• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Soft

Status
Không mở trả lời sau này.
Bạn sử dụng Mobile Task này thử coi.
cảm ơn bạn nha cái này mình dùng dc hjhj.mà hay hơn cái kia nhiều hihi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 55 minutes:

Thôi rồi pm mobile talk ko áp dụng trên 1 số ứng dụng thì phải .nghe nhạc ko tự tắt dc bạn ơi.

Chỉnh sửa cuối:
cảm ơn bạn nha cái này mình dùng dc hjhj.mà hay hơn cái kia nhiều hihi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 55 minutes:

Thôi rồi pm mobile talk ko áp dụng trên 1 số ứng dụng thì phải .nghe nhạc ko tự tắt dc bạn ơi.

Vậy bạn nghe nhac bằng TTpod đi, có hẹn giờ tắt đó bạn, nó nghe nhạc cũng được lắm.

Bac oi co phai n73 k0 phai music hack phon k0 duoc em co key,cer roi va helo ma hack 1tieng chi chay amly thoi bac co the giup em duoc ko

Bac oi co phai n73 k0 phai music hack phon k0 duoc em co key,cer roi va helo ma hack 1tieng chi chay amly thoi bac co the giup em duoc ko

bạn có thể hack theo cách này ko cần key cer gì cả nhé

Download: QuickHack

Khi cài đặt QuickHack đối với N73 chú ý tích chọn 3 dòng sau:

X Binpda Security Manager
X Installserver 9.1
X Capsoff driver 9.1

Cài xong vào SecMan Click Ok chờ máy Reset lại
Vậy là xong bước Hack quá đơn giản
Tải về QuickHack

Các bạn làm ơn giúp mình xóa thủ công opera mini với.vừa rồi mình 4mat máy kiểu j lại xót thằng đó nên h khi cài nó hỏi m có cài đè k thì m đồng ý nhưng xg lúc cài nó lại báo unable install

Các bạn làm ơn giúp mình xóa thủ công opera mini với.vừa rồi mình 4mat máy kiểu j lại xót thằng đó nên h khi cài nó hỏi m có cài đè k thì m đồng ý nhưng xg lúc cài nó lại báo unable install

Bạn vào C(E):\Private\102033E6\MIDlets tìm thư mục nào của Opera mini thì xóa đi.

mọi người cho em hỏi là e63 của e hack rồi mà sao e gài x-plore ko được, máy đã thông báo install rồi nhưng vào installation thì ko thấy, vào app.manager thì cũng thấy là đã installed. cho e hỏi như vậy là sao ạ? e cám ơn

Bạn vào C(E):\Private\102033E6\MIDlets tìm thư mục nào của Opera mini thì xóa đi.

mình vào đúng đường dẫn bạn chỉ nhưng k có thư mục của opera mini.kì thật đó..mình mún dùng thằng đó để down trên MF,chu dùng opera mobile thì tốn kb qúa

Ai có thễ share mình link hướng dẫn full game Ngage trên N82 v31 ko ( 100% thành công nhé ) or hướng dẫn tại đây cũng đc . tks all .

Bạn cài 2 file này vào, file có dung lượng lớn cài trước và nhỏ cài sau, cài xong thì khởi động lại máy, sau đó cài Games vào tha hồ mà chơi nhé.
http://www.mediafire.com/?uw0rbh73dh04p4o

Đễ mình down về test thữ , tks anh MinhThang nhé :D
P/s : A cho em hõi có cách nào làm hiệu ứng menu trainsition giống N81 chưa a ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 42 minutes:

Mới test xong , kết quả cài vào thì đc nhưng start game là báo error @@! , còn cách nào khác trên N82 v31 ko MinhThang

Chỉnh sửa cuối:
mí a cho e xin phần flash để xem phim ol và nghe nhạc trên mp3.zing.vn nha trên phần duyệt web của máy n95-3 nhé???tks nhiu nhìu....

mí a cho e xin phần flash để xem phim ol và nghe nhạc trên mp3.zing.vn nha trên phần duyệt web của máy n95-3 nhé???tks nhiu nhìu....

ko có loại flash đó đâu bạn,maý n95 đã đc tich hơp săn flash rùi.nhưng hỗ trợ xem fim và nghe nhạc onl trên web thi ko có đâu,trừ khi có trình duyệt hỗ trợ như skype lần trước,nhưng giờ ko sử dụng được,chỉ con cách xem phim tivi dùng phần mêm Mtv nghe nhạc thì dùng socbay để nghe trực tuyến

Ai cho mình xin 2 patch cua 5320 voi.hôm trước thằng em vào thẻ nhớ xoá mất thư mục patch rồi ặc .bây h ko cài đc j hu.máy mình là 5320 v4.13

Mình lỡ cài MumSMS v4.15 ban trial vao nokia e52, bay gio cai lai ban khac version khac co crack nhung chi chay được một ngày, xin chỉ mình cách gỡ bỏ phần mềm trên nokia s60v3 một cách triệt để hoac cho minh xin ban crack cua version nay, rat cam on , minh thay soft nay rat hay.

Đễ mình down về test thữ , tks anh MinhThang nhé :D
P/s : A cho em hõi có cách nào làm hiệu ứng menu trainsition giống N81 chưa a ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 42 minutes:

Mới test xong , kết quả cài vào thì đc nhưng start game là báo error @@! , còn cách nào khác trên N82 v31 ko MinhThang

Trước khi chơi phải vào ROMPATCher chọn Disable mới chơi được bạn nhé. Hiệu ứng trên N82 đã có bài hướng dẫn của mình rồi đó, chịu khó Search nha.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back