• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WM6.5 ROM V08 (Core 21500) - ASUS-P550 & VF-1520

bác PHAMQUANG còn rom 6.1 và 6.5 tiếng anh của asus p550 (vodafone 1520 không ạ,cảm ơn bác

Giờ các dòng máy chạy WM và đặc biệt máy này xếp xó đã từ lâu, mấy ai còn lưu được ROM hả bạn?
Mình tuy vẫn còn lưu nhưng cũng không nhớ nằm ở ổ cứng nào nữa, khi nào rảnh và tìm được sẽ up lên cho bạn.

ôi vậy em cảm ơn bác ,vậy bác giúp em nhé,mới mua con này mới quá nên cũng ham vọc vạch up lên bản tiếng Nga rồi muốn xuống bản TA mà lại ko tìm được,thank bác nhiều,giúp em nhé

ôi vậy em cảm ơn bác ,vậy bác giúp em nhé,mới mua con này mới quá nên cũng ham vọc vạch up lên bản tiếng Nga rồi muốn xuống bản TA mà lại ko tìm được,thank bác nhiều,giúp em nhé

Bạn hãy vào đây:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?75691-asus-p550-wm65-v10-core-23614-new&p=995758#post995758

Mình vừa Up lại bản ROM Original WM6.0 cho dòng máy này rồi đó cùng bản V10 WM6.5 do mình Cook.
Chúc thành công !!!

Thật sự rất biết ơn Bác đã nhiệt tình giúp em ,
Làm phiền bác 1 chút ạ : rom 6.0 này dùng ok hết các chức năng hả bác
mà bác cÓ thêm rom 6.1 không ạ,

Chỉnh sửa cuối:
Back