• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật]

Status
Không mở trả lời sau này.
đúng rồi cài trên n82 bị lỗi 1 vài skin khi không hiển thị được hiệu ứng , chuyển qua skin khác thì lại được . :|

Àh, bản 3.70 này khi dùng chung các skin cũ với bản 3.63 thì sẽ bị mất hiệu ứng đó các bạn. Bắt buộc phải xài skin riêng của nó thì mới có!

Àh, bản 3.70 này khi dùng chung các skin cũ với bản 3.63 thì sẽ bị mất hiệu ứng đó các bạn. Bắt buộc phải xài skin riêng của nó thì mới có!

chỉ dùng được 1 vài skin của 3.6 thôi. cho mình hỏi thêm 1 tý: sao bản của CM khi cài lại có dung lượng cao hơn bản EN?

chỉ dùng được 1 vài skin của 3.6 thôi. cho mình hỏi thêm 1 tý: sao bản của CM khi cài lại có dung lượng cao hơn bản EN?

Àh, bản EN đã lược bỏ 2 skin xanh & đen, chỉ để skin trắng thui. Với lại bản EN chỉ chứa giao diện của màn hình 240x320, 320x240 mà hok có 176x208, 208x208 & 352x416. Bản mình còn tích hợp vài skin cũ từ v3.70Alpha4 nữa mà :D

mình cài vào nhưng menu bị lỗi font không hiển thi hết ti61ng việt là sao vậy bạn?mấy bản trước mình cài đâu có bị vụ này

bác CM cho em cái font bác dùng trong cái ảnh minh họa được ko ?

=D>=D> quá hay, âm rất chau chuốt và trong lắm (N73) ;;)
lâu lâu mới vô mà thấy anh em tuyệt vời quá, nhiệt tình quá :D
Cảm ơn anh em rất nhiều =D>=D>

hehe font này nặng quá nhể, chúc chị em 8/3 vui vẻ nhá
Cái này chưa ăn thua, cái font Yahei của pác CongVoi còn ~10mb cơ :D

:O:O vẫn 16 cái số 0 quen thuộc >:)

=D>=D> quá hay, âm rất chau chuốt và trong lắm (N73) ;;)
lâu lâu mới vô mà thấy anh em tuyệt vời quá, nhiệt tình quá :D
Cảm ơn anh em rất nhiều =D>=D>

Cái này chưa ăn thua, cái font Yahei của pác CongVoi còn ~10mb cơ :D

:O:O vẫn 16 cái số 0 quen thuộc >:)

có thêm tiếng tàu nên nặng mê thui mà. còn chỉ unicode thì chưa đến 1 mê :)):D

thêm 1 vấn đề nữa: có pác nào gặp trường hợp này chưa. nếu cài skin này ngay từ đầu thì có nốt nhạc chạy, nhưng sau khi đổi skin thì lại ko có nữa. ko bít bị sao

sau khi đổi không thấy nốt nhạc chạy nữa:(

Chỉnh sửa cuối:
Bác chủ thớt cho mình hỏi. Mình dùng N82 cài đặt bình thường,lúc đầu chạy thì nó bắt nhập code mình nhập 16 số 0 xong OK thì bị out ra.Xong vào lại chương trình thấy được logo TTPOP là out ra.Đã khởi động lại máy vào vẫn bị out.Bác chỉ mình cách khắc phục với!!

Bác chủ thớt cho mình hỏi. Mình dùng N82 cài đặt bình thường,lúc đầu chạy thì nó bắt nhập code mình nhập 16 số 0 xong OK thì bị out ra.Xong vào lại chương trình thấy được logo TTPOP là out ra.Đã khởi động lại máy vào vẫn bị out.Bác chỉ mình cách khắc phục với!!

vào xplore > ttpod > data > xóa cái ttpod key đi .

rồi vào lại ttpod nhập key lại nhé .

nếu vẫn bị out thì làm lại vài lần là hết bạn à

Chỉnh sửa cuối:
các bác oi bản này hiển thị hình album dc hok thế sao nó báo có hình mà hem thấy hiện lên thế nhỉ?

Mình post bằng dt mà ?
--
Mình cài đặt xong rùi nó không hiện icon của ttpod dù mình khời dộng mấy lần đi chăng nữa !
và khi mình lick vào thí nó hiện rồi mất !
Giúp mình với !

Mình post bằng dt mà ?
--
Mình cài đặt xong rùi nó không hiện icon của ttpod dù mình khời dộng mấy lần đi chăng nữa !
và khi mình lick vào thí nó hiện rồi mất !
Giúp mình với !

Do bạn ko thể hiện điều đó trong bài viết nên mình xóa. Máy bạn là máy gì? Thử khởi động lại máy? Cài patch4run chưa?

cài trêm E63 sao không chạy đc nhỉ bấm vô icon nháy cái xong im lìm.fải cài bản v3.40 mới chạy đc

Bản này bị lỗi cái chọn vị trí phát thu nhỏ.Có ai có cách thay đổi cái vị trí này 1 cách thủ công ko?Kiểu truy cập file hệ thống để thay đổi ý.Trên E71 của em nó hiện độc tí nhìn chán quá :D

Bản này bị lỗi cái chọn vị trí phát thu nhỏ.Có ai có cách thay đổi cái vị trí này 1 cách thủ công ko?Kiểu truy cập file hệ thống để thay đổi ý.Trên E71 của em nó hiện độc tí nhìn chán quá :D

!:\TTPod\data\TTPodSigned.ini :) nhớ thoát TTPod khi chỉnh sửa

Status
Không mở trả lời sau này.
Back