• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 20755)

Status
Không mở trả lời sau này.
Thanks bạn nhiều, mình đã up và thấy bản này rất OK.
Nhưng khi cài gói việt hóa của Hà Châu thì cài xong bị lỗi, không gỡ ra được luôn. Bạn có thể làm bản rom mới có Tiếng Việt cho anh em thưởng thức không?:-/
chúc bạn thành công=D>=D>=D>=D>

Hiện tại Bản Việt Hóa Windows Mobile 6.1 của Hà Châu đang trong giai đoạn hoàn thiện và phát triển! Bạn cài vào có lỗi điều đó hiển nhiên! Bạn nên gởi lỗi đó đến Hà Châu để được fix lỗi. Còn nếu ko thì sử dụng Bản EN cho chắc ăn nhé!!! Hiện nay theo mình nghĩ dòng Atom Bản Rom chuẩn nhất là v19971 hoặc v21109 là OK!! Chúc may mắn!!!

mình đang xài thử bản này thấy rất ngon.nhưng mà wifi chập chờn.có bác nào bị trường hợp này ko

Hi, I've been trying to download from the link attached and it keep asking for user name/password, tried bọth PDAVIET as told but does not work. Can you please help? or any mirror please?

Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.
Back