• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.63 Việt - Eng S60v2 - Bản chính thức cập nhật 31-12-09

hix, bản này nó mặc định sắp xếp danh sách bài hát theo tên ca sỉ hay sao ấy, mịnh chọn theo tên bài hát là văng ra ngay, vào lại vẫn y như cũ, nên dùng hơi khó chịu tí, mong mấy bác sớm fix le để em út dc trãi nghiệm :d

Sau khi quét tìm kiếm bài hát thì mặc định sắp xếp theo Tên bài hát. Mình đã test lại chuyển đổi giữa 3 kiểu sắp xếp đều không bị out ra ngoài. Bạn kiểm tra lại nhé!

tiếc quá mình cài vào 6670 thì no out ra ngoài bạn ơi con một số bản khác thì nó báo file crrupted gì đó nữa không cài được

tiếc quá mình cài vào 6670 thì no out ra ngoài bạn ơi con một số bản khác thì nó báo file crrupted gì đó nữa không cài được

Bạn remove bản đang dùng và cài lại xem !

Cho mình hỏi 1 câu ko liên quan gì đến soft này,nhờ anh em trả lời giúp.BlackBerry 8800 thuộc dòng nào và phải dùng soft ở box nào.thanks
Posted via Mobile Device

TTPOD v3.63 Symbian S60v2 Build 2009123020
Cập nhật 31-12-2009

Phím tắt mặc định sau khi cài đặt.
Bạn nào sau khi 4mat thẻ và máy mà cài TTPOD bị out thì thử bản này xem có bị nữa ko nhé.
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ!

Demo 2 skin động tự tay edit

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2010!!!=D>​

TTPOD này ko dùng tai nghe để chuyển bài được nhỉ? Hơi buồn :(

Một số Giao diện hình động cho TTPod

Như đã hứa ta sẽ up một số Skins định dạng *.gif cho anh em !

Link :

Hai Skin trên cài đặt bình thường . Riêng Skins manhtu thì bạn cần dùng một chương trình quản lí file , sau đó giải nèn tệp manhtu ra , cuối cùng copy đến thư mục : ! :/ TTPod / Skin / V4 là ok !

Hix, có cần thiết phải để cả tên VTN & MT vào skin thế không, nếu để vậy thì cái này các bạn làm ra để cho các bạn dùng chứ có phải để chia sẽ đâu.

Hix, có cần thiết phải để cả tên VTN & MT vào skin thế không, nếu để vậy thì cái này các bạn làm ra để cho các bạn dùng chứ có phải để chia sẽ đâu.
Ai cũng có cái tôi riêng mà bạn. Có ảnh hưởng gi đâu, miễn là không chèn ảnh riêng vào mbm là ok qúa rùi... Hì hì
Mà bro chỉ giùm em cách rename skin ttpod đi, em đã đổi tên 2tệp giống nhau rùi mà vẫn hông dc...
Posted via Mobile Device

Ai cũng có cái tôi riêng mà bạn. Có ảnh hưởng gi đâu, miễn là không chèn ảnh riêng vào mbm là ok qúa rùi... Hì hì
Mà bro chỉ giùm em cách rename skin ttpod đi, em đã đổi tên 2tệp giống nhau rùi mà vẫn hông dc...
Posted via Mobile Device

Dùng Dedit rename cũng được đấy. Thử xem nhé bạn !
Mở tệp *.xml edit cả theme name=... và file=... [...] Trùng tên với nhau !

Posted via Mobile Device

Nói nhăng cuội gì vậy bạn, nếu là "cái tôi" của bạn thì bạn hãy giữ lấy nó chứ trên 4rum có ai cần đâu mà đưa lên. Còn về rename skin thì hãy dùng Dedit rồi mở cái tệp .xml ra sẽ thấy có dòng thứ 3,4 gì đấy như thế này Theme Name=....., thay tên cả trong dấu chấm đó thì mới đổi đc.

Nói nhăng cuội gì vậy bạn, nếu là "cái tôi" của bạn thì bạn hãy giữ lấy nó chứ trên 4rum có ai cần đâu mà đưa lên. Còn về rename skin thì hãy dùng Dedit rồi mở cái tệp .xml ra sẽ thấy có dòng thứ 3,4 gì đấy như thế này Theme Name=....., thay tên cả trong dấu chấm đó thì mới đổi đc.

Không sao, bạn thử edit lại xem sao nhé, mình chưa thử nên ko biết thế nào !

Back