• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu, thảo luận và thắc mắc về game.

Status
Không mở trả lời sau này.
Ai có thể cho em link down tất cả các bàn khác nhau của Bobby carot được ko, em cảm ơn.

sao Drakkarious hack kì vậy

saukhi làm xong tất cả hướng dẫn cách dùng bản hack Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1 ,tải ứng dụng về máy toàn báo là "tập tin bị lỗi" ,mặc dù cài ứng dụng đó vào máy khác thì không sao ,nhưng khi cài vào máy em thì toàn tập tin bị lỗi ,vậy là seo hả trời .....

saukhi làm xong tất cả hướng dẫn cách dùng bản hack Drakkarious 3.01 FP1,FP2 & PreFP1 ,tải ứng dụng về máy toàn báo là "tập tin bị lỗi" ,mặc dù cài ứng dụng đó vào máy khác thì không sao ,nhưng khi cài vào máy em thì toàn tập tin bị lỗi ,vậy là seo hả trời .....

Như vậy là Hack kg thành công rồi! Máy của bạn là máy gì?

Có khi bạn chọn nhầm file installserver dành cho máy có OS khác bạn rồi. Có 2 phiên bản file installserver cho OS 9.1 và 9.2 đấy, máy bạn là máy gì thì nhớ chọn file cho đúng!

nếu máy là Os9.1 thì chép file installserver.exe của os9.1 còn nếu chép sai thì chép đè lại file khác

anh em ơi cho em hỏi làm cách nào để s60v3 có thể chơi được games60v3
(s60 có nhiều game hay ghê)

anh em ơi cho em hỏi làm cách nào để s60v3 có thể chơi được games60v3
(s60 có nhiều game hay ghê)

chép file *.sisx vào rồi cài thôi :D
còn n-gage thì hơi phức tạp tý, bác sang box Phần mềm & ứng dụng tham khảo cách hack phone nhé, xong qua đây tìm topic all game n-gage 2.0 binPDA down về cài thui :D

Mọi người cho hỏi về game Hooked On: Creature of the deep cái.

Mình hack được Nokia E90, đã cài được N-gage và install game (đã thử nhiều lần, cài đầy đủ Patch và thay file 20001079.txt phù hợp). Mình cài thử các trò Bloom Box, RE, MSG C***KED (chép file .n-gage lên mem card) chơi ok. Cài Creature of the deep cũng ok, như khi start game thi nó ra màn hình trắng tinh hoặc báo lỗi KERN-EXEC 3 và các trò còn lại cũng không chơi được nữa. Delete Creature of the deep thì các trò kia lại chơi lại bình thường.

Có ai biết nguyên nhân cho mình biết với nhé. Sẽ thanks.

P/S: Mặc dù đã hack, cài mọi PM ok, nhưng riêng TRK thì bị báo lỗi "Unable to install" nên không cài game bằng game.exe được.

key của crazy spot?

cho mình key của crazy spot nhan các bạn, imei của mình là:356994011612813

Cho xin game đua xe dùng chip cảm biến đi mấy MOD, thấy ông anh dùng 5800 XM đua fê lắm, mình xài N82 ..........

cần giúp cài n-gage

mình dùng 5320 xm hack phone theo kiểu hello 1.01 .khi cài n-gage thì vẫn được nhưng khi chơi thì báo lỗi . Mình chơi được fifa 2009 nhưng chỉ chơi được máy thẳng xoay ngang báo lỗi ngay . Anh em hướng dẫn cài n-gage lại cho em với

Mình dùng E71, đã hack và caì ngage ok, cài game cũng ok, nhưng khi chạy game thì baó lôĩ kern-exe 3. Mình đã thủ rất nhiều file 20001079 rôì nhưng k được nên bạn nào đang chơi được game ngage trên E71 thì cho mình xin file 20001079.txt. Thanks nhiều nhiều.
Posted via Mobile Device

anh ơi mấy link down game n-gage die gần hết rồi hay sao y mấy anh post len media fire lại đi chứ mấy link bên all game down không nổi
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.
Back