• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome v3.95 S60v3 VI - Cài ở E: (cập nhật 14/09/10)

bạn có thể cho xem hình dc ko ? thanks

Hix, chưa tin à????

Thôi đừng tranh cãi nữa, thể theo yêu cầu của mọi người đây. Xem thử coi vừa lòng chưa. Nếu chưa mình làm tiếp cho. Phục vụ chu đáo,tận tình!

Thôi đừng tranh cãi nữa, thể theo yêu cầu của mọi người đây. Xem thử coi vừa lòng chưa. Nếu chưa mình làm tiếp cho. Phục vụ chu đáo,tận tình!

Đa tạ đa tạ,để tớ bóc tem xem sao:D bác tuanloc đã nhiệt tìh với ae như vậy bà kon cũg nên nhấn thank cổ vũ bác ấy cho fải đạo chứ:-?

Vậy là được chưa vậy Linh?

Quá chuẩn lun bác Lộc ạ.thế này mà ae còn đòi hỏi nữa thì ko bít nói sao lun

Hehe,thanks nhiệt tềnh đê các bác. E kết cái xem thời tiết giống HTC đó lắm. Cái gì lạ cũng khoái áh.

kakakak ! tôi cũng kết cái thời tiết đó giông anh em !! thanks bạn nhiều ! "" nếu được cho thời tiết việt nam nữa được ko bạn "?" hihi!

Chọn thêm ứng dụg bị đá ra màng hình chờ luôn,ko thêm ứg dụg được,có ai bị lỗi giống tớ ko vậy?

Thay vì thêm kiểu đó bạn dùng cnăng tìm kiếm của vHome. Bấm chọn trái, chọn "thêm vào start menu"

Các bác chỉ giúp e sao nó hiện thời tiết ở giữa cái đồng hồ HTC với. E cập nhật thời tiết rồi mà nó hiênnj nhỏ xíu.

cái này màu chữ không đổi được.

nên chọn hình nền có màu sáng rất khó nhìn

Last edited by a moderator:
Sao mình cài vào không thể cập nhật thời tiết và tin tức được, nó hiện chữ đang cập nhật hoài. Bạn nào chỉ mình cách khắc phục với

em cài vào nó hiện cái hình nền của nó mà kô hiện hình nền của theme làm sao tắt hình nền mặc định đó đc ạh ! với lại cái chổ thơi tiết ẩn đi cũng kô đc... vì đâu xem đc VN nên em mún ẩn đi thì làm sao các pác :(

em cài vào nó hiện cái hình nền của nó mà kô hiện hình nền của theme làm sao tắt hình nền mặc định đó đc ạh ! với lại cái chổ thơi tiết ẩn đi cũng kô đc... vì đâu xem đc VN nên em mún ẩn đi thì làm sao các pác Click here to enlarge

Cài bản ở trang #1, không có hình nền cũng như thời tiết.

em cài vào nó hiện cái hình nền của nó mà kô hiện hình nền của theme làm sao tắt hình nền mặc định đó đc ạh ! với lại cái chổ thơi tiết ẩn đi cũng kô đc... vì đâu xem đc VN nên em mún ẩn đi thì làm sao các pác :(

Bạn muốn dùng nền của theme thì vào C/data/hdesktop_0x2001E8B2/theme/ xoá những file có đuôi .jpg sẽ dùng đc nền của theme.còn muốn ẩn thời tiết thì bạn chịu khó đọc lại nhữg bài đầu đi,có bạn đã hướng đã cách làm đó.đây bạn xem đã ẩn thời tiết nhé

Chỉnh sửa cuối:
làm sao để có cái đám mây ở giữa vậy các pro, máy mình k có kết nối mạng nên không biết làm cách nào để hiển thị đám mây đó luôn, bác nào biết chỉ giúp , thank

Bác duylinh làm sao lại để đc cái kiểm tra tài khoản lên đc vây chỉ giáo đi^^

Back