• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WINSCP NO WIFI FOR IPHONE FIRMWARE 3.x

Phiên bản WinSCP_No_Wifi nào cũng như nhau cả thôi, lỗi ko dùng đc chẳng qua là do file iTunesMobileDevice.dll trong folder của WinSCP ko tương thích với iTunes version cao hơn, chỉ cần vào PC theo đường dẫn C:\Program Files\Common Files\Apple\Mobile Device Support\bin rồi chép file iTunesMobileDevice.dll vào trong thư mục của WinSCP, xong.

Em đã làm như thế này rùi nhưng mà vẫn không được

Cho Em mạn phép hỏi 1 cái.
Connecnt xong rồi thì file Photo mình chép vào thư mục nào? File Movie chép vào thư mục nào và tương tự với APP.... Em mù tịt. Xin chĩ giúp Thanks

Oải, quá khổ với cái này~X(. Cài đi cài lại ko biết bao nhiêu lần, cuối cùng thì cũng đã vào được. Nguyên nhân là chưa tắt chương trình diệt virus trên PC. (và tường lửa phải OFF nhé). Các bác làm theo đúng thứ tự từng bước hướng dẫn của mod ancola66 sẽ thành công.

Tôi thấy chưa ai tìm ra lý do thực vì sao một số máy dùng được và một số dùng ko được như các bro đã nêu. Bản thân tôi dùng Winscp9 thì có một máy dùng được(WinXP, các Netframe...thì đã có sẵn) dù chỉ cài Winscp, một máy tính dùng ko được(WinVista). Nay tôi reinstall lại itunes thì máy XP bản Winscp9 dùng hông được nữa, bản Winscp mới cũng thua luôn dù ko thay đổi các prog khác gì cả.
Thôi thấy hình như chưa có pro nào đưa ra lời giải thích đáng cho những trường hợp như thế này??? Dù rằng diễn đàn là nơi các pro trao đổi học hỏi kinh nghiệm, nhưng có hẵn một thớt như này mà đọc hết rồi vẫn ko tìm ra gốc gác của vấn đề này thì thực là ức chế! Thanks anyway

làm như các bác vs cả tham khảo mọi nơi :( đều báo error conection X( chả hỉu vì sao @@!

dùng cái này phải JB hả các bác. E đang dùng bản 4.0.2 thì muốn copy phải làm sao đây híc. Muốn copy cái phim quay đc ra máy tính mà ko đc :(

dùng cái này phải JB hả các bác. E đang dùng bản 4.0.2 thì muốn copy phải làm sao đây híc. Muốn copy cái phim quay đc ra máy tính mà ko đc :(

iPhone phải Jailbreak rồi thì mới dùng cái này được!

cho em hỏi thêm 1 chút ko thuộc chủ đề này. Là cái hướng dẫn JB ở đâu ạ :(. Em tìm mãi mà ko thấy

Qua bên khu vực Firmware tìm hiểu thêm nhé bạn, nhiều bài hướng dẫn và tổng hợp bên đấy lắm.

của mình thì 3.1.3 nó báo lỗi ko có kết nối dc trong khi máy mình JB và co openshh luôn rồi là sao hả bạn hic :(

Mình bị lỗi guống bạn .help me ......!

Có nhiều Soft khác hỗ trợ sao không dùng mà các bạn cứ phải dùng cái WinSCP này nhỉ? :-?

Có thể thử iPhone PC Suite, iFunbox hoặc iPhoneBrowser mà!

Back