• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB7.4.0.57-BETA1-S60v3-ENG-FASTEST WEB BROWSER(ALL OPERATORS) up 20/08

Bản này mình dùng thấy cũng khá tốt, chỉ tiếc là down file lớn hơn 100mb không được, tốc độ cải thiện so với bản 7.2.

Bản này mình dùng thấy cũng khá tốt, chỉ tiếc là down file lớn hơn 100mb không được, tốc độ cải thiện so với bản 7.2.

Hic, ngừoi thì khen ngừoi thì chê. Nhưng nói chung đây là bản beta nên như vậy cũng là tốt rồi. Khi nào ra bản chính thức hy vọng sẽ thỏa mãn đựợc những anh chàng khó tính.

Hình như soft nó không load hay sao ấy!mình vô thỳ đợi nó chạy lâu lắc xong nó hiện ra 1 dòng tiếng anh,an thế nào cũng không chạy,soft có vấn đề chăng??ai bị như mình không?

Hình như soft nó không load hay sao ấy!mình vô thỳ đợi nó chạy lâu lắc xong nó hiện ra 1 dòng tiếng anh,an thế nào cũng không chạy,soft có vấn đề chăng??ai bị như mình không?

Mọi người vẫn đang dùng bình thường mà bạn.

Ngoài màn hình chính toàn ô vuông, chỉ hỗ trợ tiếng anh trong menu thôi bạn à.

ủa sao e cài vô E63 lúc nhấn open thì ko vô dc, màng hình chỉ chớp 1 cái rùi thôi hà :(

ủa sao e cài vô E63 lúc nhấn open thì ko vô dc, màng hình chỉ chớp 1 cái rùi thôi hà :(

Trước hết bạn cài bản này vào: [DOWNLOAD] http://www.mediafire.com/download.php?jxxfbyv8nxvjack[/DOWNLOAD] sau đó bạn mới cài bản kia vào nhé.

Back