• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 S60v3 EN code và thêm 2skin

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoveai6000

Bữa nay tìm được trên mạng TTPod v3.70 vEN cho những ai ngán xài vCN có kèm code nên up lên chia sẽ với mọi người .Nếu đã có rồi mod xoa dùm e nha.Có thêm vài skin mới nhưng thấy có 2 cái được nhất.
nhập code là: 0000000000000000 ;;) có 16 số 0 đoá:D

Dowload here

http://www.mediafire.com/?2jdv3ht2djy

Skin Dowload :

Time Is Out Skin

http://www.mediafire.com/?mxmuzygzd2w

Stalker Skin

http://www.mediafire.com/?mymwnyhyiiz

Chỉnh sửa cuối:
bản này có dùng tốt như bản 3.3 không,sao ttpod càng ra phiên bản mới sài càng tệ thế nhỉ

à bản này chỉ là vEN thui nhưng còn chưa hoàn chỉnh lắm test thử rùi cho ý kiến nha .còn từ v3.70 là nó bắt nhập key rồi. Do tìm trên diễn đàn ko thấy vEn nên mình up lên thui. còn chức năng thì thêm các phần sau:

_Phần này hỗ trợ thêm phần tìm kiếm online lời nhạc và hình ảnh
_Chất lượng âm thanh cũng được cải thiện hơn
_Tăng độ mịn của giao diện màn hình
....

bản này có dùng tốt như bản 3.3 không,sao ttpod càng ra phiên bản mới sài càng tệ thế nhỉ

đây là phiên bản thương mại rùi nhưng chưa có hoàn thiện chắc cũng sắp ra bản mới full nhưng có đòi nhập key luôn như bản 3.70 này

Last edited by a moderator:
Theo mình bản 3.63 là nghe nhạc hay nhất và chạy ổn định ! Hay hơn cả W910 mình từng dùng !!!

đây chỉ là bản alpha đâu khác gì bản của anh kojiro đâu

Mình kiếm trên diễn đàn đâu thấy mọi người nói bản bị lỗi kể cả bảng việt hoá còn cái này mình xài nó bình thường ko có bị đá ra ko bít là do tuỳ máy hay sao các bác cứ test thử rùi cho ý kiến đi.

Link đã fix rùi dow lại đi bà con;;)

Chỉnh sửa cuối:
cho e hỏi bản này với bản 3.6 có khác nhau gì không??về fần âm thanh không biết có hay hơn không??

cho e hỏi bản này với bản 3.6 có khác nhau gì không??về fần âm thanh không biết có hay hơn không??
Mình thấy bản này giao diện đẹp hơn rất nhiều, âm thanh cũng đc cải thiện khá tốt, lại còn có thể chỉnh màu và kích thước chữ trong lyric nữa!
Ps: có thêm chế độ tiết kiêm pin khi pin yếu nữa, rất hay!

đợi bản Final rối quất luôn 1 lượt vậy , dùng soft mà có cái alpha beta khó chịu lắm ^^

ko có đâu bạn ơi bản này chỉ cải thiện hơn về mặt online(lyric,pictures) còn phần âm thanh theo mình nghe vẫn vậy. Và còn mắc 1 số lỗi nữa tốt 1 là chờ bản sau ra xem có cải thiện hơn ko.

em la thanh vien mới gia nhập d đ mong các pác giúp đỡ . muốn dùng bản tt pot 3.6 quá nhưng không cài được mình dùng e71 chưa hach nên không cài được các bác giúp cho co phần mềm nào singe được không? rất chann thành cảm ơn mọi người giúp đỡ . sô ime của máy là : 356059036935019 (nhờ anh em sige hộ với nhé) thanks ! khang66@gmail.com

em la thanh vien mới gia nhập d đ mong các pác giúp đỡ . muốn dùng bản tt pot 3.6 quá nhưng không cài được mình dùng e71 chưa hach nên không cài được các bác giúp cho co phần mềm nào singe được không? rất chann thành cảm ơn mọi người giúp đỡ . sô ime của máy là : 356059036935019 (nhờ anh em sige hộ với nhé) thanks ! khang66@gmail.com

mình sẽ sign hộ bạn, bạn chịu khó đợi 1 chút nhé.
có gì pm cho mình: minhtiep_kt2000
thân!

của bạn nè. bạn cài vào sau đó bạn vào pm cho nó chạy tầm 1 phút là xong nhé.
link:http://www.mediafire.com/?nligmtmcxmi
thân!

Last edited by a moderator:
các bạn cho mình hỏi chút nhé : Mình dùng E75-1 (đã có ser và key, đã cài được Ttpod các phiên bản) nhưng phiên bản nào cũng
bị như thế này : Khi đang nghe bằng ttpod mà có cuộc gọi đến, bấm trả lời là máy khởi động lại luôn, thậm chí có lúc đọc tin nhắn đến thì
riêng phần tin nhắn cũng bị đơ luôn. (mình không cho bất kỳ phần mềm nào chạy cùng cả, chỉ mình ttpod thôi và trong cài đặt đã đặt ưu
tiên chuông cuộc gọi hoặc ưu tiên tất cả.)
Mong các bạn cho ý kiến giúp đỡ nhé. Thanks!

các bạn cho mình hỏi chút nhé : Mình dùng E75-1 (đã có ser và key, đã cài được Ttpod các phiên bản) nhưng phiên bản nào cũng
bị như thế này : Khi đang nghe bằng ttpod mà có cuộc gọi đến, bấm trả lời là máy khởi động lại luôn, thậm chí có lúc đọc tin nhắn đến thì
riêng phần tin nhắn cũng bị đơ luôn. (mình không cho bất kỳ phần mềm nào chạy cùng cả, chỉ mình ttpod thôi và trong cài đặt đã đặt ưu
tiên chuông cuộc gọi hoặc ưu tiên tất cả.)
Mong các bạn cho ý kiến giúp đỡ nhé. Thanks!

Máy bạn đã hack chưa? Để cài & xài ổn định thì nên hack máy bạn àh. Bạn đã có cer&k3y thì việc hack máy chắc hok khó lắm đâu nhỉ?!

Máy bạn đã hack chưa? Để cài & xài ổn định thì nên hack máy bạn àh. Bạn đã có cer&k3y thì việc hack máy chắc hok khó lắm đâu nhỉ?!

theo mình biết ttpod k hack k cài được mà. Mình đoán là đã hack dc rồi vì mình đã truy cập đc vào toàn bộ hệ thống của DT mà.
Mình dùng HelloOX2.v2.02 để hack. k biết có hoàn thiện được không?
Bạn có thể hướng dẫn giúp mình cách hách hoàn chỉnh dc k (k hack vĩnh viễn)?
Mình đã đọc rất nhiều bài của bạn, rất hay và bổ ích. Thanks

bạn xài Hacking Kit này đi dễ cài mà lại hiệu quả chỉ cần chọn đúng đòi máy là ok. check vào ô đầu tiên rồi chọn đời máy và bạn có thể tìm trong diễn đàn có hướng dận cách hack chi tiết bằng Hacking Kit đó. hack xong cài ttpop xài thoải mái ;;)

link nè bạn
http://www.mediafire.com/?wmoyylzoowj

Mình từng dùng hầu như tất cả các pm nghe nhạc.chủ yêu chúng chỉ có giao diện đẹp, thêm ảnh artist, lyric chứ chất lg nghe nhạc thì ko bao h bằng đc music player mặc định cuả máy.
Nếu nghi ngờ các bạn hãy chọn 1 ngày yên tĩnh, cắm 1 con senn or creative, nghe 1 bài nhạc phối khí chuẩn or 1 bài bạn yêu thích rồi cảm nhận
nói chung các pm này thì dành cho các bạn nào thích vọc thôi chứ nếu dùng để nghe nhạc thì mọi nx đều lệch lạc hết.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back