• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB7.4.0.57-BETA1-S60v3-ENG-FASTEST WEB BROWSER(ALL OPERATORS) up 20/08

stupid1314

Với trình duyệt mới nhất UC thì chi phí GPRS thấp (wap phiên bản)

Các tính năng:

1. Giao diện thương hiệu mới với hai chủ đề hoàn toàn mới và được cải thiện.
2. Multi cửa sổ duyệt web cùng một lúc là hỗ trợ được cải thiện.
3. Clipboard để dễ dàng sao chép và dán chức năng được cải thiện.
4. Một giao diện mới được thêm vào trong phiên bản cập nhật.
5. Bookmark và chức năng tìm kiếm được cải thiện.
6. Tải về rất nhanh chóng trong phiên bản này.
7. Bây giờ bạn có thể tải lên các tập tin lớn trong diễn đàn của bạn.
8. Trang lưu, ảnh lưu, tìm từ trong trang, chủ đề và nhiều chức năng mới được thêm vào.
9. Bây giờ Bạn có thể tải về thông qua UC Thunder quá (cấu hình nó trong cài đặt).
10. Được hỗ trợ Flash.
Lưu ý: Đây là phiên bản bị rò rỉ và không chính thức được phát hành.
Độc quyền được phát hành bởi Nokia4uc Team-Ownload.
Dung cho tất cả các quốc gia sử dụng (GPRS)

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?8ovntbijwct0d4r[/DOWNLOAD]

@ stupid1314: Bạn dịch= google thì chịu khó chỉnh sửa lại cho dễ đọc, dễ hiểu, đúng với câu từ của VN nhé.

cho mình hỏi tí, con ucweb này lướt web nhanh nhưng chỉ xài đc GPRS thôi ah?lướt = wifi đc ko bác ?

Thử đi bạn, mình cũng chưa thử nữa. Khong thấy tác giả đề cập nên cũng hok dám nói ầm bậy.

hì...hì , đang thử đây, nhưng ko biết làm cách nào để biết là đang lướt web = GPRS hay = wifi nữa:p

hì...hì , đang thử đây, nhưng ko biết làm cách nào để biết là đang lướt web = GPRS hay = wifi nữa:p

Ặc, bó tay luôn. Nếu như lướt web bằng GPRS thì nó hiện chử 3G và có 2 mũi tên ngược chiều ở dưới chữ 3G ở góc trái màn hình. Còn không có thì nó là wifi.

Ặc, bó tay luôn. Nếu như lướt web bằng GPRS thì nó hiện chử 3G và có 2 mũi tên ngược chiều ở dưới chữ 3G ở góc trái màn hình. Còn không có thì nó là wifi.
ý tớ là ko biết chỉnh ntn để lướt = wifi ấy.Còn 3g thì máy tớ lúc nào chả hiện :))

Hic, flash mục đích là để hổ trợ để xem những file video mà bạn.

vậy chức năng của pm này giống với Skyfire ko pác , Skyfire duyệt rất oke , video load cũng oke , nhưng đã bị khoá rồi , nếu như pm này cũng oke như vậy thì quá tốt

Back