ơi

ko có lý do nào mà ko đc cả bạn ạ, cái code nó vốn thế mà :| bạn chú ý làm đúng, đừng đổi đuôi của 2 file đó nhá :( <Bitmap ID="BackGround" File="Dawnx.ttb" /> chỉ đổi mình Dawnx thôi, nếu ko đc bạn up lên rồi mình đổi cho rồi bạn tự open nó ra là thấy

Chỉnh sửa cuối:
ặc bạn dùng notepad để edit, sử dụng chức năng replace của notepad để thay đổi toàn bộ những cụm từ FontStyle="13 0" = FontStyle="x 0" mới đc chứ ;;)

ko có lý do nào mà ko đc cả bạn ạ, cái code nó vốn thế mà :| bạn chú ý làm đúng, đừng đổi đuôi của 2 file đó nhá :( <Bitmap ID="BackGround" File="Dawnx.ttb" /> chỉ đổi mình Dawnx thôi, nếu ko đc bạn up lên rồi mình đổi cho rồi bạn tự open nó ra là thấy

mình làm đúng thế mà. mình không đổi đuôi đâu. để mình ngâm cứu lại thử được không

cái này đẹp quá...thích quá....mà v5 mình cài zô nó có chút chíu à....
máy của mình là màn 240x320 thui. Nên chưa test được màn 320x240 :( kinh phí eo hẹp nên :-??:D

:p 240x320 và 320x240 dùng cùng skin mà, vì TTpod có chức năng xoay màn hình :p còn bạn ở trên nói là v5 cơ mà bạn, cài vô hiện có chút xíu vì file ảnh trong skin v3 nhỏ hơn trong skin v5

Ối trời à....có mấy cái skin nhìn dễ shương dã man....có bạn nào pro căng cái hình đó ra xài cho v5 đc hem....mình ko rành mấy cái vụ pts nên pó tay....với lại mấy cái làm skin này nó nó nhiều file quá....làm 1 hồi nó mụ đầu cả lên....xài thì đc nhưng nó trớt quớt....

TTPod 3.70 final WMP by Vanz_smurf

TTPod 3.70 final WMP by Vanz_smurf​

Mới "Dạo một vòng thế giới" thấy cái này chắc ae rất thích nên mang vế nè.
(Không có thời gian chỉnh sửa nên các bạn tạm đọc bản dịch nguyên bản của Google nhé - Mình thấy cũng tạm ổn rồi, nếu ae này rảnh, edit lại giúp)

1. Giải mã dựa trên một kiến trúc hệ thống mới để cải thiện hiệu suất và kết quả, làm giảm chiếm CPU và tiêu thụ năng lượng; 2. Tăng chức năng điều chỉnh âm thanh môi trường;
3. Tăng kênh trái và phải điều chỉnh cân bằng chức năng;
4. Tối ưu hóa phần lớn các pop-up hiển thị giao diện hộp;
5. Những hình ảnh mới xử lý động cơ, hiển thị tốt hơn;
6. Tăng hiển thị xoay hình ảnh;
7. Để tăng hình ảnh hiển thị đèn lồng;
8. Tăng luân phiên hiển thị hình ảnh;
9. Thêm "1" phím tắt menu;
10. Tối ưu điều chỉnh bố trí menu bên trái;
11. Tăng chế độ tiết kiệm điện;
12. Tăng chế độ ban đêm;
13. Tăng theo tên album, bằng cách thêm thời gian để sắp xếp ngẫu nhiên xếp hạng; 14. Tăng thẻ và chức năng điện thoại di động;
15. Tăng nhanh mịn forward / rewind chế độ;
16. Tăng hiệu ứng Stroke font; 17. Tăng hiệu ứng bóng phông chữ; 18. Tăng cỡ chữ và màu sắc của các lời bài hát giao diện chức năng điều tiết;
19. Tăng tuỳ biến hình ảnh thư mục lưu trữ;
20. Để tăng tính minh bạch của thủ quy định chức năng mini;
21. Hỗ trợ "bắt đầu chơi" và ra khỏi bộ nhớ "vị trí" thiết lập một cách riêng biệt;
22. Hỗ trợ báo chí trái menu các phím mũi tên trái để tắt;
23. Tối ưu hóa danh sách tốc độ, di chuyển và flip;
24. Tuỳ chỉnh thêm danh sách "yêu thích" danh sách bằng cách mặc định;
25. Bluetooth để gửi hỗ trợ cho việc gửi nhiều file cùng một lúc;
26. Biên tập ID3 phương pháp tối ưu hóa bộ nhớ cache để cải thiện tỷ lệ tiết kiệm;
27. Tăng sức mạnh, thanh tiến trình xử lý và thực hiện theo cú pháp của hoạt hình, và da nhiều hơn nữa.
Sửa chữa:
1. FP2 mô hình để giải quyết vấn đề chế độ tắt máy ngủ là không hợp lệ;
2. Sửa chữa một số mô hình sử dụng JbakTaskMan buộc đóng cửa bởi các thủ tục dẫn đến vấn đề khởi động lại điện thoại;
3. Sửa chữa 3250/5500 và các mô hình khác cho âm nhạc khi khởi động lại điện thoại các vấn đề;
4. Sửa chữa xây dựng trong hình ảnh màn hình trong chuyển đổi nào, hay vấn đề về da không xuất hiện;
5. Sửa chữa một phần của khu vực rộng mô hình hiển thị hình ảnh khác nhau, từ hình ảnh được hiển thị do khoảng cách;
6. Fix MPEG-4 định dạng AAC Audio Coding, vấn đề không thể chơi âm thanh;
Ghi chú:
* N82, N95, N73 vấn đề âm thanh do mối nguy hiểm môi trường, đã được che chắn âm thanh môi trường;
* Samsung mô hình gọi API âm thanh không hợp lệ, đã được che chắn âm thanh và các tùy chọn cân bằng;
* N82, N95 soát đèn nền để mở màn hình nhấp nháy khi nguyên nhân đã được kiểm tra chế độ ban đêm. . ** Có gì mới **
- Thay đổi biểu tượng
- Nhỏ mods da
- Thêm visualization mới
- Thêm equalzer mới
- Và nhiều hơn nữa ... .

P/S Caominh171: Thịt nó minh ơi!

Link: http://www.mediafire.com/?e3jizwuwytu:p

sao mình down skin về , giải nén được 2 file .xlm va ttb rồi chép vào skin của thu muc ttpod/skin mà không thấy trong pm ttpod nhỉ? mình dùng bản 3.70 final cài vào máy và chép đúng vào đường dẫn mà không được ta?

Back