• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xyzMusic Control- Lắc tay chuyển nhạc dễ hơn mọi phần mềm khác

Giú p em đi. Em cài thành công rồi. Nó lên icon xyzmusic trong menu nhưng lại không vào đuợc cứ vào lại bật ra la sao? Em dùng n95

Help Me!PM lắc nhạc

Hi moi người.
Minh mới mua N82 mới tinh ,chưa cài pm nào hết.mình muốn cài pm Lắc Nhạc thì thực hiện thế nào.Monh được chỉ dẫn.Thank!

Hi moi người.
Minh mới mua N82 mới tinh ,chưa cài pm nào hết.mình muốn cài pm Lắc Nhạc thì thực hiện thế nào.Monh được chỉ dẫn.Thank!
Đọc hết top này là đc hà!
:)
Mới thì phải đọc từ từ... :D
Posted via Mobile Device

Mới thì phải hack!
Hack đi rồi cùng nhau cài lun tun nè ;)
Posted via Mobile Device

Mới thì phải hack trước nè!
Hack đi rồi cùng nhau cài lun tun nè ;)
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:
Đọc hết top này là đc hà!
:)
Mới thì phải đọc từ từ... :D
Posted via Mobile Device

Máy mình chưa cài pm nào hết.Bạn chỉ cần tư vấn cho mình biết mình fải dùng mấy chương trình để cài và tên những chương trình đó.Thank

Edit: cuối cùng thì nó cũng hoạt động =)) sung sướng quá các bác ơi.

em cài Keypress_1.06_unsigned_testrange máy cứ báo lỗi cập nhập là thế nào.chán quá mới tậu 1 em n82

CHO EM HỎI CÁI megapymoulde 1.51 VÀ 1.52 CỦA BÁC LÚC CÀI VÀO MÁY EM CÓ THẤY NÓ HIỆN LÊN Ô NÀO ĐÂU. THẾ LÀ THẾ NÀO HẢ BÁC.

help me

cứu em với,em cài file pythonscript shell,nó báo lỗi là certificate error.
cài file keypress 1.06 thì nó báo là required application access not granted.
cài file megapymoulde pack thì nó báo là unable to install a protected application from an untrusted supplier.
cài file xyzwrs thì nó báo là required application access not granted.
em gà lắm làm ơn chỉ em với.em khoái soft này lắm.thx nhiều.

hì hục sign 3 cái file, cài xong nó bảo chứng chỉ bị lỗi. ---> đổi tên file cho ngắn, cài lại --> chững chỉ bị lỗi. ===> cài lại ngày trong máy, cài file 1 lần nữa ====> chứng chỉ vẫn bị lỗi ==> post bài này luôn.
giúp em với các bro các sis ui!

Chỉnh sửa cuối:
cho mình hỏi mình cài ngon lành 2 file ở trên theo cách bạn hướng dẫn nhưng cứ cài đến file thứ 3 có tên là Cài megapymoulde paclk 1.51.và mình đã bỏ dấu tích ở keypree nhưng máy cứ bào lỗi cập nhập là thế nào

cứu em với,em cài file pythonscript shell,nó báo lỗi là certificate error.
cài file keypress 1.06 thì nó báo là required application access not granted.
cài file megapymoulde pack thì nó báo là unable to install a protected application from an untrusted supplier.
cài file xyzwrs thì nó báo là required application access not granted.
em gà lắm làm ơn chỉ em với.em khoái soft này lắm.thx nhiều.

Bạn nói rõ xem bạn đang dùng máy gì nào.

n95 bạn ơi.không hiểu sao mà cài file nào cũng lỗi.giúp em với.:((

Máy bạn đã hack chưa, hoặc bạn đã sign các pm cần sign trước khi cài chưa, máy bạn có cài phần mềm bảo mật nào không, sao lại có tình trạng không cho phép install như vậy chứ.

Back