• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-7.3.055 bản chính thức VI & Fix sever Vn by LQT_SymPViet ! [15/07/2010]

bác nào có font nào mà hỗ trợ tiếng trung và kí tự đăc biệt để dùng ucweb 7.3 này mà ko bị lỗi font ko?cho mình xin nếu có kiểu font minh up ở dưới đây thì up mình nhé mình rat thick kiểu này nhưng nó ko hỗ trợ tiếng trung và kí tự nên hiện ô vuông ở một số chỗ

buồn fiền gê. mình xài 95 8Gb cài vào cũng bị văng ra luôn. cài bản ở trang 4 nhé. :(

buồn fiền gê. mình xài 95 8Gb cài vào cũng bị văng ra luôn. cài bản ở trang 4 nhé. :(

Đấy là phần mềm yêu cầu bạn cài bản chuẩn(chinese) trước rồi khởi tạo cho nó, sau đó xóa bản này đi, cài bản Việt hóa vào là xong.
Bản chuẩn(chinese) thì tải tại đây

Cám ơn anh nhiều!
Mà các anh cho e hỏi sao e vào facebook k đc. Nó cứ báo sai email và pass. Mặc dù opera e vào vẫn ok

Cám ơn anh nhiều!
Mà các anh cho e hỏi sao e vào facebook k đc. Nó cứ báo sai email và pass. Mặc dù opera e vào vẫn ok

Có thể UC không hỗ trợ trang này ! bạn tìm thêm UCflv cài vào để nâng cao khả năng làm việc của UC với những trang flash nhé !
Mà đã có bản mới hơn do Tmod Đào Quang sự VI rồi đó !

Back