• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB7.4.0.57-BETA1-S60v3-ENG-FASTEST WEB BROWSER(ALL OPERATORS) up 20/08

thế bạn test chưa , bạn thử load video online chưa , nghe nhạc online chưa ?????????????????

Nói hay lắm, mình chưa test vì máy mình chưa hack nên cần phải sign trước. Mà sign thì cần phải về nhà, hiện đang ở cơ quan, khi nào về nhà test sc hay không được biết liền chứ gì. Còn bạn, muốn dùng thì test đi, hok đưôc thì thôi. Mình chỉ dịch từ những gì mà tác giả nói thôi, chứ thêm chi cho mệt.

lừa đảo vãi chưởng. Có xem được đít đâu. Vớ vẩn thật. Chỉ vì 1 cái Thank mà post tùm lum hết cả. close topic đê
Bản này chạy chậm như rùa. font tiếng anh mà cũng lỗi. Toàn ô vuông không ah. Hèn gì nó không được phát hành là phải. Trên trang chủ mới có 7.2

Chỉnh sửa cuối:
lừa đảo vãi chưởng. Có xem được đít đâu. Vớ vẩn thật. Chỉ vì 1 cái Thank mà post tùm lum hết cả. close topic đê
Bản này chạy chậm như rùa. font tiếng anh mà cũng lỗi. Toàn ô vuông không ah. Hèn gì nó không được phát hành là phải. Trên trang chủ mới có 7.2

đây là diễn đàn để thảo luân bạn nên góp ý,ko nên dùng nhưng lời lẽ thô tục nhé.bạn âý cũng chỉ dich và post lên cho mọi ngươì cùng thử test thôi,bạn nên ủng hộ,ko nên vì ko chạy đươc flash mà bạn nói như thế,bản naỳ kêt hơp cả tiếng trung,máy bạn ko cài font tiếng trung nên bị ô vuông là chiên bt.

Bạn biết vì sao máy của bạn chỉ toàn ô vuông không? Đọc kỹ huống dẫn trước khi sử dụng nhé. Còn nếu muốn theo yêu câu của bản thân mình thì hãy tự bỏ tiền ra mua hoặc tự làm nhé. Bản thân chỉ có thể làm được như vậy, còn bạn nói vì mấy cái thank hả? Mình đâu nói là phải thank khi dow đâu bạn. Bạn có quyền thank hay không mà, có lẽ bạn chưa được học phép nói làm sao cho tử tế thì phải.

Flash chỉ chạy được file swf thôi, không chạy được file flv đâu mà các bạn test

Thấy có mấy cái hình nhấp nháy trong bài viết này mà, flash khác flash player ở chỗ nào nhỉ :D

ban cho minh opera de dow duoc ko

Của bạn đây [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/download.php?bvi4ao7lzj8zngm[/DOWNLOAD], nhưng mình nói trước với bạn là dung Opera mobile tốn ram lắm đó nhé. Nếu không bạn dùng Opera mini cũng được, vì nó là ứng dụng java nên không tốn ram là bao, nhưng mình không thích nó vì mình cảm nhận nó có phông chữ và load không bằng Opera mobile nên không dùng.

Mình đã test bản của bạn nhưng kết qủa vẫn chưa được như bao người mong đợi Đành phải remove . Không biết bạn có hay sử dụng bản opera mini 5.1 không chứ mình thấy bản đó sử dụng được rộng rãi vừa nhẹ ram vừa ít tốn dung lượng đó chứ. Mình ví dụ 1số điểm hay của nó nhé .
Copy 1 trang web mà mình thấy có ích vào word để làm tài liệu nè .
Bạn có thể up lên dđ 1 số file hoặc ảnh chẳng hạn nè
download ở media và youtobe nè
và mở liên kết link down ở những biểu tượng ( DOWNLOAD ) Mà khi mình đưa con trỏ vào nó chỉ ra khung ảnh có chữ download mà thôi
Vậy là cũng đáng để sử dụng đó chứ , trong khi opera mobilet thì lại load dung lượng nhiều qúa khi sử dụng GPRS . mình công nhận là bản opera 10 có nhiều điểm hơn nữa nên mình cài // cả 2 bản khi thấy cần thiết lắm mới sử dụng bản 10
mình up link down của opera mini = opera mini 5.1 cho ban xem nè
http://vietup.com/file-9610-opera-mini-5.1.21051-advanced-en_+_vi_.rar.html]

Chỉnh sửa cuối:
Mình đã test bản của bạn nhưng kết qủa vẫn chưa được như bao người mong đợi Đành phải remove . Không biết bạn có hay sử dụng bản opera mini 5.1 không chứ mình thấy bản đó sử dụng được rộng rãi vừa nhẹ ram vừa ít tốn dung lượng đó chứ. Mình ví dụ 1số điểm hay của nó nhé .
Copy 1 trang web mà mình thấy có ích vào word để làm tài liệu nè .
Bạn có thể up lên dđ 1 số file hoặc ảnh chẳng hạn nè
download ở media và youtobe nè
và mở liên kết link down ở những biểu tượng ( DOWNLOAD ) Mà khi mình đưa con trỏ vào nó chỉ ra khung ảnh có chữ download mà thôi
Vậy là cũng đáng để sử dụng đó chứ , trong khi opera mobilet thì lại load dung lượng nhiều qúa khi sử dụng GPRS . mình công nhận là bản opera 10 có nhiều điểm hơn nữa nên mình cài // cả 2 bản khi thấy cần thiết lắm mới sử dụng bản 10
mình up link down của opera mini = opera mini 5.1 cho ban xem nè
http://vietup.com/file-9610-opera-mini-5.1.21051-advanced-en_+_vi_.rar.html]

Tất cả các tính năng mà Opera 5.1 có thì UC cũng có !

Del topic because die link.sugest(de nghi) check link.
Post by mobile
dùng tiếng việt đi bạn ơi, dùng sai ngữ pháp, từ vựng luôn rồi kìa. bạn dùng đt thì down trên vietup nhé
DOWNLOAD
mod chỉ cho em cách copy 1 đoạn văn bản dài khoảng 45000 ký tự theo ý muốn của mình để pates tới word = UC với
bạn nhấn # 7 , nó sẽ đưa ra các lựa chọn copy cho bạn, có thể copy nguyên cả trang web luôn đó bạn

mod chỉ cho em cách copy 1 đoạn văn bản dài khoảng 45000 ký tự theo ý muốn của mình để pates tới word = UC với

Nhấn tổ hợp phím nóng #7 để gọi chức năng sao chép tùy chọn. Tại đây bạn có thể copy rất nhiều kiểu trong đó có cái bạn cần !

Back