• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vhome Screen v3.02[Cập nhật trang 2 V3.10a]

Status
Không mở trả lời sau này.
Em test thử thì thấy 0s9.3 dùng ngon 2 rows, ngoài ra cái này còn mắc 1 lỗi nghiêm trọng: Khi vào phần nghe nhạc thì lúc thoát, lúc hiện, nhập nhà nhập nhoằng, ko để music player chạy nên ngoài desk đc... :(

Chỉnh sửa cuối:
có đấy, nhưng ver cho 5800 khác... mình thấy soft này quá hay mà ít bạn thank quá

Good thật đấy..mình dùng ổn định ko lỗi gì cả lun..
Có cả add feed tin tức cập nhật hàng ngày và thời tiết..nó chạy feed liên tục nhìn hay thế..tất cả phần mềm trong 1 roài..
à mà của em cái dòng thời tiết nó lỗi chứ độ C toàn ô vuông..mỗi cái đấy thôi

Công nhận là phần mềm này hay,phải nói là "All in one".Mà bản cập nhật có gì nổi trội hơn so với bản trước không mấy bác.Hình như pm này xung khắc với Nimbuzz phải không,nếu pm này chạy thì Nimbuzz khi cài sẽ mất biểu tượng,còn nếu Nimbuzz chạy thì V Home không thể khởi động lên được,không biết có ai bị lỗi này không,mình cài bản Nimbuzz việt hóa đó.

Posted via Mobile Device noi chung la no van con 1so loi, cua minh bi dung trinh nghe nhac. Ko the dung chung cung 1luc dc.

Nghe lời giới thiệu of anh binhseu, em đang DƠN, về test thử đã, nhưng dùng bnar nào, thì tốt hơn anh, em thấy bản mới kia, có vẻ tốt hơn, nhưng khổ nỗi, ngu tiếng anh quá, nên down bản việt hóa, xài thử đã, Bản VH và bản English mới kia of bác MinhThang, có j` # nhau ko anh binhseu ?

bản 3.10a này bị lỗi hiện nhiệt độ C thành ô vuông, trong khi bản 3.02 không bị.

Chỉnh sửa cuối:
Posted via Mobile Device loj~ dau tjen,em gap faj?,vua caj xong,chua kjp xu dung,bat len,no' keu:Caj` dat. du~ ljeu. Bj. Mat'. khoj fuc. caj` dat. mac. djnh. Mac. du`,em da thu moj cach,nhung van ko the nao xaj dc. tham trj,ca xoa' smartsettjmg. Con Jbak TasMAN,ko bjet,co' faj? Xoa' ko nua~.

Posted via Mobile Device loj~ dau tjen,em gap faj?,vua caj xong,chua kjp xu dung,bat len,no' keu:Caj` dat. du~ ljeu. Bj. Mat'. khoj fuc. caj` dat. mac. djnh. Mac. du`,em da thu moj cach,nhung van ko the nao xaj dc. tham trj,ca xoa' smartsettjmg. Con Jbak TasMAN,ko bjet,co' faj? Xoa' ko nua~.

Có 1 cách hơi lập dị là lấy bản này cài đè lên bản kia, khi nào bản này bị lại lấy bản kia cài vào (3.02 và 3.10) >:)
Đề nghị bạn nếu ko viết được TV có dấu thì cũng dừng viết tiếng...ngoài hành tinh thế này. Anh em đọc đau đầu lắm

@khanhdbp: Smartsettings + Jbaktask ko xung đột với phần mềm này đâu, dùng vô tư nhá ^^
Bạn thử dùng v3.02 xem sao

Bản 3.10 này trên os 9.3có để auto start trong setting của nó đc nhưng khi restart máy ko chạy nữa... kết hợp với jbak để tự khởi động là ok :D

VHome v3.20.EN [updated]

:D

Những cái mới:

Hỗ trợ tạo full hình nền ngoài màn hình chờ ( fp1+fp2)
Fix một số lỗi cố định

link: http://www.mediafire.com/?1zjngmdqjyd

Bó tay tôi send ông 3.20 ông đã post lên đây roài =))
Bản này sửa được nhìu phết..có thể kiểm tra được phiên bản..có 4rum rồi thêm thanh tìm kiếm khác..add được calendar nữa..và có giao diện vogue new

Chỉnh sửa cuối:
Test chưa mà nói vậy ? Đây test cẩn thận rồi mới dám post lên.. tiếc là vẫn xung đột với music plr :D

^^ tớ test từ chiều mà..nhưng mỗi tội để font chữ nên chưa đọc được đoạn full ảnh nền đấy
Mới thấy giao diện vogue mới nè..thanh search mới nè,có thêm lịch nữa..dùng k lỗi với music nữa đâu..nc ngon roài

Test trên i8510 vẫn lỗi xung đột với music plr, ko chỉnh đc 2row, giao diện vogue có chức năng để truy cập nhanh vào bltooth, profiles, wifi, set wpp... thanh search xuất hiện từ bản 3.02 nên ko có j gọi là mới

Cho link zshare hoặc 4share bạn ơi, online bằng điện thoại không download được :(

Status
Không mở trả lời sau này.
Back