• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU THẮC MẮC VỀ SOFT CHO S60V3

Trên google thì có và rất nhiều nhưng bản mod của Caominh171 thì duy nhất ở forum mình có thôi, ý e là tìm bản mod đó, ai còn lưu trữ thì share dùm

Trên google thì có và rất nhiều nhưng bản mod của Caominh171 thì duy nhất ở forum mình có thôi, ý e là tìm bản mod đó, ai còn lưu trữ thì share dùm

Bản nào chẳng xài dc bạn, đâu có cần rập khuông và bảo thủ như vậy bạn :D.

Vì duy nhất bản ấy có 1 mục đặc biệt đó là hình cảm xúc bằng ký tự như dấu ngoặc đơn, v..v..., chắc không có ai lưu trữ lại rồi, mình củg có lưu nhưng lại sign bằng cer và key của máy trước, chắc phải liên lạc với tác giả thôi.

Vì duy nhất bản ấy có 1 mục đặc biệt đó là hình cảm xúc bằng ký tự như dấu ngoặc đơn, v..v..., chắc không có ai lưu trữ lại rồi, mình củg có lưu nhưng lại sign bằng cer và key của máy trước, chắc phải liên lạc với tác giả thôi.

Úp lên đây coi.

cho mình hỏi làm thế nào để biết ứng dụng Java (xem ở file) có gửi tin nhắn hay không ?
THANKSSSSSSSSSSSSSS!!!!!!!!!!!!!!

Mình cài digital footmark clock sreen khi cài đặt chay xong máy báo ứng dụng không cài được là sao vậy. Pro nào bít chỉ dùm với. DT mình N96 S60V3

hiện RomPatcher plus 2.3 Lite của mình không thể Apply được "Open4All RP+.rmp" nhưng vẫn có trong folder Patch, còn Install Server RP+ và các patch khác thì vẫn apple được, mình Reinstall nhưng vẫn thế ?

Xin hỏi ai có phần mềm nào giải mã được những giấc mơ thì cho mình xin nhé, cảm ơn rất nhiều.

anh ơi sao máy của em tự nhiên không hiện ảnh của thẻ nhớ trong trình xem ảnh là sao anh?

hiện RomPatcher plus 2.3 Lite của mình không thể Apply được "Open4All RP+.rmp" nhưng vẫn có trong folder Patch, còn Install Server RP+ và các patch khác thì vẫn apple được, mình Reinstall nhưng vẫn thế ?

Bạn cài bản ROmPC khác xem hoặc apply file có tên Open4All.rmp thôi. Không có thì mình up lên cho.

cho mình hỏi làm thế nào để biết ứng dụng Java (xem ở file) có gửi tin nhắn hay không ?
THANKSSSSSSSSSSSSSS!!!!!!!!!!!!!!

Bạn hỏi mình k hiểu lắm, bạn giải thích rõ 1 tý đi.

Mình cài digital footmark clock sreen khi cài đặt chay xong máy báo ứng dụng không cài được là sao vậy. Pro nào bít chỉ dùm với. DT mình N96 S60V3

Tức là bạn cài dc rồi mà k chạy hay sao bạn, câu văn của bạn khó hiểu quá. :D

anh ơi sao máy của em tự nhiên không hiện ảnh của thẻ nhớ trong trình xem ảnh là sao anh?

Restart lại xem sao. Không thì bạn dùng Resco Viewer mà xem hình, dùng ngon lắm.

Bạn cài bản ROmPC khác xem hoặc apply file có tên Open4All.rmp thôi. Không có thì mình up lên cho.

mình biết nguyên nhân ròi, do cái EndClear v2.1 nó quét ròi lỗi luôn, nên phải dùng v2.00, cài lại RomPatcher OK

xin chỉ jáo
Xin các pro chi giáo gium..
Chuyệy là e dung Mobihex . Cách đây hơn 1 tháng..nó vẫn dịch ào ào..Vậy mà cách nay vài bữa,nó dịch dc vài từ liền..roi thôi ko dịch nửa.Tới giờ thì chĩ dịch dc 1 lần thôi,dù câu từ đó dai hay ngắn.chọn từ khác rồi bấm dịch nó ko thèm dịch nủa.Muốn dịch dc từ khác fải thoát đi,rồi mở lai ứng dung,nó lai dịch dc 1 lằn roi thôi..
Có ai biêt cái vụ nay chỉ giáo dum.Nó tai sao và cách khăc fục.xin cám ơn nhiêu..

minhf dùng C5-00 5MP, khi mình cài Psiloc Crystal Japanese Localization vào máy thì khi vào opera mini máy nó bảo chờ cài đặt thêm font rùi một lúc là máy tự động khới động lại, dù khởi động lại rùi vào opera thì nó vẫn lặp lại tình trạng trên, làm thế nào để sửa nhỉ ?

minhf dùng C5-00 5MP, khi mình cài Psiloc Crystal Japanese Localization vào máy thì khi vào opera mini máy nó bảo chờ cài đặt thêm font rùi một lúc là máy tự động khới động lại, dù khởi động lại rùi vào opera thì nó vẫn lặp lại tình trạng trên, làm thế nào để sửa nhỉ ?

Bạn coi gỡ cái Psiloc Crystal Japanese Localization ra thì nó còn bị k, chắc xung đột gì đó rồi.

gỡ ra thì hết, chắc xung đột rùi, hjc, vậy có cách nào để add thêm font để đọc đc tiếng nhật cho máy ko nhỉ?

dùng dđ nên ko giải nén đc, chắc lúc nào tự làm font vậy, mà có cách nào thêm font mà không dùng soft đó ko nhỉ?

Bạn nào có phần mềm hẹn giờ đồng hồ vào nhiều thời điểm liên tục không cho mình xin với, lục lọi trong 4rum nhưng chưa thấy có cài nào đáp ứng đc Mình dang tập HIIT TABANA ở nhà nên cần 1 cái soft cứ 30s hay 1 phút, có khi xen kẽ 30s rùi 1 phút tùy theo bài tập nó kêu 1 lần để minh biết để chuyển bài tập
Định mua cái đồng hồ chuyên dụng để tập nhung giá hơn 300k, xót ruột wa' ~X:)-?:(( anh em giúp minh với nhé

Back