• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

Có bác nào biết phần mềm nào đọc PDF tốt mà có chức năng Text Wrapping giống cái "Reading View" của phần mềm Repligo Reader trên Blackberry ko?

Cho e hỏi có 2 cái android menu bar và Android menu extra button. cho e hỏi dùng cái nào tốt hơn.

Bạn xài thử là biết liền :) Tốt hơn hay không là do ý kiến cá nhân

cho mình hỏi s60v5 dùng đc những phiên bản nào là cao nhất. android menu bar thì v4.2 là cao nhất . còn cái android menu extra button thì s60v5 dùng đc bản nào là cao nhất ???

cho mình hỏi s60v5 dùng đc những phiên bản nào là cao nhất. android menu bar thì v4.2 là cao nhất . còn cái android menu extra button thì s60v5 dùng đc bản nào là cao nhất ???

Cứ bản mới nhất mà xài nha bạn :D

Cách khởi chạy Andromenu v5 cho anh em S60V5 bằng ovi store

Mình thấy bản Andromenu v5.2 dùng rất tuyệt. Đã dùng nhiều soft popup nhưng mình thấy kết nhất soft này. Khi mới cài thì cũng bị hiện tượng bấm vào icon chỉ nháy 1 cái rồi không có gì xảy ra cả, đã thử các hướng dẫn trên dđ mà vẫn không được cũng hơi nản định quay lại bản v4 cr. Lang thang qua dđ DS khi đọc bài viết của 1 mem bên đó mình nảy ra 1 ý tưởng để khởi chạy soft này cho kon N97 già nhưng không cỗi của mình :p . Mình viết bài này chia sẻ ý tưởng đó của mình cho ae s6v5. Cách làm thật đơn giản đó là:down bản v5.2 của bạn DuyLinh trên dđ về cài -> khởi chạy ovi store-> seach AM-> click vào bản v5->đến màn hình có chữ "Buy" hoặc "Mua" các bạn để nguyên màn hình đó -> bấm nút menu(n97 của mình là phím trắng) để vào menu của máy-> các bạn click vào icon của Andromenu-> AM nháy 1 cái và thế là OK sau đó các bạn thoát ovistore và dùng thôi. Như bạn DuyLinh nói ở bản v5 này các bạn chỉ cần khởi chạy được 1 lần thì sẽ không bị đột tử như những bản 4.xx trước nữa.
p/s: Mình mới post bài nếu có gì sai sót mong các mod sửa giúp. Thank cả nhà .Goodluck

Đây cũg là 1 pm mà nhiều bạn cũg rất muốn dùg nên sẽ để tạm topic vài ngày cho các bạn khác dễ thấy,sau vài ngày sẽ move vào đúg chỗ cho gọn gàng;;) ae v5 test thử coi sao:D

E dùng uc 8.8. Mỗi khi dùng google để seach thì nó lai cứ bắt xác nhận gây khó chịu. Ai biết cách khác phục thì chỉ e vs

Cũg na ná nhau,chỉ khác ở chổ vào ovi để đó rồi quay lại mở anroidmenu:D Mà sao bên v5 có máy làm đc máy ko là sao ta:-?

Khi xài đc rồi thì đừng fl lại nha bạn. fl rồi cài lại ko đc đâu. Mình bị 1 lần rồi :D

hay thật,test ok trên 5250,thankiu chủ thớt đã share:D

bạn đã test thành công như thế nào thì chia sẻ các bước đi. Vì v5 có nhiều bạn k dùng đc. bạn nói các bước bạn làm để mọi người tìm hiểu

Back