• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XDA ATOM/ATOM PURE - PDAVIET ROM WM6.1 (Core 21109)

Sorry bro SonBlack, mình thì mới sắm con Atom khi up lên WM6.1 thì loa ngoài bị rè, không biết lý do như thế nào nhờ bro hướng dẫn giúp, mình gà lắm mong bác đừng hiểu nhầm.
Thanks bro đã cống hiến

Sorry bro SonBlack, mình thì mới sắm con Atom khi up lên WM6.1 thì loa ngoài bị rè, không biết lý do như thế nào nhờ bro hướng dẫn giúp, mình gà lắm mong bác đừng hiểu nhầm.
Thanks bro đã cống hiến

Đây là tình trạng chung của Atom và Atom Exec do phần cứng loa ngoài bạn àh. Muốn cải thiện thì chỉ có thể tinh chỉnh trong soft nghe nhạc hoặc equalizer, nhưng cũng chỉ cải thiện chút ít khi nghe âm thanh vừa hoặc nhỏ thui. Chỉ khi bạn dùng Atom Life tở lên thì mới cải thiện đáng kể loa ngoài bạn àh.
Thân!;)

Master Sonblack!
We are waiting....

Last edited by a moderator:
vui lòng cho mình hỏi cái Manila2D from Elfin (Moderate) cài đặt theme cho nó thì phải vào đâu cài vậy bạn!mình có theme duoi m2dct có cài dc không

Back