• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vhome Screen v3.02[Cập nhật trang 2 V3.10a]

Status
Không mở trả lời sau này.
Nhưng ổn định trên pc thôi, dùng điện thoại bằng mọi cách cũng không sao download được, bác có cách nào xin chỉ giáo với, thanks

Mình chưa cài chương trình này lần nào cả. Sao mình cài vào N95-8G nó báo "update error" nhỉ. Xin anh em giúp đỡ :(

Mình chưa cài chương trình này lần nào cả. Sao mình cài vào N95-8G nó báo "update error" nhỉ. Xin anh em giúp đỡ :(

Bạn kiểm tra lại hoặc vào System xóa hết mấy cái file text đi là được.

Hang Hai Desk (Vhome Desktop) v.3.22e EN S60v3 SymbianOS9.x Unsigned

PM quen thuộc bản cập nhật mới đây

Hang Hai Desk (Vhome Desktop) v.3.22e EN S60v3 SymbianOS9.x Unsigned
PM quen thuộc bản cập nhật mới đây

Posted via Mobile Device
Bản này có gì cải tiến so với bản 3.10 ko bác? Em đang dùng thấy khá là OK

Không còn chỉnh màu font chữ được nữa. Không còn chỉnh font size phím trái/phải được nữa,

em dùng bản 3.02 thời tiết với độ F, có cách nào đổi qua độ C ko các bác !

Dùng bản 3.02c cho chọn độ c hay độ F

Mình xóa cái More đi rồi, muốn lấy lại thì chọn chỗ nào vậy các bạn, mò mãi không thấy :-? hay do bị lỗi Vh không thấy chức năng lấy lại.

Mặc định không có thì không thể đổi. Một số Quốc gia họ dùng độ F nên nó vậy đấy bạn.[/QUOTE]

Em cài thời tiết ở Việt Nam mà sao vẫn ra độ F hở bác ?

Mặc định không có thì không thể đổi. Một số Quốc gia họ dùng độ F nên nó vậy đấy bạn.

Em cài thời tiết ở Việt Nam mà sao vẫn ra độ F hở bác ?[/QUOTE]

Do pm mà bạn, thời tiết VN nhưng nó vẫn tính độ F vì pm nó không có tính độ C.

Hình như vào phần thiết lập mấy thứ trong thanh start ( giốn như thanh trên smart setting) đấy a.Thắng. Có thể tạo đc thư mục để các soft giốn hệt như trên window

Hình như vào phần thiết lập mấy thứ trong thanh start ( giốn như thanh trên smart setting) đấy a.Thắng. Có thể tạo đc thư mục để các soft giốn hệt như trên window

Nó là chức năng chính khi mình cài đó, vào Start nó hiện lên:
*.Lock ke.ypad
1.News feeds
2.Settings
3.More
4.Camera
Anh vào mục thêm vào trình đơn chọn xóa More đi thế là tịt luôn, kể cả Remove cài lại. Đang Vh mà thế này thì không thể tiếp tục được nữa.:-? Tìm mãi không ra.:D

Anh tìm ra rồi, do lỗi Strings nên nó không hiện chức năng.

cac ban cho hoi sao minh de che do home screen mode la coexist with system, roi cu bam vao nut menu(nut hinh ngoi nha) la cai vhome screen lai mat the nhi, muon bat lai lai phai restart phan mem nay
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back