• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ucweb 7.0.2.37-999-28 English [Plugin trang 4]

Mình down bên trang media toàn là gần 10M là ko down được nữa.Trong phần cài đặt mình cho lên hết cỡ cũng chỉ có 9999kg.Còn về những trang khác(4share) thì bó tay rồi tại vì có thời gian chờ nhưng thằng ucb này nó đâu có chạy được đồng hồ

4shared.com ucweb down dc tot nhe ban. Ban bam vo cho check virus ay.
Posted via Mobile Device

Cái này về tốc độ và hiển thị thì có thể nói nhanh nhất và ổn định nhất trong các phần mềm mình xài qua. Nhưng giao diện và các chức năng sắp xếp chuối ko thể tả , tranlated vẫn bị dính chữ Tàu,lỗi ô vuông búa xua (cái này ko phải máy mình ko có font Việt, dùng bản Eng cũng thế) , sắp xếp các bookmark cũng khó hiểu ,mở tab thêm hay change tab cũng thao tác cũng chậm nữa.
Nói chung nếu có bản mới sửa 1 số lỗi,giao diện pro chút và nhất là full English or Viet thì mình nhất định dùng thằng này

Vẫn không download được ở mediafire :(. Từ khi medifire đổi giao diện, dùng đủ phần mềm từ trình duyệt mặc định, skyfire, đến opera mini, opera mobi... nói chung đếu không được, bạn nào biết chỉ dùm nhe, thanks

bạn dùng opera mobile 10 di . bảo đảm download ầm ầm đủ mọi trang web:D:D:D

moi nguoi co biet tai sao h mih up fw 35 cho n95 8g xg h sao k dug dc ucweb dc nua?minh cai uc xg khi chay no cu intallizing mai,hix.ai chi giup mih vs
Posted via Mobile Device

moi nguoi co biet tai sao h mih up fw 35 cho n95 8g xg h sao k dug dc ucweb dc nua?minh cai uc xg khi chay no cu intallizing mai,hix.ai chi giup mih vs
Posted via Mobile Device

Bạn dùng mạng gì vậy? restart máy vào xem có chạy không.

bạn để nó intallizing bao nhiều lâu vậy . máy mình để phải đến 3 phút mới được mình dùng viettel bạn thử để thêm 1 ít nưa xem được không

bạn để nó intallizing bao nhiều lâu vậy . máy mình để phải đến 3 phút mới được mình dùng viettel bạn thử để thêm 1 ít nưa xem được không

Minh de co tam 1p thui.vay de mih thu lai xem sao.dc rui ban ah,mat tam 2p,hihi.cam on ban nh
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:
Back