• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA build 2010052012 Trình nghe nhạc quen thuộc

đúng là pó tay với máy cái beta,đụng vào skin là out ngay.test trên 6710 navigator

- Phiên bản beta 1 này chưa có làm lại skin cho loại máy 6710 và exe chưa thích hợp đợi Final đi rồi xài có thêm 30 skin đẹp.

Sao mình không quét được nhạc nhỉ, nó báo quét xong rồi mà vẫn 0 bài hát trong danh sách mà nếu chọn quét tất cả thì quét xong là bị out

Sao mình không quét được nhạc nhỉ, nó báo quét xong rồi mà vẫn 0 bài hát trong danh sách mà nếu chọn quét tất cả thì quét xong là bị out

Kham khảo bài này nè bạn
- Vào phần tìm nhạc / cài đặt mở rộng chuyển qua tab thứ 2/Công cụ đánh dấu mục thứ 1 và thứ 2 thế là tìm nhạc được. Phải nghiên cứu trước khi cần trợ giúp nha bạn.

chủ thớt ui cho hỏi sao wét nhạc ra đc nghe hay lắm mà sao uot ra rùi vào lại bị kick trở ra lại vậy

bạn ơi cái 5700 của mình cài xong nghe được rồi mà sau khi chuyển một số skin rồi thoát ra...lúc sau vào lại màn hình chỉ nháy 1 cái rồi.....chả có gì xảy ra nữa cả
mong bạn fix sớm nhé :)

Back