• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

Dùng RomPatcher apply cái này thì sẽ mất.
Cảm ơn anh cường nhìu nghe! Lâu rồi mới gặp anh! mà củng lâu rồi em mới ghé thăm diển đàn! cảm ơn anh! chúc anh sức khỏe! chúc diển đàn phát triển

Anh ơi! ko apply đc anh ơi! híc! bình thường các patch khác nhấn apply thì nó ra chư V màu xanh! còn cái này apply thì nó báo xấu X đỏ! híc! máy em là Nokia 6760slide
pùn quá! tưởng đc rùi mừng rởn! :D tìm lại or edit giùm em nghe anh

Last edited by a moderator:
Anh ơi! ko apply đc anh ơi! híc! bình thường các patch khác nhấn apply thì nó ra chư V màu xanh! còn cái này apply thì nó báo xấu X đỏ! híc! máy em là Nokia 6760slide
pùn quá! tưởng đc rùi mừng rởn! :D tìm lại or edit giùm em nghe anh

path đó chỉ hỗ trợ 1 số loại máy thôi :)

Mình có cer & key rùi.Mình đã hack trước khi reset lại máy rồi nhưng không thành công. Sau khi reset mình đã update phần mềm nokia rồi mà bây giờ không cài được phần mềm để hack nữa. Bất cứ phần mềm nào down về cũng đều báo file hỏng mà. Bây giờ theo bạn mình có nên chạy lại phần mềm không? Hay có cách nào khác để máy trở lại như lúc đầu ko bạn?
Thông tin máy mình: 510.21.010 / 28-03-2011 / RM - 437 / E63 -1 (29)
IMIE: 355376044761372

path đó chỉ hỗ trợ 1 số loại máy thôi :)
zậy máy 6760Slide s60v3 9.3 có patch nào chức năng tương tự ko anh?

Mình có cer & key rùi.Mình đã hack trước khi reset lại máy rồi nhưng không thành công. Sau khi reset mình đã update phần mềm nokia rồi mà bây giờ không cài được phần mềm để hack nữa. Bất cứ phần mềm nào down về cũng đều báo file hỏng mà. Bây giờ theo bạn mình có nên chạy lại phần mềm không? Hay có cách nào khác để máy trở lại như lúc đầu ko bạn?
Thông tin máy mình: 510.21.010 / 28-03-2011 / RM - 437 / E63 -1 (29)
IMIE: 355376044761372
Theo mình nghỉ thì Format củng đc mà! bạn nhấn *#7370# rồi nhập Mật khẩu máy. ok. nhớ backup nhưng thứ gì quan trọng trong ổ C nha ví dụ dpccument danh pạ ...! test thử nha mình ko chắc lắm!

pùn quá! tưởng đc rùi mừng rởn! tìm lại or edit giùm em nghe anh

Last edited by a moderator:
bạn cho mình hỏi cái roompatch 3.1 bản lite so với bản full thì bản nào tốt hơn vậy. mình chỉ thấy link down bản lite còn link bản full mình tìm k thấy....

bạn cho mình hỏi cái roompatch 3.1 bản lite so với bản full thì bản nào tốt hơn vậy. mình chỉ thấy link down bản lite còn link bản full mình tìm k thấy....

Bản nào cũng tốt bạn à, không quan trọng lắm đâu, miễn là chạy được trên máy của bạn và áp dụng tốt.

Bản nào cũng tốt bạn à, không quan trọng lắm đâu, miễn là chạy được trên máy của bạn và áp dụng tốt.
tks anh ! e đang định hack E72 vừa up lên 0.81 bằng norton mà k tìm thấy link down roompatch 3.1 full. thấy mọi người bảo là bản này dùng ổn định nhất !

tks anh ! e đang định hack E72 vừa up lên 0.81 bằng norton mà k tìm thấy link down roompatch 3.1 full. thấy mọi người bảo là bản này dùng ổn định nhất !

Anh đang dùng bản cũ rích của thời mới ra đây vẫn chạy ầm ầm có gì đâu, muốn patch nào cứ quăng vô là được.

Anh đang dùng bản cũ rích của thời mới ra đây vẫn chạy ầm ầm có gì đâu, muốn patch nào cứ quăng vô là được.
huynh ơi! cho đệ cái patch mà làm mất đi cái vòng nhỏ xíu ở icon soft đang chạy đi anh! cái vòng báo ứng dụng đang hoạt động ấy ánh thank anh nhìu! máy em nokia 6760 s60v3 9.3

zậy máy 6760Slide s60v3 9.3 có patch nào chức năng tương tự ko anh?

Theo mình nghỉ thì Format củng đc mà! bạn nhấn *#7370# rồi nhập Mật khẩu máy. ok. nhớ backup nhưng thứ gì quan trọng trong ổ C nha ví dụ dpccument danh pạ ...! test thử nha mình ko chắc lắm!

pùn quá! tưởng đc rùi mừng rởn! tìm lại or edit giùm em nghe anh
Mình đã format rồi.Vẫn báo file hỏng thôi. Có nên ra quán chạy lại phần mềm j ko bạn

cho mình hỏi cái app báo thức mõi ngày mõi kiểu chuông khác nhau trong tuần cho s60v3 không ?

ThankS!!!

Ai có phần mềm nào đo đc độ chai pin cho máy ko nhỉ :-?
cóa đó bác ạ.:D nhưng làm thủ công thoai! lấy một cục pin mới xạc đầy và lắp cho máy bác:D. mở nhạc tẹt ga đến hết pin! đc bao nhiu tiếng:D
đến cục pin bác cần đo bị chai nạp full. bật nhạc tẹt ga. rồi tính % là ra mak :D em củng đã từng làm và theo đó là pin em chai 20% so với new

Mình đã format rồi.Vẫn báo file hỏng thôi. Có nên ra quán chạy lại phần mềm j ko bạn
Híc! zậy là khó cho bạn nhỉ! à! format thẻ nhớ lun nghe! tại soft vản cài trên thẻ nhớ. còn k đc thì nên đem đi bảo hành thui

cóa đó bác ạ.:D nhưng làm thủ công thoai! lấy một cục pin mới xạc đầy và lắp cho máy bác:D. mở nhạc tẹt ga đến hết pin! đc bao nhiu tiếng:D
đến cục pin bác cần đo bị chai nạp full. bật nhạc tẹt ga. rồi tính % là ra mak :D em củng đã từng làm và theo đó là pin em chai 20% so với new

:)) nhưng mua cục mới đắt bỏ xừ, có tiền mua mới thì khỏi xem chai pin làm j nữa :)))))
thks anyway

Mình đang tìm ứng dụng " Google search" cho máy E.71 bác nào có cho mình xin,Mình xin cảm ơn rất nhiều

Search trên Google để tải về nha bạn.
hé! có search giúp bạn ấy rồi mà thật tình là ko ra :D

Mình đang tìm ứng dụng " Google search" cho máy E.71 bác nào có cho mình xin,Mình xin cảm ơn rất nhiều
chỉ cài cho zui thôi bạn à! chứ cái đó search online tốn kb kinh khủng mà chậm nữa! (theo nhận xét của mình)
còn đây là phần mềm ý! :D LINK
mình cóp bên top của bác stupid1314

Back