• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 S60v3 EN code và thêm 2skin

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình từng dùng hầu như tất cả các pm nghe nhạc.chủ yêu chúng chỉ có giao diện đẹp, thêm ảnh artist, lyric chứ chất lg nghe nhạc thì ko bao h bằng đc music player mặc định cuả máy.
Nếu nghi ngờ các bạn hãy chọn 1 ngày yên tĩnh, cắm 1 con senn or creative, nghe 1 bài nhạc phối khí chuẩn or 1 bài bạn yêu thích rồi cảm nhận
nói chung các pm này thì dành cho các bạn nào thích vọc thôi chứ nếu dùng để nghe nhạc thì mọi nx đều lệch lạc hết.

cái này thì không phải bàn rồi bạn.

cái này thì không phải bàn rồi bạn.
Trình mặc định của máy là nhất rồi.Nhưng mà dùng cái này ta chỉnh được cái Equalizer bạn à.Nó hay hơn chứ.Khi bạn nghe một bài nhạc toàn Bass không ta có thể chỉnh để nghe hay hơn chứ.

Trình mặc định của máy là nhất rồi.Nhưng mà dùng cái này ta chỉnh được cái Equalizer bạn à.Nó hay hơn chứ.Khi bạn nghe một bài nhạc toàn Bass không ta có thể chỉnh để nghe hay hơn chứ.

Bạn nói vẫn còn thiếu. theo mình các ttpod có nhiều tiện ích mà máy k có : Ví dụ nhé: hẹn giờ chơi nhạc, chơi theo thư mục, khi Scan bài nó cho phép chọn thư mục
chứ k load tất (nhỡ trong máy bạn có vài trăm cuộc ghi âm hoặc nhạc chuông thì thôi rồi) ...V.v
Còn việc chỉnh Equalizer thì tùy theo máy thôi bạn ạ. Mình dùng E75 vẫn chỉnh b.thường mà.
Đương nhiên nghe nhạc bằng chính PM of máy thi Good nhất rồi. vì PM của máy nó tương thích với toàn bộ phần cứng mà.

hix.hình như TTpod này ko cài đc cho máy chưa hack à..Mình dùng E75 ver 202 chưa hack.Cài TTPod đã sign rồi.Nhưng báo lỗi hệ thống.rồi sign Path đem vào cài cũng ko cài đc..Ai có cách nào hay đang dùng bản TTpod mà ko hack vẫn cài đc ko??Cho mình xin với.Mail của mình là Mortred128@gmail.com

hix.hình như TTpod này ko cài đc cho máy chưa hack à..Mình dùng E75 ver 202 chưa hack.Cài TTPod đã sign rồi.Nhưng báo lỗi hệ thống.rồi sign Path đem vào cài cũng ko cài đc..Ai có cách nào hay đang dùng bản TTpod mà ko hack vẫn cài đc ko??Cho mình xin với.Mail của mình là Mortred128@gmail.com

Bạn đã sign dc PM là có cer&key rồi. Cứ hack máy đi bạn k sao đâu. Tui cũng đang dùng E75. Chỉ có điều máy của tôi thường bị khởi động lại khi đang nghe ttpod
mà trả lời cuộc gọi đến. Hỏi nhiều trên diễn đàn rồi mà chưa có ai cho biết nguyên nhân chính cả.
Bạn dùng thử di xem có bị k? Nếu k bị thì máy tôi phải Fmat lại rồi. Sớm cho ý kiến nha. Thanks!

Bạn đã sign dc PM là có cer&key rồi. Cứ hack máy đi bạn k sao đâu. Tui cũng đang dùng E75. Chỉ có điều máy của tôi thường bị khởi động lại khi đang nghe ttpod
mà trả lời cuộc gọi đến. Hỏi nhiều trên diễn đàn rồi mà chưa có ai cho biết nguyên nhân chính cả.
Bạn dùng thử di xem có bị k? Nếu k bị thì máy tôi phải Fmat lại rồi. Sớm cho ý kiến nha. Thanks!

Vấn đề là ở chỗ E75 ver 202 chưa hack đc.Mình đã tìm nhiều diễn đàn nhưng chưa thấy ai bảo hack đc.lúc mới mua E75 về là ver 100.Mình dùng hellox 1.03 hack rồi up lên ver 202.h thì truy cập đc các thư mục hệ thống nhưng lại ko cài đc các PM chưa sign.Còn về TTPod mình đã cài rất nhiều.nhưng lại ko cài đc path4run..h cũng đã muộn rồi.để sáng mai mình test thử cái TTPod lần nữa xem thế nào

hix.mình đã cài cái Path4run đủ kiểu rồi mà vẫn ko cài đc :(:(..Có ai biết cách nào cài ko..Giúp mình với

Ban noi truy cap duoc file he thong dung ko. Vay ban thu chep 1 tap tin bat ky vo c/sys/bin xem dc ko. Neu dc chep file installserver.exe vo la cai dat dc lien. Xin loi mod minh ol tren dt nen ko viet co dau dc ^^

Ban noi truy cap duoc file he thong dung ko. Vay ban thu chep 1 tap tin bat ky vo c/sys/bin xem dc ko. Neu dc chep file installserver.exe vo la cai dat dc lien. Xin loi mod minh ol tren dt nen ko viet co dau dc ^^
ko đc bạn ơi.Mình vừa thử xong.cop vào rồi cài PM nào cũng bị báo là tập tin bị lỗi.Theo mình đc biết thì mấy máy ko hack đc chủ yếu là chưa có file installserver.exe phù hợp với máy.h muốn hack đc chỉ chờ 1 pro nào đó điều chế lại đc cái file installserver.exe này thôi

Minh vua xem cai file chinesse o may minh xong. Cung it tap tin ma. Bung file sis cua Patch4run ra rui chep thu cong vo theo duong dan. Cai do lam hoi lau 1 ty nhung cung giong nhu minh cai dat binh thuong thoi ma. Cho truy cap file he thong la ok rui. Chuc thanh cong ^.*

bạn nên rs 4 ngón đi rồi hack máy lại {nếu như ko hack vĩnh viễn } sau đó cài ttpop thử xem sao. chắc chắn là sẽ ok thôi à

Mình hởi vấn đè này nhiều lần rùi mà k ai giúp mình dc sao.
Mình dùng E75-1, SW100.48.78. khi dùng ttpod mà trả lời cuộc gọi là máy bị khởi động lại ngay.
Nếu nghe được xong cuộc gọi thì ttpod lại báo lỗi "coppy buffer error. Error code - 2" và thoát ttpod là máy cũng khởi động lại

Xóa ttpod rồi cài lại, k đc thì 4mat chứ giúp sao giờ hả bạn!

quan trọng là fm như thế nào thôi. nếu fm thông thường thì nó ko có "sạch" đâu. bây giờ bạn fm = 4 phím trên diễn đàn cũng có chỉ tuỳ theo loại máy mà có phím fm khác nhau . fm xong la may bạn sẽ như lúc mới mua. lúc này hack rồi cài lại ttpop nhớ cài cái patch 4run ttpop nha. chúc bạn may mắn.;;)

Vậy là do bạn thiếu patch run của ttpod đấy

Mình cài pathch ấy rồi mà. k cài sao ttpod chạy dc. CŨng đã 4mat= các kiểu rồi nhưng vẫn đành chịu.
Cái con E75 này khó bảo quá. Nản.

nếu fm 4 phím mà ko được thì thui mình bó tay luôn. mà tất cả các bản ttpop cài vào đều bị lỗi như vậy hả bạn ?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back