• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

vHome v3.95 S60v3 VI - Cài ở E: (cập nhật 14/09/10)

đã theo hướng dẫn của bạn choixongjong nhưng thấy kì kì tại vì lỡ Cần Thơ đang mưa mà nó để bỉu tượng nắng thì kì quá.. :( đành xài lại bản 93 vậy ! kảm ơn ae đã júp đỡ nhiệt tình :X... bây h chỉ ngồi đợi bản típ theo thôi ! mà có ai bík làm sao chỉnh cho nó còn 4 icon ngoài màn hình kô... em xài e71... trong tùy chọn chỉ có 7bieu tượng hoặc 6 bt àh ! :(

làm sao để có cái đám mây ở giữa vậy các pro, máy mình k có kết nối mạng nên không biết làm cách nào để hiển thị đám mây đó luôn, bác nào biết chỉ giúp , thank

Bạn muốn có đám mây hay mặt trời thì phải cập nhật mới có.
Bác duylinh làm sao lại để đc cái kiểm tra tài khoản lên đc vây chỉ giáo đi^^
Thì bác cài pm TouchBalance nó tự độg cập nhật hiện ở màn hìh chờ ấy mà.

Cần Thơ đang mưa mà nó để bỉu tượng nắng thì kì quá..

Cũng chẳng sao vì là dự báo trung bình cho cà ngày mà. Sáng nắng chiều mưa là chuyện bình thường, xem hình của bác Duylinh demo đồng hồ 19g58 mà biểu tượng nắng rực rỡ cũng...đâu có sao :)

Cũng chẳng sao vì là dự báo trung bình cho cà ngày mà. Sáng nắng chiều mưa là chuyện bình thường, xem hình của bác Duylinh demo đồng hồ 19g58 mà biểu tượng nắng rực rỡ cũng...đâu có sao :)

Ặc..mấy bác có nhầm ko vậy?thời tiết toàn của mấy tỉnh thành bên tận ..china cơ,bản này làm gì có Vn mà mấy bác đòi chính xác nắg với mưa,còn đòi Cần Thơ nữa chứ.X_X tớ đã nói chưng chơi cho đẹp hoi mà=)).hy vọg nhữg bản cập nhật tiếp theo sẽ có Vn.

Làm thế nào mà hiện dược cả ngày tháng năm thì hoàn chỉnh hơn. Cảm ơn...

Làm thế nào mà hiện dược cả ngày tháng năm thì hoàn chỉnh hơn. Cảm ơn...

Cái này là do trang chủ thôi bạn, anh em chỉ Vh ngôn ngữ, không thể can thiệp được như ý bạn nói đâu.

Làm thế nào cho no biết mất kái ô vuôg hơi mờ2 ở giữa thế loc1 oi

pm này đáng tiếc là ko thấy ngày thág,nge nhạc thì nó bắt lặp lại all. Khi bấm menu khôg về menu mà vẫn ở ic0n mới dùng

Làm thế nào cho no biết mất kái ô vuôg hơi mờ2 ở giữa

Thử giải nén file theme đính kèm vào thư mục C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg rùi vào vhome/setting chọn lại kiểu đồng hồ hiện đại xem sao.

đáng tiếc là ko thấy ngày thág,

Thử giải nén file calendar đính kèm vào thư mục C:/Data/HDesktop_0x2001E8B2/theme xong rùi thoát và khởi động lại vhome xem sao.

Lưu ý: - chỉ dùng cho màn hình 240x320 (vì không có máy 320x240 để test)
- Dùng ngôn ngữ máy tiếng Anh (vì dường như giao diện bên ngoài của Vhome chưa hỗ trợ tiếng Việt hoặc do tui còn kém sorry)

Chỉnh sửa cuối:
Các bạn ơi cho tôi hỏi nhờ. Tôi đã cài bằng N96 được. Nhưng tại sao tôi vào cài đặt để cập nhật thời tiết ở mục chọn thành phố tỉnh thì toàn ô không thể đánh tên thành phố được. Bản 3.79a cũ. Tôi đánh tên được. Cả 2 bản tôi dùng đều dự báo thời tiết được. Chỉ có bản 3.95 này là không thể đánh tên Hà nối được. Cám ơn các bạn đã đọc

Các bạn ơi cho tôi hỏi nhờ. Tôi đã cài bằng N96 được. Nhưng tại sao tôi vào cài đặt để cập nhật thời tiết ở mục chọn thành phố tỉnh thì toàn ô không thể đánh tên thành phố được. Bản 3.79a cũ. Tôi đánh tên được. Cả 2 bản tôi dùng đều dự báo thời tiết được. Chỉ có bản 3.95 này là không thể đánh tên Hà nối được. Cám ơn các bạn đã đọc

Vì bản này ko hỗ trợ thời tiết Việt Nam anh ạ.chỉ có tt China thôi.

Back