• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU, THẢO LUẬN, ĐỀ NGHỊ VIỆT HOÁ CÁC PHẦN MỀM

sao em kô vào đc setting vậy bác?? tìm đủ mọi cách mà vẫn bó tay, em xài o2 minis wm5

Đang ở màn hình khoá bác vuốt lên 1 cái là hiện ra dòng màu vàng: Trượt để cài đặt!
Lúc này bác vuốt sang để vô cài đặt, cài đặt xong nhớ chọn Danh mục --> Lưu và Ok nhé!

BÁC NÀO VIỆT HÓA CÁi SU2S 1.0 ĐI,hay hướng dẫn mình cách việt hóa phần mềm của chuơng trình Pasolo, hộ mình với nhé

BÁC NÀO VIỆT HÓA CÁi SU2S 1.0 ĐI,hay hướng dẫn mình cách việt hóa phần mềm của chuơng trình Pasolo, hộ mình với nhé
Bạn có thể pm với a.Hachau trực tiếp theo nick để hỏi cụ thể pp Việt hóa bằng Passolo nhé...Chúc bạn thành công..:)

cho mình hỏi chương trình được việt hóa trượt để khóa máy giống iphone có chỉnh được thời gian đóng không vậy? mình cài vào sử dụng thì nó tự động khóa luôn. chẳng có setup được thời gian gì cả. dùng bực mình vì vừa xì tốp được vài s thì nó khóa béng máy vào.

cho mình hỏi chương trình được việt hóa trượt để khóa máy giống iphone có chỉnh được thời gian đóng không vậy? mình cài vào sử dụng thì nó tự động khóa luôn. chẳng có setup được thời gian gì cả. dùng bực mình vì vừa xì tốp được vài s thì nó khóa béng máy vào.
Chương trình Việt hoá không liên quan gì đến việc xử lý logic của chương trình, đơn thuần là hiển thị chuỗi tiếng Việt qua giao diện. Bạn nghiên cứu cách sử dụng chương trình đó để biết chỉnh tuỳ chọn nào.

bác HaChau oi sao mình việt hóa bản S2SU 1.01 không đựoc vậy,bác có thể việt hóa hộ mình được không,chân thành cảm ơn bác

Hì. em cũng hiểu thế nhưng mà chẳng biết hỏi cái SU2S được việt hóa vào mục nào. bác nào quản lý move hộ em sang mục nào để có câu trả lời với.

Không hiểu sao em dùng phần mềm IM PLus v4.57 và v4.58 của bac Hà Châu chỉ được vải hôm là teo không thể mở được lại phải copy phần mềm từ usb hoặc PC vào và cài lại (phần mềm đã copy vào thẻ chỉ cài được một lần) mệt quá...

Nhờ Bác Hà Châu giúp đỡ

Em mới tập Việt hóa mong các Bác chỉ giáo. Em thử Việt hóa pm Ringo Mobile theo cách Bác Hà Châu thì có những lỗi sau: Không thể Việt hóa trên phím: Dfault, Pick... Và bị lỗi cách chữ: Soạ n. Mong nhận tin Bác.

Em mới tập Việt hóa mong các Bác chỉ giáo. Em thử Việt hóa pm Ringo Mobile theo cách Bác Hà Châu thì có những lỗi sau: Không thể Việt hóa trên phím: Dfault, Pick... Và bị lỗi cách chữ: Soạ n. Mong nhận tin Bác.
Passolo chỉ Việt hoá được các dữ liệu sau: Menus, Dialog và String table. Nếu ứng dụng thiết kế không dùng resource thì không thể Việt hoá được.
Về lỗi bị cách chữ (Soạ n) thì đó là do bạn dùng bảng mã Unicode tổ hợp, để khắc phục thì bạn phải dùng bảng mã Unicode dựng sẵn. Nhìn trong Passolo thì giống nhau nhưng hiển thị thì khác nhau đấy.
Cách chọn bảng mã thì tuỳ theo phần mềm gõ tiếng Việt của bạn.

Xin hỏi có bác nào có chương trình Kinh Thánh TV không hay Việt hóa Kinh thánh, xin cho tớ xin nhen.

Đã có bản Resco Explorer 2008 final mong chờ bản Việt hóa hoàn hảo của bác Hà Châu.

Mobipocket Reader 5.2 build 549
Đây là bản Việt hóa của phần mềm đọc ebook dạng PRC. Đây là định dạng sách được ưa chuộng nhất trên các thiết bị di động, đặc biệt là PPC.

Cài đặt:
- Sao lưu nếu thấy cần thiết.
- Tải file đính kèm về và copy đè lên file gốc

Bác HÀ CHÂU có thể shear lại cho em bản được không,em không dow được:(,nhân tiện bác cho em luôn bản tiếng anh nhá,file.CAB luôn bác nhá.Many thank bác

Việt hoá SmileySMS 1.53

Phiên bản hỗ trợ biểu tượng vui (cả hình động) cho tin nhắn SMS. Chỉ việc cài đặt là xong.
Chú ý: Đây là phiên bản chỉ dành cho Windows Mobile 5/6.
Phiên bản cho WM2003 chưa hoàn thành.

Link bị lỗi rồi:((

Back