• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb 7.0.2.37-999-28 English [Plugin trang 4]

Caominh171

Ucweb 7.0.2.37-999-28 Build 09113011 EN BY Akushaha

Giới thiệu: Các bạn cũng đã biết, UCWEB là 1 trình duyệt web nhanh & miễn phí. Đã được kiểm chứng ở các phiên bản trước

Chức năng:

Trình duyệt: Bạn có thể duyệt cả trang Web & Wap với UCWEB 1 cách nhanh chóng & miễn phí.

Tìm kiếm: UCWEB hỗ trợ công cụ tìm kiếm Baidu/Google, vì thế sẽ dễ dàng tìm bất cứ gì bạn muốn.

Tải về: Hỗ trợ tải cả những file dung lượng lớn với chi phí rẻ.

Định vị: Với các liên kết nhanh có sẵn, bạn sẽ dễ dàng xem lại những trang đã duyệt ngay lập tức.

Dịch vụ E-mail: Hỗ trợ nhiều định dạng mail, với độ an toàn, tin cậy cao & cá nhân hóa. Vì thế bạn sẽ không bao giờ bị quấy rầy bởi các tin rác, quảng cáo.

Quản lý dữ liệu cá nhân: Với công cụ tuyệt vời như RSS, bookmark, đĩa cứng, nó cho phép bạn chia sẻ thông tin giữa điện thoại với PC.

Cập nhật:

1, Hỗ trợ Flash Lite (v2.0/2.1/3.0), bạn có thể chơi game flash trên các web flash (phải nhập địa chỉ trang game trước)

2, Hỗ trợ định đang FLV cho S60v3

3, Tối ưu hóa giao diện ở chế độ Zoom & tương thích

4, Đã thêm 1 chủ đề mới, giao diện bắt mắt hơn

5, Tối ưu hóa chức năng Bookmark, vì thế quản lý, đồng bộ, sao lưu dễ dàng hơn

6, Nhiều lỗi nhỏ được sửa chữa!

Lưu ý: Để xóa các trang web ở giao diện bắt đầu, các bạn thực hiện:

- Truy cập đến thư mục !\private\2001f848\usdata (! là ổ cài) & xóa hết những gì trong đó

- Giải nén file USDATA.zip vào trong thư mục đó.

- Khởi động lại ứng dụng

- Xong!!!

Bản Việt Hóa tại ĐÂY!!!

Chỉnh sửa cuối:
KO biết bản này khắc phục đc lỗi thỉnh thoảng dang lướt web thì khởi động lại máy của bản 6.5 chưa.Mình dùng cả n95 và e71 đều bị lỗi này :D

KO biết bản này khắc phục đc lỗi thỉnh thoảng dang lướt web thì khởi động lại máy của bản 6.5 chưa.Mình dùng cả n95 và e71 đều bị lỗi này :D
truoc gio minh chua bi loi nay bao gio

Posted via Mobile Device

Tại sao mình vào trang web chính thức của nó bản mới nhất chỉ là 6.3 nhỉ :-/

bản này anh hóa bị lỗi ,mình nhập rsc cho v5th bị lỗi khi nhập vào enter address không biết v3rd có bị không nhỉ

Bác Mod nói thế nào ấy chứ em thấy UC thì khá hay nhưng mà load site ra lâu quá. Nếu nói về nhanh vô địch thì với em dùng trên E71, Web browser mặc định của máy vẫn là nhanh nhất, nhưng nó tốn dung lượng nhất (load full như trên PC), còn về nén data để có dung lượng cực thấp thì Opera Mini 4.2 thì load tốt nhất và ổn định nhất, nhưng lại thiếu nhiều cái hay như phím tắt nhanh trực tiếp (1 phím) + download manager.

UC Web chỉ được phím tắt + dload. Còn độ ổn định + tốc độ thì thua xa.

Em xài tất cả các bản UC đều thấy như thế cả. Đặc biệt là tinhte.com thì cứ load giữa chừng rồi đứng, refresh mãi không xong, chả bù với pdaviet thì load cực tốt.

Các site khác cũng hên xui, nhưng mà thường là chậm lắm.

Bác Mod nói thế nào ấy chứ em thấy UC thì khá hay nhưng mà load site ra lâu quá. Nếu nói về nhanh vô địch thì với em dùng trên E71, Web browser mặc định của máy vẫn là nhanh nhất, nhưng nó tốn dung lượng nhất (load full như trên PC), còn về nén data để có dung lượng cực thấp thì Opera Mini 4.2 thì load tốt nhất và ổn định nhất, nhưng lại thiếu nhiều cái hay như phím tắt nhanh trực tiếp (1 phím) + download manager.

UC Web chỉ được phím tắt + dload. Còn độ ổn định + tốc độ thì thua xa.

Em xài tất cả các bản UC đều thấy như thế cả. Đặc biệt là tinhte.com thì cứ load giữa chừng rồi đứng, refresh mãi không xong, chả bù với pdaviet thì load cực tốt.

Các site khác cũng hên xui, nhưng mà thường là chậm lắm.

Bác cho em hỏi bình thường những file mà web mặc định cuả máy loat về nếu ko mở được ngay thì nằm ở đâu?vd như file rar.vì ko mở được= ko có bước save!

Bác cho em hỏi bình thường những file mà web mặc định cuả máy loat về nếu ko mở được ngay thì nằm ở đâu?vd như file rar.vì ko mở được= ko có bước save!
o C/system/dmgr/...

Posted via Mobile Device

Link ??? ;;)
Posted via Mobile Device
cua ban day,down bang dt cung duoc luon,minh nghi day chi la ban mod giao dien thoi,giong nhu ban ucweb 7 grace
http://www.3wuxian.cn/down/GreenV3Cross.rar
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device
uc web vô đối, tớ dùng từ hồi s60v1 bi h lên v3 vẫn dùng,không biết có fảj do wen tay không nhưng thấy tốc độ + download uc web là vô địch,

Posted via Mobile Device
uc web vô đối, tớ dùng từ hồi s60v1 bi h lên v3 vẫn dùng,không biết có fảj do wen tay không nhưng thấy tốc độ + download uc web là vô địch,

do ai quen cái nào thì xài cái .mình thì thích opera hơn nhiều 9 người 10 ý mà

Back