• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

VIET MAP - Thảo luận sử dụng (cập nhật trang 84-156)

Status
Không mở trả lời sau này.
Vietmap tính kmp chứ không phài kmh hả mấy anh?

Em thấy anh em nói vietmap tính tốc độ km/h mà sao em thấy chỉ toàn kmp không vậy?

dữ liệu mới nhất của Vietmap là tháng mấy rồi mấy bác
vào web của nó tùm lum hết
ko biết cái nào với cái nào @@

Bạn tìm đến bài 1340 hay 1430 gì đó 2 cái đó lâu quá nên không nhớ rõ, sẽ có đầy đủ cho bạn.

Nhưng mà nó sử dụng có 3 ngày hả bạn.Mình làm sao để dùng lâu hơn.Bạn chỉ mình nha.

Nhưng mà nó sử dụng có 3 ngày hả bạn.Mình làm sao để dùng lâu hơn.Bạn chỉ mình nha.

Bạn tải theo Link bài 1340, bạn vào lần 2 là nó sẽ full đấy, mình cũng dùng đây mà, thử đi rồi báo lại.

Bạn tải theo Link bài 1340, bạn vào lần 2 là nó sẽ full đấy, mình cũng dùng đây mà, thử đi rồi báo lại.

sao nó cữ bảo là bị chi phối bởi chứng chỉ nhỉ.mình Hack phone rồi mà.bạn chỉ lại cho mình cái nha.

sao nó cữ bảo là bị chi phối bởi chứng chỉ nhỉ.mình Hack phone rồi mà.bạn chỉ lại cho mình cái nha.

Lỗi nó báo là khi bạn cài hay là cài rồi mà mở nó không được, bạn phải nói rõ mới biết bạn à.

Lỗi nó báo là khi bạn cài hay là cài rồi mà mở nó không được, bạn phải nói rõ mới biết bạn à.

Đúng rồi đấy là lỗi khi đang cài đó bạn.minh đang tiến hành thì bị nó báo vậy chứ chưa xong đâu mà vào dùng.Mong bạn chỉ nha.

Đúng rồi đấy là lỗi khi đang cài đó bạn.minh đang tiến hành thì bị nó báo vậy chứ chưa xong đâu mà vào dùng.Mong bạn chỉ nha.

Cái này chỉ cần máy bạn đã Hack là cài thôi, đâu có báo lỗi gì vì file này chưa ai gặp lỗi không cài đặt được cả. Bạn dùng máy gì thế, thử lấy cái cer và kkk của bạn Sign lại cho nó 1 cái xem sao.
Cách nữa là bạn vào trong quản lý ứng dụng/ cài đặt phần mềm/ chọn tất cả, dòng Kiểm Chứng chỉ qua mạng chọn tắt.

Cái này chỉ cần máy bạn đã Hack là cài thôi, đâu có báo lỗi gì vì file này chưa ai gặp lỗi không cài đặt được cả. Bạn dùng máy gì thế, thử lấy cái cer và kkk của bạn Sign lại cho nó 1 cái xem sao.
Cách nữa là bạn vào trong quản lý ứng dụng/ cài đặt phần mềm/ chọn tất cả, dòng Kiểm Chứng chỉ qua mạng chọn tắt.

mình làm vậy rồi mà nó đâu có được.chán thế nhỉ chănngr biết là lỗi j nữa.

Hì hì ,cài đc rồi bạn ơi thank bạn nhiêu nha.nhưng sau 3 ngày phải làm sao hả bạn.co j bạn giúp mình nốt nha.thank ban trươc nha.:)

Bạn đăng ký với 5 số 12345 sau đó Ok thoát ra vào lại xem có hỏi gì nữa không nhé. Mà N85 có hỗ trợ GPS không bạn?

Bạn đăng ký với 5 số 12345 sau đó Ok thoát ra vào lại xem có hỏi gì nữa không nhé. Mà N85 có hỗ trợ GPS không bạn?

Trơi ơi, dương nhiên chứ ban.Phải co GPS chứ.thank ban nha.để mình coi nha.ok

Status
Không mở trả lời sau này.
Back