• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Soft.

vào nó hiện pacth not fouch là sao a, bản đt

vừa vào là hiện?

1. Tạo một thư mục 'dmsis' trong thẻ nhớ (e: \ dmsis)
2. Đặt tất cả các file cần convert vôthư mục này và chạy các ứng dụng.

1. Tạo một thư mục 'dmsis' trong thẻ nhớ (e: \ dmsis)
2. Đặt tất cả các file cần convert vôthư mục này và chạy các ứng dụng.

ak dc rồi nhưng đang covẻt thì nó hiện thế này là sao ạ
errargument: lnvalid function argument
mà làm xong rồi thì nó lưu ở đâu ạ?

ak dc rồi nhưng đang covẻt thì nó hiện thế này là sao ạ
errargument: lnvalid function argument
mà làm xong rồi thì nó lưu ở đâu ạ?

Lâu rồi k có dùng trên mobile nên mình k rõ nữa. Toàn dùng bản trên pc tiện hơn.

cho mình hỏi mình dùng CFW C6 cho máy 5530. Mình cài Belle Topbar 3.0 thì khi nhấp vào nó nháy rồi thôi. Vậy bản 3.0 có chạy trên V5 được không

cho mình hỏi mình dùng CFW C6 cho máy 5530. Mình cài Belle Topbar 3.0 thì khi nhấp vào nó nháy rồi thôi. Vậy bản 3.0 có chạy trên V5 được không

Bản 3.0 hoàn toàn có thể chạy trên v5. Trường hợp này lỗi nằm ở CFW đang sử dụng và cụ thể hơn là ở bộ ruler

cái UC bowers của e mỗi lần vào nó bắt xác nhận, nhưng ko hiểu dạo này làm sao mà ko thể và google đc nữa. Mỗi lần vào nó đều hiện ra " Hệ thống .... lưu lượng bất thường ...." và ko thấy mã xác nhận. Có ai bị thế này ko, và share cho e cách khác phục vs. E vào các trang khác vẫn bình thường và e đang dùng bản 8.8 ( ko dùng bản 8.9 vì chưa có VH :D )

cái UC bowers của e mỗi lần vào nó bắt xác nhận, nhưng ko hiểu dạo này làm sao mà ko thể và google đc nữa. Mỗi lần vào nó đều hiện ra " Hệ thống .... lưu lượng bất thường ...." và ko thấy mã xác nhận. Có ai bị thế này ko, và share cho e cách khác phục vs. E vào các trang khác vẫn bình thường và e đang dùng bản 8.8 ( ko dùng bản 8.9 vì chưa có VH :D )

UC v8.9 đã có bản chính thức. Bạn qua đây để tải

Bản này hình như k cập nhật qua sever cũ thì phải. A update từ 8.8 mà vẫn báo là đang sử dụng bản mới nhất. :p

E thì xài cái bản 8.9 beta gì đó thì nó báo cập nhật nên tải về luôn đó a :D

e đang dùng bản belle topbar 3.0 extreme unsigned Txus 42 skilll, nhưng e thấy bản này thick thoảng lại dis, dùng 1 ngày dis mấy lần, cú lúc nào cần là lại ko thấy. Ai có Bản nào ổn định ko cho e với

e đang dùng bản belle topbar 3.0 extreme unsigned Txus 42 skilll, nhưng e thấy bản này thick thoảng lại dis, dùng 1 ngày dis mấy lần, cú lúc nào cần là lại ko thấy. Ai có Bản nào ổn định ko cho e với

Bạn dùng bản 2.1 xem

có ai dùng ttpod mà bị ko nhận đc tên bài hát ko ạ, e dùng vào ds bài hát tên bài toàn là ko biết, ca sĩ cũng là ko biết, bản 4.1 ấy ạ, bản 5 thì ko bị như thế chứ

[Cần tìm APP] Phần mềm ghi âm cuộc gọi không tự động

Mình dốt văn nên các bạn thông cảm cho vào vấn đề luôn là:

Mình đang tìm phần mềm ghi âm "không tự động" cho s60v5. Mình đã tìm rất nhiều nhưng không ưng ý vì các phần mềm đều ghi âm tự động rất bất tiện vì đa phần các cuộc điện thoại mình đều không muốn ghi âm -> tốn bộ nhớ và khó tìm lại file ghi âm.

Vậy các bác cho mình hỏi có phần mềm nào khi thực hiện cuộc gọi sẽ hiện thêm cho mình một nút nếu muốn thì ấn nút đó để bắt đầu ghi âm không?
Cho mình xin với!

Thankyou!

Tình hình là e rất thick dùng ứng dụng MazeLock nhưng mà khổ nỗi cái ứng dụng này ko có chạy ẩn, mỗi lần bật là nó cứ có biểu tượng chạy nhìn rất ngứa mắt. Ai có bản nào chạy ẩn, hay phần mềm khác mà khóa phím kiểu như thế cũng đc cho e xin vs

Tình hình là e rất thick dùng ứng dụng MazeLock nhưng mà khổ nỗi cái ứng dụng này ko có chạy ẩn, mỗi lần bật là nó cứ có biểu tượng chạy nhìn rất ngứa mắt. Ai có bản nào chạy ẩn, hay phần mềm khác mà khóa phím kiểu như thế cũng đc cho e xin vs

Bạn dùng bản này đi, đã việt hóa và cài đặt ẩn từ thanh tác vụ được

ai có bộ QT 4.7.3 mới nhất cho s60v5 ko cho em xin vs đi
link tải Qt trên 4r đều die hết ùi

Back