• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.
chẳng qua bạn chép file dữ liệu chưa đúng thôi,bạn chép đúng vietmap vao thư mục gốc trong thẻ nhớ ( trong vietmap có mấy file nữa đấy,bạn đừng chép vietmap vào thư mục nào khác nhé)

Cái này thì tùy máy thôi bạn. Một số máy như E 63, 6120... dù làm đúng theo hướng dẫn vẫn bị lỗi này.

đường dẫn là E:/Vietmap/maps chứ??

Cái này thì tùy máy thôi bạn. Một số máy như E 63, 6120... dù làm đúng theo hướng dẫn vẫn bị lỗi này.

BuuphucCT à, mình không cài được vietmap, đã làm theo góp ý của bạn là gửi thư hỏi vietmap nhưng không có hồi âm gì hết trơn. Bạn có cách nào giúp mình không? mình dùng N86. Hay là phải format lại máy thì cài mới được?
Kêu mãi mà chẳng có ai giúp mình vậy hà. Mọi người đi đâu hết rùi???
Ai biết giúp giùm cái đi. Chẵng lẽ không có ai dùng vietmap với N86 sao??

Chỉnh sửa cuối:
Cùng bệnh rùi, mình đang dùng SS innov8, cài bản 1.06 hiện đang bị lỗi thế này dù để file data rất đúng vị trí ( hồi trc dùng Nokia xài ngon cái Vietmap này), ko hiểu sao h bị lỗi thế này, dù ram trống tận 71mb :(

BuuphucCT à, mình không cài được vietmap, đã làm theo góp ý của bạn là gửi thư hỏi vietmap nhưng không có hồi âm gì hết trơn. Bạn có cách nào giúp mình không? mình dùng N86. Hay là phải format lại máy thì cài mới được?

Bạn thử format rồi cài lại xem sao. Nếu vẫn bị lỗi thì quả thật là bó tay rồi

Đừng vội 4mat bạn ơi, E63 của mình cũng bị như thế nhưng bạn cứ thử làm như sau:
+Giải nén nguyên thư mục VietMap ra thẻ nhớ, down dữ liệu data bổ sung 8/09 về chép đè lên dữ liệu cũ, cách này mình làm & ko báo lỗi gì hết tuy nhiên máy mình ko hỗ trợ trực tiếp nên mình coi nó như tấm bản đồ giấy!

Mình lên hẳn trang chủ down bộ data về giải nén nè, hiện lỗi như vậy, ko biết có phải do os9.3 chưa xài đc vietmap cờ rắc 1.06.

Mình lên hẳn trang chủ down bộ data về giải nén nè, hiện lỗi như vậy, ko biết có phải do os9.3 chưa xài đc vietmap cờ rắc 1.06.

Bác cài thử bản 1.06 TRIAL xem có bị lỗi không là biết liền chứ gì? Nếu nó cũng bị lỗi thì do nó chưa hỗ trợ 9.3 còn nếu nó không bị lỗi thì do bản CR không tương thích.

Em đoán tương thik là với 9.3 là đương nhiên vì bây h innov8 hàng cty thường đi kèm với đĩa cài vietmap. Chắc do vấn đề về bản cờ rắc thôi

bác nào giúp giùm em cài đặc phần mềm này em xin tặng học phí cho người đó (hoc phí nhẹ nhẹ chút nha :D) vì em thật sự rất mù về con N95 8g này.mong mọi người giúp đỡ.thanks

bác nào giúp giùm em cài đặc phần mềm này em xin tặng học phí cho người đó (hoc phí nhẹ nhẹ chút nha :D) vì em thật sự rất mù về con N95 8g này.mong mọi người giúp đỡ.thanks

Bạn tìm trang 134 bài 1340 của mình có hướng dẫn và link down trọn bộ PM. Cứ theo đó mà làm sẽ xong ngay thôi.

Có ai gặp trường hợp tìm đường lúc được lúc không giống mình không vậy ? Lúc thì mình tìm được tên phố ( ví dụ là phố Trương Định) lúc khác kiểm tra thì nó lại báo là no data như chưa từng có con phố tên như vậy , lúc khác kiểm tra lại bình thường, bực mình ghê

có fai e download phần này về cài đặt hok a??..tks a trước nha..e dùng n95 thường...
http://www.mediafire.com/?yjomtmnonae ==> spiderman_anhvu

sao e cài đặt xong tìm hjok thấy phần vietmap vậy mí a??e cài trên thẻ nhớ..nhưng vô phần E:/ hok thấy phần nào ghi vietmap hết ah??mong mí a giúp đỡ..tks...

có fai e download phần này về cài đặt hok a??..tks a trước nha..e dùng n95 thường...
http://www.mediafire.com/?yjomtmnonae ==> spiderman_anhvu

sao e cài đặt xong tìm hjok thấy phần vietmap vậy mí a??e cài trên thẻ nhớ..nhưng vô phần E:/ hok thấy phần nào ghi vietmap hết ah??mong mí a giúp đỡ..tks...

Bạn down gói trên về, giải nén ra folder VietMap, chép thẳng folder này vào E chứ cài xong thì chỉ có trình chạy chứ ko tạo ra folder.

cho e hoỉ chút sao e cài vào dùng đúng hướng dẫn hết thời hạt dùng thử nó lại đòi key phaỉ làm sao vậy

cho e hoỉ chút sao e cài vào dùng đúng hướng dẫn hết thời hạt dùng thử nó lại đòi key phaỉ làm sao vậy

Bạn phải down bản CR thì mới xài vĩnh viên chứ cài bản xài thử thì nó đòi k3y là phải rùi.:)

Pm mấy bác ko đc, toàn close ... :D Bác nào cho e xin cái Vietmap 1.06 bản "fun" mới nhất với. Thanks các bác trước

Status
Không mở trả lời sau này.
Back