• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.
cho em hỏi 1 chút về màn hình con iphone 2g. em mới tậu 1 con.em thấy trên màn hình co 2 chấm đen rất nhỏ( như đầu kim thôi,phải để nền trắng mới thấy).tại sao lại thế hả các bác? có phải chết điểm không? em được biết là chủ yếu chết điểm kiểu như để nền đen thì có đốm sáng.hic.con của em lại ngược đời.
có cách nào sửa không các bác,và liệu nó có to ra không?
em xin cảm ơn các bác

Điểm chết có nhiều màu mà đâu nhất thiết màu trắng .(hi vọng 2 hạt bụi)
Chỉ có nước thay mới hết ,nhưng xài tạm thui khi nào nhiều hảy thay

mình mới restore con iphone 2G lại mà ko biết sao giờ cài yahoo messenger ko được nữa.xin hướng dẫn cách khắc phục

Bạn nên nói rõ cài từ đâu, lỗi gì ?

có thể lên Cydia cài , hoặc dùng phần mềm thay thế như IM+

cho em xin phần mềm bắn bluetooth từ IP đến các đt khác đc không, e xài IP 3GS ios4.1

Bạn cài qua sync iTunes trên PC mà bị out thì xóa đi thử cài từ App Store trên iPhone qua Wifi xem sao. Nếu ko được thì phải restore lại xem sao

Lỗi Cydia

Em hỏi chút với các bác. cái Cydia của em vào no chỉ hiên lên "Loading Data" chạy rất lâu mà kô vào đc Cydia. Đó là lỗi gì thế các bác

Cảm ơn Aquasta, mình cài lúc đầu là từ PC sync sang, ko được gỡ ra cài từ Icy, nó vẫn cứ bị out, để mình thử cách của bạn xem sao.
Vì lúc đầu cũng gặp hiện tượng này với yahoo messenger, sau khi cài lại thì vào ok. Tuy nhiên Skype thì lại ko được.

Để mình thử xem, cảm ơn bạn.

Cho mình hỏi ip đang ở chế độ chờ, rồi có cuộc gọi đến, chỉ có "slide to answer" thôi, ko có cách nào từ chối cuộc dt à

Các anh fix giúp em cái lọi này với ạ... hix... em sử dụng 3gs fw 4.x cái đồng hồ số của nó bị đổi ngược số lại áh... không biết có phải em cài fontswap không ạ...

Các anh fix giúp em cái lọi này với ạ... hix... em sử dụng 3gs fw 4.x cái đồng hồ số của nó bị đổi ngược số lại áh... không biết có phải em cài fontswap không ạ...

Mở cái font ra xem các ký tự số nó hiển thị thế nào .. nếu giống "lởi" thì do nó hoặc do từ winterboard

Mở cái font ra xem các ký tự số nó hiển thị thế nào .. nếu giống "lởi" thì do nó hoặc do từ winterboard

Em đã xoá cái font, reboot máy nhưng nó vẫn dính 2 số đầu... và nó vẫn trở lại như cũ... số vẫn bị quay ngược... Làm sao để fix nó bây giớ anh ơi.... Em cũng tắt cái winterboard luôn rồi..

Chỉnh sửa cuối:
Nếu ko phải fontswap thì còn 2 chổ để kiểm tra
1. Winterboard
2. Setting- General -International -Region Format

Nếu ko phải fontswap thì còn 2 chổ để kiểm tra
1. Winterboard
2. Setting- General -International -Region Format

Region format em chọn là Untied States còn winterboard thì em tắt hẳn rồi nhưng nó vẫn bị... nếu em muốn dùng lại theme, khi kich hoạt winterboard thì cài đồng hồ ngược sẽ xuất hiện ạ?

Các anh cho em hỏi có cách nào bỏ hình từ PC vào camero roll không ạ? Chứ bỏ hình vào photo gallery toàn bị mât hình cũ...

Các anh cho em hỏi có cách nào bỏ hình từ PC vào camero roll không ạ? Chứ bỏ hình vào photo gallery toàn bị mât hình cũ...

iPhone PC suite có thể chép vào Camera roll ,cho bạn dễ xóa hình đấy.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back