• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.3.055 bản chính thức VI & Fix sever Vn by LQT_SymPViet ! [15/07/2010]

Mìh cũng cài trên n82 lúc đầu cũng bị như vậy,bác chỉ cần cài bản gốc china =>khởi tạo dữ liệu,sau đó xóa rồi cài lại bản vh là ok.

Úp lên cho mình xin bản gốc mà bạn thành công đi, vẫn chưa được. muốn test thử chứ không dùng bao giờ.

Úp lên cho mình xin bản gốc mà bạn thành công đi, vẫn chưa được. muốn test thử chứ không dùng bao giờ.

Bác vào đây chọn máy N82 xem nhé : http://wap.uc.cn/ucpack/dlmobile/co...ESSID=ma6st4vjh9qmf993jqkuo1qbi6&vendor=nokia
Hình như bác tuanloc1 cũng dùng N82 một phat được luôn thì phải ! Không hiểu nổi !

Mình đang test trên N82 đây, chẳng cần phải cài font gì cả. Nhìn chung là OK. Khởi tạo đúng khủng. Tuy nhiên tải web thì có vẻ chậm hơn Opera 4.

Thấy chủ thớt đề cập đến phần chạy flash ở phần GT vậy cho mình hỏi nếu cài bản gốc có chạy được đồng hồ ở những trang như rapshare ko?

Cài đặt good rồi , nhưng vẫn còn thanh menu tiếng trung chưa sửa , cố gắng hoàn thiện ở bản sau nhé bác ! Cám ơn bác nhiều ! :D

Bản này bác fix server vn chạy nhanh gấp 3 bản trước.nhưng ko bít còn có lỗi trang đầu china nữa ko

Bản này bác fix server vn chạy nhanh gấp 3 bản trước.nhưng ko bít còn có lỗi trang đầu china nữa ko

KHông vì khi chuyển sever về VN thì lúc bạn khởi tạo tất cả các trang đầu đều là VN. Hơn nữa nếu bạn là người TQ muốn dùng bản sever VN lấy trang đầu của China chép đè vào thì sau một thời gian nó lại tự động gọi lại trang đầu là .... Tiếng Việt :D :D

Thấy chủ thớt đề cập đến phần chạy flash ở phần GT vậy cho mình hỏi nếu cài bản gốc có chạy được đồng hồ ở những trang như rapshare ko?

Bạn test đi nhé ! Mình không quan tâm nhiều tới Flash dạng này, nói về Flash chỉ quan tâm mkhi nào Skyfire "mở cửa trở lại" cho các nước như VN mình thôi

Nhanh nhất và chính xác thì ta phải nhập là : m.google.com.vn sẽ ra trang TV ngay !

lam theo cach cua anh chua toi truc tiep trang de search, phai click them link google.com.vn nua moi duoc :p . Cach cua em vo truc tiep lun :D google.com.vn/ <= nhanh nhat
Mobile

lam theo cach cua anh chua toi truc tiep trang de search, phai click them link google.com.vn nua moi duoc :p . Cach cua em vo truc tiep lun :D google.com.vn/ <= nhanh nhat
Mobile

Test trên UC 7.3 chưa :D ? -->Cách của em ra trang GG còn lẫn cả tiếng china !

Test trên UC 7.3 chưa :D ? -->Cách của em ra trang GG còn lẫn cả tiếng china !
truoc em xai ban 7.3 cua anh viet hoa chua fix cho tim kiem, nhap url thi xai cach anh va cach em deu ok. Nhung gio xai
ban fix o trang 4 thi deu ra tieng Tau het. anh test lai xem
Mobile

Bác L.Q.T cho em xin quả font của bác được ko? Em có cái font tương tự nhưng ko có ngon ngữ trung quốc nên ko chạy dc pm UC này, cảm ơn bác nhiều! xin lỗi vì pốt sai chủ đề tí!!!

Bác L.Q.T cho em xin quả font của bác được ko? Em có cái font tương tự nhưng ko có ngon ngữ trung quốc nên ko chạy dc pm UC này, cảm ơn bác nhiều! xin lỗi vì pốt sai chủ đề tí!!!

Font thì ảnh hưởng gì tới việc chạy PM hả bạn, đây là bản Vh mà.

truoc em xai ban 7.3 cua anh viet hoa chua fix cho tim kiem, nhap url thi xai cach anh va cach em deu ok. Nhung gio xai
ban fix o trang 4 thi deu ra tieng Tau het. anh test lai xem
Mobile

Thôi kệ nó thôi , thuận bản nào ta xào bản ấy !
Chẳng qua cũng là do cách nhập địa chỉ khác nhau chút thôi mà !

Cài bản này vào không xài được, bấm vào nháy phát thôi luôn. Cài bản 6.3 vẫn dùng bình thường E72

xài bản này tren E63 được 2 ngày ,rất nhanh và ổn định , ngoại trừ việc khởi tạo quá nhanh :|

Back