• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật]

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình sử dụng N82 !Củng bị lổi vào lại văng ra !!và khôngt hiện icon

Mình sử dụng N82 !Củng bị lổi vào lại văng ra !!và khôngt hiện icon

CaoMinh dùng N82 để dịch đó bạn, mình dùng N95 bình thường có thấy sao đâu, bạn restart máy lại xem sao.

Cài trên N73 thì ok mà trên N93 thì do máy ,phai dùng Jbaktaskman moi tat duoc. Bác fix lôi này duoc không a?
Posted via Mobile Device

Cài trên N73 thì ok mà trên N93 thì do máy ,phai dùng Jbaktaskman moi tat duoc. Bác fix lôi này duoc không a?
Posted via Mobile Device

không được đâu bạn ơi , thỉnh thoảng nó mới bị thôi mà .

chấp nhận nhé !

bạn đã cài path4run chưa nhỉ ???

Mình cài thử tất tần tật hết những cái kèm theo ttpod 3.7 ,khởi động lại cũng vậy !
Nó k0 hiện cả icon ttpod lun ...
Chỉ sử dụng đc 3.40 là ngon lành à !

[MiniPlayerPos]
KEY108=-1
KEY107=-1
KEY106=182
KEY105=5
[MiniLyricPos]
KEY108=-1
KEY107=-1
KEY106=0
KEY105=11
Chỗ màu xanh là chỗ bạn muốn sửa đó!

mình dùng bản này thấy bị lỗi font Tiếng việt, bác nào chỉ dùm mình cách khắc phục với. máy mình hàng xtay Đài Loan, đã change country code để up FW Việt Nam rồi. Cám ơn nhiều

các bác cho e hỏi là làm thế nào để ép ảnh vào album trong ttpod ạ??? e đã bỏ ảnh vào thư mục E/ttpod/picture và đổi tên cho giống tên bài hát mà sao vẫn ko đc, cái lạ là thư mục picture trong ttpod sao lại là thư mục ẩn trong khi mọi thư mục khác đều ko ẩn???? bác nào bỏ ảnh thành công thì chỉ cho e với?????????

các bác cho e xin 1 vài skin đẹp đẹp có hình người đc ko à???

Last edited by a moderator:
@Q630666 & ALL: Đã fix xong lỗi chỉnh vị trí thu nhỏ cho bản này \-/

Trong quá trình test, mình thấy bản này nạp & hiện ảnh album nhanh hơn bản mới Alpha13

Các bạn lên đầu topic xem cách cài & tải nhé!!

ko biết thế này là lỗi gì . khi vào danh sách phân loai (có các mục Album, thư mục, thể loai...) thì tự thoát ra ngoài. em đang dùng 6120c

Có mỗi 1 nút thanks ko đủ.TỚ phải coment để thanks Minh 1 cái.Bạn cứ im lặng làm tớ ko biết gì.Hnay vào dow lại mới biết là bạn Fix rồi :D

@Q630666 & ALL: Đã fix xong lỗi chỉnh vị trí thu nhỏ cho bản này \-/

Trong quá trình test, mình thấy bản này nạp & hiện ảnh album nhanh hơn bản mới Alpha13

Các bạn lên đầu topic xem cách cài & tải nhé!!

Mod cho mình xin cái font Mod đang dùng cho TTPod với. Thanks :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back