• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
[/QUOTE]
[/QUOTE]
Mình đã nói rồi tất cả vào mạng bình thường..UC web vào ầm ầm chỉ có sh này là bị thôi

anh em cho mình xin phần mềm ghi âm vừa chạy ẩn vừa ghi âm nha , không phải ghi âm cuộc gọi nhé :)

cho mình xin phần mềm chuyển key từ bàn phím lên key multimedia (play/pause, stop, backward, forward, nghe/gọi, tăng-giảm âm lượng) trên tai nghe của s60V3 FP2 (N96) và hướng dẫn mình dùm lun nhé. Thank!! ^^

pác nào cho em xin phần mềm thay đổi cường độ rung của máy cái.con 5630 của em độ rung bí rì rì @@.thanks

cho mình hỏi đã có phần mềm nào chặn cuộc gọi nhưng báo là tắt máy ko nhỉ??mình tìm mãi mà chỉ có báo là bận máy thôi,nếu có cho mình xin nhé

Bác nào biết vì sao con n81 của e dạo này cứ thỉnh thoảng xuất hiện thông báo "Bạn muốn bật Bluetooth không" là sao?:-?

cho mình hỏi đã có phần mềm nào chặn cuộc gọi nhưng báo là tắt máy ko nhỉ??mình tìm mãi mà chỉ có báo là bận máy thôi,nếu có cho mình xin nhé
cái MC nó chặn cuộc gọi tin nhắn với lại tự động bắt máy khi có người gọi đến lun đó bạn, thằng nào phá máy bạn thì hết tiền,

khi bắt máy nó sẽ tự phát file mà bạn đã ghi âm lại (theo mình là ghi tiếp bípp bípp như đang chờ bắt máy) như vậy nó sẻ tưởng mình chưa bắt máy và cứ chờ mãi :))

cho mình xin phần mềm chuyển key từ bàn phím lên key multimedia (play/pause, stop, backward, forward, nghe/gọi, tăng-giảm âm lượng) trên tai nghe của s60V3 FP2 (N96) và hướng dẫn mình dùm lun nhé. Thank!! ^^

ai biết cái này giúp mình với nghe nói là virtual key hay magic key sài dc mà mình dùng thì nó chỉ dùng dc mấy phím trên máy còn mấy phím trên tai nghe thì không

cách Xóa theme khi cài dặt trên thẻ nhớ cho Ê63.

hom bửa em có cái 2 them lên trên thể nhớ....
nhưng sau này em có năng cấp FW nên em nghi nó còn trong thẻ nhớ.
vào phần cài đạt7 theme thì nó vẩn còn.

nay em muốn gở bỏ nó đi thì vào phần app. manager thì ko thấy 2 em đó ở đâu vậy em muốn xóa bỏ nó mình làm sao.

mong các bác giúp em.

Mình dùng e71 ko hiểu sao giờ máy cứ xóa một số phần mềm đi thì ko cài lại được nưa,cứ cài đc gần hết lại báo lôĩ ko thể cài đặt,minh đã fomat thẻ và máy mấy lần,lúc thì lôĩ phần mềm java lúc laị đuôi sisx,có pmem thì cài rôì nhưng ko biết tự nhiên biến đâu mất,cài lại nó báo cài đè,đc nưa chưg lại báo ko thể cài đăt thê mới buc,bác nào có ý kiến j về lôĩ naỳ ko?giúp e vơí,chứ ko thể fomat liên tục được cacs bac ak

hom bửa em có cái 2 them lên trên thể nhớ....
nhưng sau này em có năng cấp FW nên em nghi nó còn trong thẻ nhớ.
vào phần cài đạt7 theme thì nó vẩn còn.

nay em muốn gở bỏ nó đi thì vào phần app. manager thì ko thấy 2 em đó ở đâu vậy em muốn xóa bỏ nó mình làm sao.

mong các bác giúp em.
Bạn vô private/import/10207114/ có các thư mục chứa theme của bạn cài đặt,muốn xóa theme nào thì xóa thư mục đó đi là Ok

có bác nào có phần mềm tắt màn hình chờ cho máy E63 k?cho e xin cái đường link!thak các bác trước

các bác cho em hỏi:
Số là máy em hỏng bàn phím rồi, không sửa được.
Em muốn tim 1 ứng dụng bàn phím ảo ngay trên điện thoại (n81). Quewry càng tốt
Bên S60v5 có rồi. Nhưng S0v3 chưa có, Bác nào chỉ giúp em với

Chào các pro..Các anh ơi sao máy N73 cua em mấy cài Pm gửi SMS plash cũng vài tháng rồi..vẫn sms plash bình thường.Vài bữa nay sao ko gưi dc nữa..cứ gửi là nó báó"unable send message" bấm Details thì nó báo là "text message invalid phone or number.check the number".Tất cả các trưong trinh khác vẫn binh thường.Em đã cài các pm sms plash khác và 4mát hack lại,cài đi cài lại vẫn bó tay..Vặy bro nào có diệu kế júp em zới..
Em thk ngàn lần..

Post bang mobi nen ko co dau nen cac mod dung chem nha.
Cho ban tang hoi co phan mem gi do ma go bo ssach se cac ung dung cung dau khong nhi, ban tang search woai ma ko dc(vi du nhu KMS 9.0, xoa hoai ma ko dc), danh lieu hoi quy vi dong dao- xin cam on

Bạn có phần mềm nào? có thể xem những file nào đang chạy trên điện thoại Nokia N73 ME ko?.
Mình nghe nói có thể sử dụng phần mềm này để thoát những chương trình đang chạy trên máy đt mà mình ko biết.
Thanks! ~X(

có bác nào có phần mềm tắt màn hình chờ cho máy E63 k?cho e xin cái đường link!thak các bác trước

Tắt màn hình chờ là sao nhi??? trong máy có sẵn chức năng tắt đèn màn hình chờ trong phần cài đặt mà bạn.

Bạn có phần mềm nào? có thể xem những file nào đang chạy trên điện thoại Nokia N73 ME ko?.
Mình nghe nói có thể sử dụng phần mềm này để thoát những chương trình đang chạy trên máy đt mà mình ko biết.
Thanks! ~X(

Xài cái này nè bạn, Jbak TaskMan.

Tắt màn hình chờ là sao nhi??? trong máy có sẵn chức năng tắt đèn màn hình chờ trong phần cài đặt mà bạn.

k có a ơi!con E63 của em chỉ có chế độ man hình chờ hoat động bt.nhưng nó cũng hien cái đồng hồ lên thôi

Bạn vừa lập 1 Topic và mình đã Lock lại, bây giờ bạn lại lập tiếp 1 Topic khác.
Tất cả các Soft bạn đưa lên đều đã có trên DD và chỉ là sở thích của mỗi người dùng. Vì tôn trong các bạn nên mình đã Lock mà không xóa, bạn chú ý hơn hành động của ĐHV ở lần sau nhé, đừng nên Mở lại như thế này, Topic này nội dung đầy đủ hơn và sẽ là thay thế cho Topic kia của bạn, thông báo để bạn biết.
Chúc bạn có 1 buổi tối vui vẻ!

Xin lỗi bác thắng vì sự việc lập sai topic tổng hợp ứng dụng cho n73 nhé,tại ông anh e mượn id để dow loat một số phần mềm chứ e ko biết là a e lập topic sai quy định hn vào mới biết,e sẽ rút kinh nghiệm lần sau,mong bác bỏ wa cho ak,e định gửi tin nhắn riêng cho bác,nhưng thư của bác đầy nên e đành viết ra đây

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Thanks! ~X(

bạn dùng phần mềm jbaktaskman 1.35 VH có trong diễn đàn này cài vào là đúng theo được ý bạn luôn nhé

Chỉnh sửa cuối:
các bác cho em hỏi:
Số là máy em hỏng bàn phím rồi, không sửa được.
Em muốn tim 1 ứng dụng bàn phím ảo ngay trên điện thoại (n81). Quewry càng tốt
Bên S60v5 có rồi. Nhưng S0v3 chưa có, Bác nào chỉ giúp em với

*** hỏi lại lần 2 vì không thấy ai trả lời :)

Status
Không mở trả lời sau này.
Back