• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA build 2010052012 Trình nghe nhạc quen thuộc

Theo như mình test bản này nãy giờ thì lúc đổi giao diện là chech còn qua bản không chech đâu

Sory hồi nãy mình đọc không kỹ / mình cũng bị chổ đó + lúc xoay màn hình . bạn thử chế độ màn hình ngang và màn hình đứng xem

Sory hồi nãy mình đọc không kỹ / mình cũng bị chổ đó + lúc xoay màn hình . bạn thử chế độ màn hình ngang và màn hình đứng xem

- Nói chung mình tóm lại là máy mình ổn định ko hỏi check mạng hoàn toàn vì ko có xài mạng trong hệ thống nên ko có hỏi, và xài ok luôn máy cài hỏi mạng đó là ko quan trong đâu bạn chủ yếu những tính năng để chuẩn bị beta 2 ra mắt và ra chính thức

Chỉnh sửa cuối:

Tương tự như bạn .không sao đâu cẩn thận chút là ok.Ra bản chính thúc thì không còn đâu bản cũ cũng như vậy

- Nói chung mình tóm lại là máy mình ổn định ko hỏi check mạng hoàn toàn vì ko có xài mạng trong hệ thống nên ko có hỏi, và xài ok luôn máy cài hỏi mạng đó là ko quan trong đâu bạn chủ yếu những tính năng để chuẩn bị beta 2 ra mắt và ra chính thức

Ũa vậy nếu mình rút sim ra thì có còn bị không ta ??

- Rút xem ra thì làm sao còn hỏi mạng được nữa.

Ý !!! nó vẫn còn hiện ra mấy đòng đó bạn ơi ,mình mới rút sim ra thữ nè

Bản này tuyệt vời vì đã khắc phục được việc mất màu ở các chế độ hiệu ứng.

bản nầy âm thanh nghe to rõ hơn, đúng là phần mềm nghe nhạc pro nhất, tiếng bass nghe qua tai nghe hay hon chuơng trình mặt định của máy thank

mấy dòng gì :D

Thi cũng mấy dòng như thế này , mà giờ tự nhiên nó lại hết tự động xoay màn hình , mà nó bị vậy cũng hay
khỏi phải bị bắt kết nối nữa

PS : Mà thôi kệ nó, đợi bản sau xem sao

Chỉnh sửa cuối:
Ở bản này tạm thời có 1 cách để không bị đòi kết nối khi thao tác, đó là tắt nhạc đi khi muốn thao tác gì như đổi màn hình , đổi skin.v..v.,, thao tác xong thì mở nhạc lên sau

Ở bản này tạm thời có 1 cách để không bị đòi kết nối khi thao tác, đó là tắt nhạc đi khi muốn thao tác gì như đổi màn hình , đổi skin.v..v.,, thao tác xong thì mở nhạc lên sau

Thì để đại cũng được khi nó hỏi thì No là ok mà

CHO HỎI SAO BẢN NÀI CÀI VÀO QUÉT NHẠC KO RA ĐC VÃI...QUÉT NHẠC VẪN CHẠY NHƯNG BÁO 0 THƯ MỤC 0 BÀI NÀO HẾT

Đừng viết hoa toàn bài thế nữa nha bạn!! <Caominh171>

Last edited by a moderator:
CHO HỎI SAO BẢN NÀI CÀI VÀO QUÉT NHẠC KO RA ĐC VÃI...QUÉT NHẠC VẪN CHẠY NHƯNG BÁO 0 THƯ MỤC 0 BÀI NÀO HẾT

- Vào phần tìm nhạc / cài đặt mở rộng chuyển qua tab thứ 2/Công cụ đánh dấu mục thứ 1 và thứ 2 thế là tìm nhạc được. Phải nghiên cứu trước khi cần trợ giúp nha bạn.

Chỉnh sửa cuối:
Back