• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb 7.0.2.37-999-28 English [Plugin trang 4]

Posted via Mobile Device
ý thứ 10 là của mình nè. Opera duyệt web xem tin tức j đó thj hơn uc cái nhjn. Nhưng down thj uc số 1. Với lại uc đa chức năng hơn. Bù lại uc sis mới pro, uc java thua opera xa.

Sao bản này ko download trên mediafire dc nhỉ??

bạn cũng bị tình trạng như mình à.ko biết làm sao khắc phục đây.Máy của mình hiện toàn tiếng trung kn à còn máy bạn khi truy cập vào media nó báo sao?

Ko truy cập được luôn, toàn báo lỗi rồi hiện ra cái khung j j đó toàn ô vuông, chắc là do máy mình ko hiển thị đc tiếng Trung nên mới xuất hiện ô vuông, tình hình này quay lại dùng bản beta1 thôi

Ko truy cập được luôn, toàn báo lỗi rồi hiện ra cái khung j j đó toàn ô vuông, chắc là do máy mình ko hiển thị đc tiếng Trung nên mới xuất hiện ô vuông, tình hình này quay lại dùng bản beta1 thôi

Bạn chép fonts tiếng Việt + CN vào sài cho thỏa mái nhé.

Sao bản này ko download trên mediafire dc nhỉ??
Bác ko down dc , còn e thì còn không load dc tí nào nữa cơ.bấm vào liên kết là báo lỗi ko tìm thấy trang kiểu như Page not found ở trên pc ấy. Dc 1 cái load trang Pv ko lâu lắm.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device
Ủa sao ko em ko thấy file USDATA.zip đâu hết vậy mấy anh, chỉ em vớj, tk

Bản này vẫn lỗi rất nhiều. Có nhiều trang ko vào dc. Trong khi những bản trước lam tốt điều này, có lẽ sẽ sớm có bản mới

UCWeb flv plugin v1.0 s60v3 hỗ trợ xem flv cho Ucweb7 final

UCWeb flv plugin v1.0 s60v3 hỗ trợ xem flv cho Ucweb7 final
mình chưa test thử vì mình thường dùng opera hơn ucweb
mong các anh em test thử cho ý kiến

Vẫn không download được ở mediafire :(. Từ khi medifire đổi giao diện, dùng đủ phần mềm từ trình duyệt mặc định, skyfire, đến opera mini, opera mobi... nói chung đếu không được, bạn nào biết chỉ dùm nhe, thanks

Vẫn không download được ở mediafire :(. Từ khi medifire đổi giao diện, dùng đủ phần mềm từ trình duyệt mặc định, skyfire, đến opera mini, opera mobi... nói chung đếu không được, bạn nào biết chỉ dùm nhe, thanks
dung ucweb 6.3 down duoc do ban

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device bạn dùng bản operamobile 10 mới nhất nhé! Vào cài đặt tắt opera tubo nếu bật nhé giờ tải vô tư rồi mình cũng mới phát hiện ra điều này

Posted via Mobile Device
mình đang xài 6.3 nè nhưng ko down được.Bạn chỉ mình cách down đi.
ban di chuyen con tro vao dong click here to download,bam 1 7,khi do se hien ra muc cac link,de vao link dau tien,bam option,roi copy.xong thoat ra trang mediafire bam # 3,copy link dau tien,thoat ra ngoai lai,vo download manager chon new task roi paste link da copy vao,roi ok
.xong roi do ban

Posted via Mobile Device

ban di chuyen con tro vao dong click here to download,bam 1 7,khi do se hien ra muc cac link,de vao link dau tien,bam option,roi copy.xong thoat ra trang mediafire bam # 3,copy link dau tien,thoat ra ngoai lai,vo download manager chon new task roi paste link da copy vao,roi ok
.xong roi do ban
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device
cách này chỉ xài cho 6.3 hay có xài cho bản khác được ko bạn?

Back