• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.
tìm games mộc đế

các pác cho e hỏi pác nào có games dàn trận giống loại mộc đế ko ,cho e với.

sao em tải TOMRAIDER về RỒI cài vô N80 kô được. không hiểu tại sao?

cho em xin trò RayMan 352x416

bác nào có game băn súng 3D vui lòng cho em xin link

Last edited by a moderator:
- Có anh em nào có game giống hafli trên PC không sharh.

- Bạn nào có game xếp kim cương của 3250 không các bác hoặc game cá lớn ăn cá nhỏ.

Last edited by a moderator:
có cách nào chỉnh lại độ phân giải màn hình của game không (jar), ví dụ như 240x320 làm cách nào mình có thể resize nó cho nhỏ lại để phù hợp với các máy S60 3rd màn hình nhỏ hơn không ?

Xin key của game Dragonfire

Bác nào có key của trò Dragonfire dành cho Ngage-QD không làm [n cho em xin nhé. Thanks!

Ngage sao hỏi ở đây?
Sao mình cái cái snowdin5 chơi toàn báo demo nhưng có thấy cái gì để đăng ký đâu?Bác nào biết cách giải quyết chỉ mình với.Thanks!

cho mình xin cái game đá banh mới nhất cho N73 nhé
vừa rồi mình down cái UEFA Champions League 2007 gì đấy, unzip ra thì có 1 file bin-3361.zip, 1file file_id.diz, và 1file binpda.info
mình ko biết làm thế nào để cài cho cái N73 hết vì thường chỉ cài các file .sis, sisx hay .jar thôi :D

Các bạn có ai biết xin chỉ giáo giùm: tôi có cài một số games trên máy N95 như các gameloft, 3D Time Crisis, Glu.Mobile.V.Rally 3D... nhưng khi chơi thì lại không có tiếng mặc dù ngay từ đầu tôi đã chọn phần tiếng là "on " rồi, nhưng khi cài trên N73 của người bạn thì có âm thanh tốt, cái đó là do lỗi của game hay do máy và phải chỉnh ở chỗ nào? cám ơn nhiều.

Nếu game hỗ trợ cho máy thì không phải tại game mà có thể do lỗi media của máy. Hãy thử format lại máy và cài lại game, nếu vẫn bị như vậy thì có lẽ phải xem lại

Vậy chắc do máy rồi vì khi tôi tắt máy rồi mở lại hiện logo của Nokia rồi nhưng mà không có âm thanh kèm theo mà tôi cũng không biết chỉnh ở mục nào, có ai biết xin chỉ giùm, cám ơn trước

cho hỏi những games dạng SIS tại sao ko work with N93. Chi play voi *.JAR thoi.

File Jar là thuộc thể loại ứng dụng hoặc soft java chạy đa số trên nền máy nokia thế nên mới như vậy.

moro có 1 thắc mắc là khi cài 2 game Skyforce và K-Rally trên máy N73 thì ở menu của 2 game có hiện tượng chớp đen xuất hiện liên tục ở cuối của màn hình( cách nhau khoảng vài giây ). Có cách gì khắc phục không? Thanks!

Ai có game Asphalt Urban GT 2 chạy được trên 3250 cho em xin nhé!Em cám ơn!!!

N95 kg cài được games

mình cài games Asphalt2 vào máy,nhưng nó ko chạy và cũng ko thể remove đi đc,các mod và các member ai biết cách remove chỉ cho mình với ,xin cảm ơn rất nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.
Back